1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp tui với các bác ơi /...

Chủ đề trong 'Cờ' bởi gio_mua_dong, 02/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Giúp tui với các bác ơi /...

Tui có vào trang web chơi cờ của Trunh Quốc Là : http://www.clubxiangqi.com ...Đã đăng ký nick để chơi ..Nhưng có một cái này không biết làm thế nào ...Tui có hẹn một người bạn để chơi nhưng khi nhìn thấy nhau trong đó lại không biết làm cách nào để chơi với bạn tui cả ...Thiệt buồn ..mọi làn tui vào đó toàn mọi người trong đó rủ tui đánh nên không biết cách nào để rủ một người đánh cùng mình cả ..Mong các bác nào biết thì chỉ cho tui cách với ..Cảm ơn nhiều ..
    Nhấn Vô xem chơi
    BUỒN QUÁ ĐI THÔI XÉT CHO CÙNG MAI CŨNG LÀ MỘT NGÀY MỚI...HÃY CHO TA MỘT CON ĐƯỜNG... KHI TA ĐÁNH MẤT MỘT CÁI GÌ KHÔNG LẤY LẠI ĐƯỢC THÌ LÚC ĐÓ TA MỚI THẤY CÁI ĐÓ QUÝ GIÁ

gio_mua_dong@yahoo.com
  2. LungTungBeng

LungTungBeng Thành viên quen thuộc

CXQ là của Việt Kiều, không phải của Tàu đâu. (trước đây nó thuộc vinagames nhưng mới tách ra rồi) Muốn mời bạn chơi thì rất dễ, chỉ cần click phải chuột vào nick người đó, popup menu sẽ hiện ra, chọn Invite và chờ là xong. Trong popup menu này bạn cũng có thể chọn Query để xem thông tin về người đó. Chúc chơi vui.
  3. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Cảm ơn bác đã nói cho biết ..Nhưng khổ một nỗi ấn vào đó mà vẫn không chơi đươc...Thế mới chuối ...
    Nhấn Vô xem chơi
    BUỒN QUÁ ĐI THÔI XÉT CHO CÙNG MAI CŨNG LÀ MỘT NGÀY MỚI...HÃY CHO TA MỘT CON ĐƯỜNG... KHI TA ĐÁNH MẤT MỘT CÁI GÌ KHÔNG LẤY LẠI ĐƯỢC THÌ LÚC ĐÓ TA MỚI THẤY CÁI ĐÓ QUÝ GIÁ
    gio_mua_dong@yahoo.com
  4. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Nếu không được cậu dùng cách này thử xem sao.Chọn một table mới rồi bảo cậu bạn join vào đó cùng chơi thôi.OK làm thử xem nhé
    BồCâutrắng