1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gợi ý lựa chọn kính mắt hàng hiệu

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi linh2tech, 21/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linh2tech

linh2tech Thành viên mới

Kinh mat hang hieu là một trong những món phụ kiện thời thượng, giúp bạn nổi bật giữa đám đông. Tuy nhiên chúng cũng hoàn toàn có thể phản tác dụng nếu bạn không biết cách lựa chọn sao cho phù hợp. Do vậy, bài viết sau đây Minh Nhật Plaza sẽ hướng dẫn bạn cách lựa chọn kinh mat hang hieu cực đơn giản mà hiệu quả, giúp bạn tôn lên vẻ đẹp và phong cách ấn tượng của mình.

Gợi ý lựa chọn kính mắt hàng hiệu

Chọn gọng kính cổ điển

Có một lý do mà kính rayban wayfarer trở thành biểu tượng thời trang trong suốt nhiều thập kỷ, đó chính là phong cách cổ điển phù hợp với mọi hình dạng khuôn mặt. Do vậy chắc chắn là bạn nên sở hữu ít nhất một chiếc kính như thế trong tủ đồ của mình.

Nhìn mình trong gương

Hãy thử chiếc kinh mat hang hieu và soi thử trước một tấm gương dài nếu có thể. Bạn sẽ vô cùng ngạc nhiên và bất ngờ trước sự khác biệt mà item này tạo ra đấy. Như vậy, ngay lập tức bạn sẽ quan sát và đánh giá được chiếc kính này có thực sự phù hợp với tỷ lệ cơ thể của bạn hay không. Điều cần quan tâm nhất ở đây chính là sự cân bằng. Chẳng hạn như một chiếc kinh rayban Ha Noi có tròng kính rộng, tròn, lớn chắc chắn không phải là sự lựa chọn hoàn hảo cho một khuôn mặt nhỏ nhắn và vóc dáng mảnh mai. Thay vào đó, chỉ những người đàn ông to lớn, vạm vỡ mới nên sử dụng kiểu kính này.

Xem xét màu tóc và màu da của bạn

Hãy suy nghĩ về màu tóc, tông da của bạn, đồng thời xem xét màu sắc trang phục mà bạn thích mặc. Tròng kính cùng gọng kính tối màu là sự tương phản tuyệt với với những làn da trắng xanh, nhợt nhạt, và tông màu nhẹ hơn thì nên sử dụng cho làn da sẫm màu hơn.

Trên đây là một số mẹo lựa chọn kính mắt hàng hiệu mà bạn có thể tham khảo. Chúc bạn tìm được sản phẩm ưng ý và thích hợp nhất cho mình.