1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp mình với, tóc sun và cháy!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi quynhmypr, 15/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quynhmypr

quynhmypr Thành viên quen thuộc

Giúp mình với, tóc sun và cháy!!!!!!!!!!!

Tóc sun và cháy!
    Huuuuuu, kíu mình với, còn 2 tháng nữa là cưới rồi, hôm qua tí tởn đi làm tóc xoăn, bây giờ nó sun hết lại, phồng lên như mỳ tôm ấy!
    Làm thế nào bây giờ, mọi người có cách nào không? giúp mình với !!!!!!!!!!!!!!
  2. numi

numi Thành viên mới

Binh tinh di! Minh rat hieu cho ban, minh cung da tung bi nhu ban roi! Bay gio the nay nhe! Vi ban chi con 2 thang nua la cuoi,nen phai dung loai hieu qua nhanh nhat! Minh da tung dùng va chỉ cho rat nhieu dua ban cua minh cung bi chay toc dung loai Davines, nhung gia hoi cao. 1 Lo chi co 12ml, gia la 142ngan,toc ngắn thi thoa duoc 2 lan, toc dài thi 1 lan. Minh khong nho chinh xac tên cua nó nhug ban cu ra ngoai hoi loai Phuc Hoi TOc cua davines voi dung luong nhu the! Nhung đừng hoi may cua hang My pham, nen vao dai ly cua Davines hoặc các hiệu làm tóc lớn thi đảm bảo!
    Mình thì thích hiệu quả nhanh nên dùng 1tuần 1 lọ,tóc dài rất nhanh và phục hồi rất nhanh. Chuyện! đắt phết đấy! Tiền nào của nấy mà!
    Chúc bạn thành công!
  3. moitinhtrongsang17

moitinhtrongsang17 Thành viên mới

em nghĩ vẫn còn kịp thời gian để chị khắc phục trước đám cưới điều quan trọng nhất là làm cho tóc lấy lại được độ ẩm và sự mềm mại . Chị nên đi hấp tóc nhiều lần, những lúc không có thời gian thì chị ủ lạnh ở nhà cũng được
    Tóc em cách đây 1 tháng cũng giống như chị hic hic sun và cháy .Bây giờ cũng đỡ rùi. Gội và xả xong là em bôi kem dưỡng không cần xả của Pantene , một chai 300ml chỉ khoảng 50k . Em bôi lên rùi lấy máy sấy sấy 1 vòng quanh đầu cho kem tan ra hết và để khô tự nhiên
    Chúc chị có khắc phục để mái tóc đẹp chị nhe
    bibo
  4. winny14

winny14 Thành viên mới

Biết là tiền nào của nấy..............nhưng cái chính là tóc bạn phải hợp với nó cơ..............chứ tớ thấy tớ ko hợp Davines...............nhưng bạn cứ thử xem............hìhì
  5. numi

numi Thành viên mới

Mình hiểu là phải biết mình có hợp không! Nhưng sản phẩm mình giới thiệu cho bạn không phải là Dưỡng tóc thông thường mà nó là thuốc! bây giờ tóc của khổ chủ dưỡng không thôi thì không thể kịp cho 2 tháng nữa cưới rùi!
    Nhưng đừng lo quá bạn nhé! Giữ tâm trạng thoải mái để có 1 đám cưới đẹp nhé!
  6. quynhmypr

quynhmypr Thành viên quen thuộc

Hic, mình cảm ơn mọi người nhé! Bgiờ ai mách thế nào thì cứ thử thôi, chứ không thì để mái tóc thế này nhìn kinh lắm. Nó cứ sần sùi, gãy khúc và rất khô. Hôm trước đọc trong này có bạn bảo là ủ dầu Oliu, mình cũng mua 1 chai về ủ thử rồi, nhưng...huhu ngta bảo là tóc của mình chỉ có cách cắt đi thì mới hết thôi, không thể phục hồi được. Cứ nghĩ lại điên với cái con làm tóc, nó lại đổ cho là tại tóc mình chứ! Trong khi tóc mình vẫn bình thường, chả có bị làm sao cả!
    Mình sẽ mua chai dưỡng như bạn mách xem có khả quan hơn không??? Nếu được sẽ hậu tạ bạn sau nhá!
  7. numi

numi Thành viên mới

Ban oi! Trước khi thoa thuốc nên tỉa đi 1-2cm tóc sẽ ngấm thuốc hơn! Không phải cảm ơn đâu! Mình đã từng bị giống hệt bạn mà cũng vào 1 thời điểm hét sức quan trọng: trước khi phỏng vấn vòng cuối cùng để xin việc! Nhưng chạy chữa thành công rồi,hihi! Lại tiếp tục tàn phá tóc rồi! Mà bật mí nhé! các chị người mẫu và ca sĩ nhà ta cũng toàn dùng thuốc này đó! Mấy chị đó nhuôm tóc ép thẳng uốn xoăn liên tục, thảm hại gấp mấy lần chúng mình!
    Chúc bạn hạnh phúc!
  8. bau_keai

bau_keai Thành viên mới

ở Hồng Phượng có dịch vụ chữa trị tóc hỏng đấy chị ui, chị thử xem thế nào
  9. cobelamchuyen

cobelamchuyen Thành viên mới

10. cobelamchuyen

cobelamchuyen Thành viên mới