1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Góp ý cho box!

Chủ đề trong 'Hoá học' bởi King_of_god_new, 03/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

Góp ý cho box!

Box mình nay cũng đã có mod và tất nhiên là đã có người để xử lí những khúc mắc xảy ra trong box cũng như là hoạt động của box, mong các mod hãy xử lí chính xác nếu như có những than phiền gửi đến mình , okie?+++++++++++++++++++++
    Mình thấy box có nhiều bài viết chuyên sâu về hoá học cũng là đáng quí lắm, và như thế là tốt bởi chúng ta là những box khoa học tự nhiên và giáo dục mà, vì thế cũng cần có những bài viết phổ thông, đẩy mạnh tìm tòi và các bạn ở Hà Nội thì có thể tổ chức các hoạt động offline chẳng hạn , những buổi như thế là phát triển box rất tốt đó nhé!
    >>>>>>>>>>>>>>>>....

Mong topic này sẽ có ít bài reply hì hì, vì là góp ý mà , nhưng ai chả cần có đóng góp phải kô nào, thế nên mong các bạn box Hoá vui vẻ làm việc tốt nha!
    Thân ái!

Để chú ý đến nguời ta chỉ cần 1', để thích nguời ta chỉ cần 1h, để yêu người ta chỉ cần 1ngày nhưng để quên ngươì ta thì phải mất cả đời!

Được king of god sửa chữa / chuyển vào 09/11/2002 ngày 15:58
  2. tucurie

tucurie Thành viên quen thuộc

Rất cám ơn sự đóng góp của king of god.Mong rằng sẽ có nhiều ý kiến hơn nữa đóng góp cho box,để box Hoá ngày càng hoàn thiện hơn!
    Thân!
    Tucurie

Trăng muôn đời thiếu nợ mà sông không nhớ ra!
  3. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

chào mình có góp ý nhỏ này sao các bạn ko lập ra 1 trang nói veè nhưng bài học trên lớp nhỉ để mọi ntgười giúp nhau học tốt hơn muôn hoá trên lớp nữa chứ và 1 trang nói về những sáng kiến khi học bài
    cảm ơn dã nghe nhừng gì tui nói nha
  4. dr_slums

dr_slums Thành viên rất tích cực

Box nên có 1 chủ đề thực nghiệm . Nếu 2 bạn vẫn chưa có bản hướng dẫn làm MOD thì nói 1 câu để tôi gửi đến cho .
    Với thế giới bạn chỉ là một người , nhưng có thể với một người bạn là cả thế giới.
  5. minh_neu

minh_neu Thành viên quen thuộc

Hoá học thật sự là hay và học Hoá cũng ko đến nỗi khó lắm nếu biết dành thời gian tìm hiểu. Box Hoá học của chúng ta bây giờ, mình thấy vẫn còn thiếu một cái gì đó để có thể sôi nổi và mở rộng như các box khác. Hình như là các topic trong box đều nói nhiều về Hoá học, theo một cái gọi là Khoa học nhiều quá... nhiều người chỉ có thể đọc mà ko tham gia vào được. Biết là đọc thật hay, nhưng nếu như thế không thì không thể phát triển được. Thế nên, mình đề nghị, bên cạnh những hình thức về Hoá học, các bạn nên có một số hình thức khác, kiểu vừa học vừa chơi hay là bàn về một vấn đề nào đấy như việc học Hoá trong nhà trường giống như Phương Anh nói. Mình không phải là người có khả năng "bày trò" nhiều, thành ra ko nêu ra được một vấn đề cụ thể nào mà chỉ có thể nhận thấy được điều này qua quá trình vào nhiều box khác nhau. Vậy thì... Mong các bạn và các mod, chúng ta cùng "chung sức", nhá!!! Đây dù sao cũng chỉ là suy nghĩ của mình. Có gì ko đúng thì các bạn đóng góp thêm.
    I and you - we can build a new road for a better tomorrow. Let's try our best...
  6. King_of_god_new

Tất nhiên là như thế mọi cái sẽ đi từ gốc rễ của nó mà lên cơ mà, ai cũng muốn như thế!
    ++++++++++++++++
    và là góp ý, box lại mới thành lập nên còn nhiều điều đóng góp lắm, nên 2 bác mod dính cái chủ đề này lên đi cho mọi người cũng góp ý nhé, okie chứ?
    +++++++++++++
    Để chú ý đến nguời ta chỉ cần 1', để thích nguời ta chỉ cần 1h, để yêu người ta chỉ cần 1ngày nhưng để quên ngươì ta thì phải mất cả đời!
  7. ngoisao_datcang

ngoisao_datcang Thành viên rất tích cực

Box của mình có một số tài năng hoá học đấy . Hãy cổ vũ họ hết sức mình đi . Đơn cử như cái gã nào học ở chuyên Hoá - Tổng hợp ấy
    Tình yêu chỉ là giấc mơ vô thực
  8. Hihihahihi

Hihihahihi Thành viên mới

Cố lên nhé tất cả!
    Hi vọng box Hoá sẽ có một tương lai tươi sáng!
    Cố lên!
    Có ý kiến gì mình sẽ đóng góp sau!
    Thế nhé!
    None
  9. ngoisao_datcang

ngoisao_datcang Thành viên rất tích cực

Đúng vậy nhỉ
    Vì em luôn thấy anh cười đâu có nghĩa không giọt lệ rơi
  10. King_of_god_new

bác nào thế cho biết danh tánh đi!
    +++++++++++++
    Đã nói là đề nghị 2 mod ở box phải giới thiệu về cá nhân của mình cho cả box cùng biết cơ mà, okie chứ. hay ngại gì thế nhờ!?