1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Góc Tiếng Hoa của các bạn TPHCM 西贡??( Hẹn offline)

Chủ đề trong 'Trung (China Club)' bởi Small_Wolf, 19/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Small_Wolf

Small_Wolf Thành viên mới

Góc Tiếng Hoa của các bạn TPHCM 西贡?( Hẹn offline)

Nhìn dân HN đang chuẩb bị offline mà lòng Wo đau như cắt, dù gì cũng là mems của CC thế mà ông trời nỡ nào chia cách nghìn trùng ( hơn cả 1000km chứ ít ỏi gỉ ) ... mà hiện nay nguồn vốn của Wo đã trôi về 0 ( nếu chưa muốn nói là âm ), thời gian, điều kiện không cho phép nên ko thể ra HN offline với mọi ng được...nhìn mọi người vui vẻ mà nước mắt tuôn rơi, thật đau xót ko gì có thể kể cho hết...

Nhưng nghĩ lại thì trong cái đất SG đất chật người đông, cuộc sống nhộn nhịp này cũng ko phải chỉ có mình Wo....vẫn còn rồng, còn phượng đang " ngoạ hổ tàng long "....

Nay tiết thanh minh, đất trời tươi đẹp, trăng thanh gió tốt, ánh nắng chan hoà thì tại sao những con rồng con phượng đó ko rời khỏi chỗ ẩn ra góp mặt cùng thiên hạ, ngắm nhìn thiên hạ thái bình, thắt chặt tình đoàn kết của CC....

Hỡi những con rồng, con phượng, hỡi nam thanh nữ tú...nếu có đọc bài này thì làm ơn add nick Wo trong Y!M vào ( alive_view ) và add thêm nick 2 mems khác mà Wo mới quen được ( buisuoi,cuong598 ) để bàn chuyện đại sự mà hơn 300 năm rồi đất SG mới có....

Phù...mệt quá ! Bà con ý kiến offline SG nên tổ chức ngày nào ? Kế hoạch ra sao ?? Mems nào của SG thì làm ơn cho cái nick trong Y!M ( hay cách nào để liên lạc vào đây )...yêu cầu cấp thiết là các mems nữ hen ...Thanks bà con...
  2. Guest

Guest Guest

Tớ thấy ở SG cũng có một số member mà ,không rõ là mình có bao nhiêu bạn ở trong đó.Các bạn tự làm một cuộc offline cũng vui.Tớ nhân tiện muốn hỏi là tớ muốn mời một bạn nào đó ở Sg làm mod không lại bảo sao Mod toàn ở HN hết thế?và cũng để tiện có kêu gọi offline cho nó dễ.Các bạn đề cử đi nhé.
  3. Guest

Guest Guest

Tớ thấy ở SG cũng có một số member mà ,không rõ là mình có bao nhiêu bạn ở trong đó.Các bạn tự làm một cuộc offline cũng vui.Tớ nhân tiện muốn hỏi là tớ muốn mời một bạn nào đó ở Sg làm mod không lại bảo sao Mod toàn ở HN hết thế?và cũng để tiện có kêu gọi offline cho nó dễ.Các bạn đề cử đi nhé.
  4. buisuoi

buisuoi Thành viên mới

Làm Mod thi tui làm cũng không được, đứng ra tổ chức thì cũng càng không thể. Nhưng nếu có offline, hội hè thì tui tham gia tất (khoái nhất là món này mà).
    Các thành viên của CC tại Sàigòn đâu lên tiếng đi chứ???
  5. buisuoi

buisuoi Thành viên mới

Làm Mod thi tui làm cũng không được, đứng ra tổ chức thì cũng càng không thể. Nhưng nếu có offline, hội hè thì tui tham gia tất (khoái nhất là món này mà).
    Các thành viên của CC tại Sàigòn đâu lên tiếng đi chứ???
  6. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Về món này chúng tôi rất ủng hộ các bạn trong nam. Cánh trong ấy ít sôi nổi quá nên có một bạn nào đó làm đầu tầu và kéo phong trào trong ấy đi lên. Hy vọng Nam Bắc một nhà cùng xây dựng CC.
  7. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Về món này chúng tôi rất ủng hộ các bạn trong nam. Cánh trong ấy ít sôi nổi quá nên có một bạn nào đó làm đầu tầu và kéo phong trào trong ấy đi lên. Hy vọng Nam Bắc một nhà cùng xây dựng CC.
  8. dongming

dongming Thành viên mới

đúng. em tán thành cái vụ các Mem ở SG phải làm 1 cái ofline để giao lưu một tí, làm một tí bia nào!
  9. dongming

dongming Thành viên mới

đúng. em tán thành cái vụ các Mem ở SG phải làm 1 cái ofline để giao lưu một tí, làm một tí bia nào!
  10. Thinkahead

Thinkahead Thành viên mới

Thế chưa có bác nào xung phong làm Mod để giao lưu Bắc Nam một nhà à? Em tiến cử bác Víc to ạ !
    Khờ khờ.....