1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp với mọi người ơi

Chủ đề trong 'Du học' bởi happychocolate, 04/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. happychocolate

happychocolate Thành viên rất tích cực

Giúp với mọi người ơi

Tui rất muốn du học nước ngoài , chuyên ngành thiết kế thời trang . Thực sự là đang tìm kiếm học bổng nước ngoài ngành này . Ai biết chỉ cho tôi với nhé

Hanh
    [/green][/size=5]

Được sửa chữa bởi - paladin on 04/02/2002 19:26
  2. hanman

hanman Thành viên quen thuộc

Ở trường Hanyang Woman's College hiện đang có học bổng và ngành học mà bạn quan tâm.
    Bạn có thể xem chi tiết hơn trong Mục Xã hội- Cơ hội Du học- bài Nhiều cơ hội học bổng du học Hàn quốc và Pháp.
    Bạn có thể xem và lấy application form tại www.hywoman.ac.kr , tiếc là trang web đó chỉ có tiếng Hàn thôi, bạn chụi khó dịch vậy......
    Nếu bạn thực sự quan tâm đến học bổng này thì có thể tôi giúp bạn được gì chăng .......
  3. PhuongThao2301

PhuongThao2301 Thành viên mới

4. nduc1102

nduc1102 Thành viên mới

Nếu chọn ngành thiết kế thời trang để đi du học thì bạn có thể chọn học viện mdis singapore với chi phí sinh hoạt và học phí khá phải chăng. Hơn thế nữa Singapore lại khá gần Việt Nam nữa
  5. phamtrongdai1989

phamtrongdai1989 Thành viên tích cực

bạn nói chung chung quá, về hồ sơ tài chính và hồ sơ học tập của bạn ntn, ko hiểu rõ sao tư vấn cho bạn đc. Ví dụ như bạn đã có tiếng anh chưa? học lực ntn? tài chính nhà bạn ra sao? 1 năm sẽ đc tiêu tầm bn tiền? thì mới chọn nước và apply trường đc chứ.