1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Góc hẹn hò, mời mọc

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi cundc, 17/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vlc

vlc Thành viên mới

Mọi người bên ẩm thực đâu hít roài??? Sao nhà cửa mở toang thía lày....chẳng thấy ai cả...
  2. pc82genetic

pc82genetic Thành viên rất tích cực

E hèm, nếu mà mong các thần dân Ẩm thực đi đông thì chắc là chỉ còn trong quá khứ thôi. Đến bây giờ thì tất nhiên là sẽ có người tham gia, nhưng chỉ đếm được trên đầu ngón tay, vì rất nhiều các lý do. Người cũ thì hết lý do bận (ko biết có bận thật ko), ko có xe, hay trăm nghìn kiểu gì đó, còn người mới thì tớ ngại là người mới, nên ko dám đi. Thế cho nên các bác bên Làm quen đừng thất vọng nếu chúng tôi đi ko đông. Nhưng đảm bảo với các bác rằng, tuy lượng ít, nhưng chất thì ko hề ít đâu ạ. Và tớ cũng mong rằng mọi người của Ẩm thực đừng vì những lý do vớ vẩn như thế mà bỏ lỡ dịp vui chung này.
  3. vlc

vlc Thành viên mới

Sao lại pỏ cơ chứ! Đông hay ít không quan trọng mà quan trọng là tinh thần giao lưu vui vẻ là chính...
  4. cundc

cundc Thành viên mới

Cảm ơn bác pc82genetic đã có nhời phân tích sự vụ! Nhưng mà tớ thấy là không việc gì lại phải phân biệt người mới với người cũ cả. Chúng ta bình đẳng, ai cũng như ai, đều là thành viên của TTVNOL nói chung và của Cuộc sống muôn màu nói riêng. Phải không ạ?
    Thưa bà con Ẩm Thực!
    Hôm nay Lamquen đã lên kế hoạch offline ở Hà Nội thế này:
    Quán ONG RỪNG phố NGŨ XÃ (hình như là số 25 ) vào lúc 18h00 thứ 6 ngày 28/1/2005
    Sẽ rất vui vì ở đó là quán rượu "tông dật" à.. dân tộc... hehe
    Các bác có quan tâm thì qua bên tớ xem xét với nhớ!
    http://www.ttvnol.com/lamquen/472231/trang-5.ttvn
    Thật ra thìLamquen tổ chức offline với mục đích hàng đầu là Giao Lưu, sau đó "âm mưu" là... hèm.. nhỡ đâu... lại có vài người "va" phải nhau.
    Đấy, cứ "va linh tinh" rồi thể nào đến 14/2 tây này cũng lại có quả valentine ngon lành. Bà con nhể?
    Hehhee
    Ngoài ra, chúng ta, những thanh niên cũng nên chăm chỉ hội hè chứ nhỉ? Trong buổi offline cuối năm Giáp Thân sẽ bàn vụ hội hè Chào năm mới Ất Dậu. Rất có thể là sẽ có offline Valentine dành cho những ai không phải... đi riêng... tức là những kẻ còn là "độc cô cầu bại" đó ạ.
    Nào, hỡi những tâm hồn ăn uống, come on!!!!!!!!
  5. nguoihungthoidai

nguoihungthoidai Thành viên mới

Mấy cậu này nói nhiều vậy mà chẳng được bao nhiêu hay ai có thể đãi anh em để xem các món ăn đó ngon như thế nào!