1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Góc nhiếp ảnh cho những người thích làm đẹp ...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Taycuphach, 12/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MrQueen

MrQueen Thành viên quen thuộc

Em cũng thích topic này, em lại ngược với bạn chủ topic là em chỉ chụp được nude thôi, âu cũng là bù trừ bổ sung, bác Taycuphach nhể. Chị em muốn chụp kiểu gì cũng được, chụp bình thường thì gọi bác, nude lại mật thư cho em, tiện quá còn gì. J/K
    Thế chị em mà muốn chụp ảnh, thì nhắn tin nhá. Em up tạm mấy cái ảnh em chụp năm ngoái, ảnh nude thân chủ không cho, mình bố bảo chả dám public .
    Hiền hiền nầy
    Khốn nỗi, dạo này em lại chỉ thích chụp ***y tí, kiểu dư lày:
    Chán thật
    Được mrqueen sửa chữa / chuyển vào 17:36 ngày 13/08/2009
  2. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Ôi, bạn Phách, cho tớ đăng ký 1 chưn làm mẫu nhé. Tớ thích chụp ảnh lắm í. Mà bên nhà Ảnh bên box ST tớ không dám bon chen, hix.
    Hay là hnào rảnh chị em bên nhà LĐ mình tổ chức 1 buổi ọp chẹp giao lưu ảnh ọt tí cho vui đi
  3. sansan88

sansan88 Thành viên mới

hehe thích a taycuphach vơi chị thỏ. vào ngam ngiá ngay.hehe. co vẻ a đắt sô rồi
  4. kachioska

kachioska Thành viên rất tích cực

Hì? hì?, hoà?nh tràng thẮ nà?y mà? lai xui em là?m topic nưfa thì? cành tranh sao nĂ?i
  5. cm99

cm99 Thành viên mới

Mod vẫn chưa lock Topic ạ? Mod box mình vẫn hoạt động hiệu quả và chính xác lắm mà
  6. hayumi_88

hayumi_88 Thành viên mới

khj nào có vụ chụp ảnh cho mjn`h đăng kí với nha
  7. doicanhthienthan123

doicanhthienthan123 Thành viên mới

Vừa già, vừa xấu có được chụp ko e? Nếu được thì cho chị đăng ký nhé
  8. emirichan

emirichan Thành viên mới

À, thì ra chủ top là anh Phách bên box Nhiếp ảnh, anh tìm mẫu nhảy vào đây là quá chuẩn rùi ^^, ở đây rất rất nhiều chị em thik làm đẹp và pose ảnh. Em cũng ko ngoại lệ hì hì, cho e đăng ký 1 chân ha, lâu lắm rùi ko đi chụp ảnh, nhớ quá :).
    Cho em add nick anh nhé ! Có vụ off chụp tập thể nào nhớ ới em với nha :D
  9. Taycuphach

Taycuphach Thành viên rất tích cực

Oạch sorry mọi người ... vừa lập topic thì nhận được nhiều PM của mọi người quá thực sự hơi sock :D :D :D
    Cám ơn mọi người đã tin tưởng tớ hic hic nhưng thực sự là nhiều bạn nhờ quá tớ e là khó có thể đáp ứng được hết yêu cầu của mọi người ạ. Từ hôm lập topic đến giờ ... mình mới hoàn thành xong một bộ ảnh cho một bạn... mình không muốn nhận và chụp quá nhiều vì như thế có thể chất lượng sẽ giảm đi ạ. Để có thể có những bộ ảnh thực sự hài lòng và đảm bảo về chất lượng tớ xin đề xuất thế này ạ:
    mọi người gửi mail cho mình vào địa chỉ: cuongducphan@gmail.com nhé. Trong mail mọi người nên cho mình một số thông tin như sau ạ:
    1. Ý tưởng hoặc chủ đề mọi người định chụp ạ. Cái này rất quan trọng đó ạ, ít nhất mọi người cho mình một ý tưởng ban đầu nhé vì ảnh là của các bạn mà nó phải mang dáng dấp của bạn chứ cứ make up lên xong rồi khi chụp lại ra người khác thì ... :D :D :D
    2. Ảnh của bạn cái này cũng quan trọng vì qua ảnh tớ sẽ biết được các bạn nên chụp với thể loại nào và góp ý cho phần ý tưởng của các bạn :D :D :D
    Demo một vài tấm ảnh mình chụp cho người yêu của mình vào mùa hoa cỏ lau nhé :D :D :D Khi các bạn có một ý tưởng rồi việc set up và chụp sẽ dễ hơn rất nhiều đó các bạn
  10. kachioska

kachioska Thành viên rất tích cực

Làm sống lại topic của a Phách nào :D