1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

góp ý, set title cho members ...

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi thuyenxaxu, 20/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Anh Thuyền ơi! anh set dùm em chữ ký được hông ạ? Nếu được set dùm em câu này:
    "Uống rượu từ bình nào không quan trọng, chỉ cốt làm sao say được thôi!"
  2. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

hu hu hu Anh hong co'' set đuoc chữ ký của em . Em có thể tự xét cho em được đó . Vô trong thông tin cá nhân của em đó nha ....
  3. thuyenxaxu

hu hu hu Anh hong co'' set đuoc chữ ký của em . Em có thể tự xét cho em được đó . Vô trong thông tin cá nhân của em đó nha ....
  4. small_porcupine

Em hông để ý nên ko biết, thôi anh Set lại title cho em đi: " Ba là cây nến vàng, mẹ là cây nến xanh, con là cây nến hồng, ..." nhen
    Nếu font chữ to quá so với tittle thì set nhỏ lại dùm em. Thank anh nhiều nhiều!
  5. small_porcupine

Em hông để ý nên ko biết, thôi anh Set lại title cho em đi: " Ba là cây nến vàng, mẹ là cây nến xanh, con là cây nến hồng, ..." nhen
    Nếu font chữ to quá so với tittle thì set nhỏ lại dùm em. Thank anh nhiều nhiều!
  6. sivy

sivy Thành viên mới

Pàc thuyĂ?n ơi ! Pàc set cho em cài title:
    "... Coffee 'f́ng quĂn vĂ?n tràn suy tư
    QuĂn ngà?y thàng,quĂn 'i tì?nh yĂu cùf..."
    'ược khĂng Pàc nhì?.
    Mà? mẮy hĂm nay pàc 'i là?m fn, hay 'ành quà? lè? ơ? 'Ău thẮ nhì? mà? khĂng thẮy online nhì?

7. sivy

sivy Thành viên mới

Pàc thuyĂ?n ơi ! Pàc set cho em cài title:
    "... Coffee 'f́ng quĂn vĂ?n tràn suy tư
    QuĂn ngà?y thàng,quĂn 'i tì?nh yĂu cùf..."
    'ược khĂng Pàc nhì?.
    Mà? mẮy hĂm nay pàc 'i là?m fn, hay 'ành quà? lè? ơ? 'Ău thẮ nhì? mà? khĂng thẮy online nhì?

8. thuyenxaxu

Hello Sivy,
    Thuyền set r"i 'Ă . Nhưng khĂng biết lĂm sao xu'ng hĂng sau chữ "suy tư" . ĐĂnh 'f dấu chấm sau 'Ă . CĂ 'ược hĂng ?
    Dạo nĂy, Thuyền say mĂ tĂm hifu về VN quĂ, nĂn quả thật 'ến bĂy giờ m>i ch<u chui vĂ 'Ăy nĂ .
    Happy posting nha !
  9. thuyenxaxu

Hello Sivy,
    Thuyền set r"i 'Ă . Nhưng khĂng biết lĂm sao xu'ng hĂng sau chữ "suy tư" . ĐĂnh 'f dấu chấm sau 'Ă . CĂ 'ược hĂng ?
    Dạo nĂy, Thuyền say mĂ tĂm hifu về VN quĂ, nĂn quả thật 'ến bĂy giờ m>i ch<u chui vĂ 'Ăy nĂ .
    Happy posting nha !
  10. sivy

sivy Thành viên mới

Kình gư?i bàc thuyenxaxu !
    Thay mf̣t càc thà?nh viĂn trong box, à? khĂng thay mf̣t em thĂi tha thiẮt - mong mò?i 'Ă? nghì bàc là?m thĂm thĂm mẶt cài Album à?nh thà?nh viĂn cù?a box . Cho mòi ngươ?i biẮt mf̣t nhau tì 'ược khĂng bàc ! hì?hì? em là?m cùfng 'ựoc nhưng mà? kiĂ?u gì? thì? kiĂ?u tiẮng nòi cù?a bàc là? tiẮng nòi cù?a leader cùfng cò tròng lượng hơn em.
    Càc bàn cò thẮy ỳ kiẮn cù?a Sivy cò 'ược khĂng nhì? ! Nòi mẶt cĂu dù? dĂf thương hay khĂng dĂf thương chùng mì?nh 'Ă?u là? bàn bè? cù?a nhau, dù? gĂ?n hay xa tuy khĂng thĂ? gf̣p mf̣t nhau, tuy khĂng thĂ? giùp 'ơf nhau trong cĂng viẶc nhưng cò thĂ? cù?ng nhau chia sè? nhưfng suy nghìf nhưfng buĂ?n vui trong cuẶc sẮng 'ơ?i thươ?ng... thì? cùfng lĂn biẮt nhau tì tèfo... thẮ cò 'ược khĂng à !