1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gói bánh chưng ??" Tháng Năm làm tất niên

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi calm_ocean, 30/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoi_lang_thang

nguoi_lang_thang Thành viên rất tích cực

h nay vẫn ngồi ở nhà sáng ngủ dậy vớ cái dt thì tin nhắn của anh Hà đập vào mắt : nhà anh cũng gói, anh chưa đi đuợc, có gì phải trưa hoặc chiều anh mới qua
    abc thế bơ vơ khổ thật
  2. orange86

orange86 Thành viên mới

Giờ này chắc những chiếc bánh chưng của chúng ta đã ra khỏi nồi rồi mọi người nhỉ . Hôm đấy em đến muộn quá, ko tham gia chuẩn bị cùng mọi người được, may mà vẫn bon chen tự gói được 1 cái cho mình dưới sự dẫn dắt của chị Giang, he he, cũng không khó lắm nhỉ, hi hi, ko biết lúc vào nồi bơi lội trong nước sôi nó có bị bung bét ra không nhỉ (vì gói ko chắc)
    Lúc đi hát hò cũng vui nữa, lâu lắm mới lại tụ tập vui vui thế , nhưng tình hình là em về tai bị ù và đang khản cổ, viêm họng nặng, không biết 2 hôm nữa có khỏi mà đón Tết ko đây
    Được orange86 sửa chữa / chuyển vào 20:34 ngày 04/02/2008
  3. Anhsangnoinuirung

Anhsangnoinuirung Thành viên mới

ặ không thỏƠy tin tỏằâc gơ cỏằĐa mỏƠy cĂi bĂnh Chặng nhỏằ?? Chỏằ tỏằô hôm qua 'ỏn giỏằ
    Qua mĂu thỏưt 'ỏƠy, lỏĐn 'ỏĐu tiên hĂt khỏằe thỏ ( phỏÊi chfng có dạng chỏƠt "kưch thưch" ). Nhỏằ> là anh em hĂt mà chỏằ< em phỏÊi bỏằ gơ nỏằa ( may vỏôn vỏằ nhà an toàn).
    ?! 'Ê post 'c 1 sỏằ' ỏÊnh ưt ỏằi cỏằĐa hôm qua vào mỏằƠc KhoỏÊnh khỏc thĂng 5 rỏằ"i nha! mỏằi ngặỏằi vào xem nha.
    Được anhsangnoinuirung sửa chữa / chuyển vào 23:11 ngày 04/02/2008
  4. calm_ocean

calm_ocean Thành viên mới

Hihi...tối hôm sau chị và anh Dương phi sang Chùa lúc 10h để nhận bánh nhưng mà chỉ có mỗi bác bảo vệ còn thức. Hôm sau chị và Hạnh lại 1 lần nữa sang và tặng tất cả số bánh cho các em và các bác ở Chùa..chỉ giữ lại 6 cái tặng cho các bạn gói bánh.Tiếc là không có nhiều bánh hơn để tặng cho tất cả mọi người tham gia hum đó, vì làm cho các em là chính muh
    Bạn nào chưa có bánh thì sẽ được ăn thêm 1 cái kem nhé, thứ 7 này bạn Liên mời, Liên nhỉ
    CT gói bánh nhận được 200k từ chị Giang81, anh Long little_mouse tài trợ phần còn lại nên số tiền chị nhận được sáng hum gói bánh 200k từ bạn Ngọc Hoa Mộc Lan sẽ được chuyển vào quỹ CLB.
    Xin gửi 1 lời chúc tốt lành đến tất cả mọi người đặc biệt là cảm ơn các bạn đã tham gia gói bánh năm nay!
    Thân ái
  5. orange86

orange86 Thành viên mới

Chị Calm nhá... Có bao nhiêu người chưa có bánh chưng ý nhỉ?