1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

giúp gấp các anh các chị oi, không chết em

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Romantic_mafia_, 19/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mean_girl

mean_girl Thành viên mới

Theo em thì nếu bác cảm thấy không an tâm thì hãy make 1cuộc hẹn gặp rủ đi chơi rồi đề cập thẳng chuyện đấy.
    Tình huống 1: em nó từ chối đi chơi với bác --> thế là cơ hội cho bác làm rõ hiểu lầm đã đến, hãy giải thích và tỏ rõ sự thật lòng của mình. Bày tỏ rõ ràng rồi mà em nó vẫn từ chối thì thôi bác ạ, nếu có tiếp tục thì chưa chắc sau này em nó sẽ thông cảm với bác trong những tình huống éo le của cuộc sống đâu. Bác nên tìm một cái đà tốt hơn cho cuộc sống của bác
    Tình huống 2: em nó nhận lời đi chơi với bác --> em ý tạo cơ hội cho bác giải thích cái mà bác cảm thấy vướng mắc, trong cuộc nói chuyện bác hãy khéo léo đề cập đến chuyện đó. Và em nghĩ là em nó cũng có thể cảm thông với bác thì mới nhận lời đi chơi nên bác mà thật lòng giải thích là em nó hiểu ngay tình cảm của bác với em nó. Lúc đấy thì chúc mừng bác nhé, khi nào get married hi vọng bác cho em 1 chân
    Nói chung bác không thể không giải thích chuyện này, thứ nhất vì cái tôi của đàn ông và thứ hai vì tình cảm của bác dành cho em nó. Chúc bác may mắn
  2. Stephen_Cuong

Stephen_Cuong Thành viên mới Đang bị khóa

có nhảy xuống sông cũng kô gột hết được nỗi oan này
  3. chantieunhan

chantieunhan Thành viên mới

bác ui,đấy là hi vọng cuối cùng của bác à.Em thấy nếu cố giải thích càng ko ăn thua.Nhà em ấy bán thuốc thì em ấy cũng phải hiểu tốt hơn những em khác chứ
  4. newbeginner

newbeginner Thành viên mới

không nên bi quan như thế!Nếu như cô bé đó ko hỏi đến nữa thì mình cũng không nhắc nữa!Còn nếu hỏi thì chú e cứ nói chuyện!Theo a nếu có óc hài hước 1 tí thì sẽ đơn giản hơn!
    mình ko nên nghĩ nhiều quá vì bít đâu cô bé đó ko nghĩ gì thì sao?
  5. MaXinh

MaXinh Thành viên mới

để em phân tích xem nhé, nếu em là cô gái kia
    trường hợp 1: ko có tình cảm j đặc biệt với bác chủ topic (thời jan trước khi bác đi mua thuốc í) thì em nhìn thấy bác mua thuốc tránh thai em quay vào nhà luôn tại nghĩ bác sẽ ngại khi gặp ngưòi quen là em ở đấy, thế nên cũng sẽ ko bao giờ mở miệng ra hỏi, coi như bí mật của đứa bạn thôi
    truờng hợp 2: có tình cảm chút j đặc biệt
    thì em mà nhìn thấy em quay vào nhà để mình đỡ bối rối, rùi nghĩ bụng là thằng này nó tán mình mà trong khi nó có ny rùi,nghĩ mình là ai chứ, còn lâu đây mới là vợ lẽ, thích bắt cá thì ta cho chít và rùi dĩ nhiên cũng ko bao giờ thèm mở miệng để hỏi, càng ko bao gờ tỏ vẻ mình tức coi như lạnh nhạt xã jao hết sức luôn
    thế nên em nghĩ bác đừng nên chờ ngta mở lời trước cứ gặp với thái độ bình thường rùi nói rõ mọi chuyện, chưa đi đến đâu chưa mang tiếng xấu thì cũng chả có cớ j mà ngta ko tin
  6. goctre

goctre Thành viên mới

Cha này lại vẽ chuyện câu khách đây. Hay ông lại đi mua cho người yêu ông, sướng nhất ông rồi. Chả hiểu thế nào, cô kia xxx xong không đi mua thuốc lại bảo người yêu mua, chú người yêu lạ nhờ ông chủ topic đi mua. Thế nhỡ qua mấy tay thế nhầm nhọt từ thuốc ngừa thai sang thuốc an thai thì xong đời chú người yêu rồi còn gì. Ông kể chuyện hay vãi
  7. tichgiang_boy

tichgiang_boy Thành viên mới

Bác này nói trí phải , đàn bà con gái hay được nước lắm , lại hay làm choè nữa , chưa gì đã nộn hết cả