1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Góp ý - Than phiền - Kiện cáo... để xây dựng và phát triển box Nga

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi vusonviet, 07/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. taymay

taymay Thành viên mới

Has ơi, mình thấy nội quy của box ngặt quá nên hình như mọi người không thể sôi nổi hơn trong topic Bài hát Nga: nhạc, lời, MIDI...(Mục lục trang 10) thì phải. Nếu các member muốn bổ sung thêm thông tin về ca sỹ hay bài hát... ngay dưới bài mình post thì không lẽ lại chuyển qua topic khác sao? Mình post chục bài rùi mà không thấy ai hồi âm, e hơi buồn mà không khí của diễn đàn hình như cũng kém phần náo nhiệt.
    Ngoài ra mình có mấy ý kiến thế này :
    + Về chuyện 2 topic na ná nhau như có bạn đã nói: Bài hát Nga: nhạc, lời, MIDI...(Mục lục trang 10)Nhạc Nga: các hỗ trợ, tìm kiếm tên & lời bài hát thì quả tình cũng hơi rắc rối, Tỷ dụ, mình muốn đáp ứng ai đó nhạc và lời thì post ngay dưới yêu cầu của họ thì thật là tiện nhưng lại làm phân tán các bài hát. Muốn không phân tán, đưa sang topic 1 nhạc và lời thì lại phải post thêm vào topic 2 câu "Mời bạn qua Bài hát Nga: nhạc, lời, MIDI... để coi" hay sao
    + Theo mình, topic 1 nên bớt chữ MIDI đi và topic 2 nên rename lại là Bài hát Nga: yêu cầu và trợ giúp.
    + Nên tổ chức lại "cây" về âm nhạc Nga (có thể là từ 1 topic chính ÂM NHẠC NGA chia ra các topic nhỏ hơn), hoặc bố trí lại sao đó để tất cả mọi người vừa có thể tham gia theo khả năng của mình, vừa dễ tìm kiếm; đồng thời các mod dễ quản lí mà cấu trúc của box vẫn khoa học... Cái nì chắc không khó
    Ý kiến các bạn thế nào?
    Rất mong được nghe ý kiến của Has
    Được taymay sửa chữa / chuyển vào 11:05 ngày 22/09/2005
  2. hastalavista

hastalavista Thành viên rất tích cực

Chào taymay,
    Cảm ơn bạn đã có một số ý kiến và bài đóng góp cho diễn đàn.
    Trong trường hợp member muốn bổ sung thông tin về bài hát trong chủ đề [topic]240254[/topic], tất nhiên có thể gửi ngay dưới bài đó, song vì chủ đề này mong muốn tập hợp lời bài hát chứ không phải cảm tưởng nên chúng tôi hiểu là sẽ để các bạn gửi cảm nghĩ sang chủ đề khác. (đó là [topic]134204[/topic]).
    Nếu cảm nghĩ đi cùng trang lời bài hát thì sẽ loãng ngay.
    Chuyện này giống như giao thông ở Việt Nam vậy, đường có phân luồng nhưng xe vẫn đi lung tung khi vắng cán bộ thực thi và bảo vệcông lý.

Thông tin tham khảo: Phần lớn công dân đi xe máy hay ô tô ra đường đều không mang theo quyển luật giao thông để tham khảo.
    Bạn xem [topic]234147[/topic] nhé, mục 3 của bài số 2.
  3. taymay

taymay Thành viên mới

Nhờ mod Hastalavista xoá bớt 1 bài 5 минf, trong topic Bài hát Nga: nhạc, lời, MIDI... nha (tôi up lên bị trùng do mạng lúc đó hơi bị khùng).
  4. steyer_aug

steyer_aug Thành viên mới Đang bị khóa

Tại sao kô tổ chức OFF cho những thành viên của Box ở HN nhỉ mọi người?Mùa hè đc nghỉ cũng rất nhiều sinh viên du học về HN nghỉ hè mà,làm 1 buổi giao lưu ở 1 quán ăn đồ Nga có phải hay kô?
  5. Kolyan

Kolyan Thành viên mới

Ủng hộ hai tay nào
  6. hastalavista

Các thành viên thân mến,
    Trong tháng cuối năm 2005, có một số chủ đề mới xuất hiện mà tác giả đã không hoặc chưa tham khảo danh sách các chủ đề đã có trong Box.
    [topic]626951[/topic]
    [topic]617264[/topic]
    [topic]625465[/topic]
    [topic]620429[/topic]
    [topic]619866[/topic]
    Do thời gian hiện xoay quanh dịp cuối năm 2005 và đầu 2006, chúng tôi hiểu có một số bạn cần hoàn thành một số việc nên hiện các chủ đề này vẫn tồn tại trên trang đầu của Box.
    Sang đầu tháng Giêng, chúng tôi sẽ chuyển chúng đến các chủ đề phù hợp hơn như:
    [topic]240262[/topic]
    [topic]426126[/topic] hoặc [topic]309931[/topic]
    [topic]535280[/topic]
    Vậy thông báo để các bạn cùng biết.
  7. hastalavista

Rất vui bạn đã tham gia box và mong bạn chọn và gửi bài/thông tin nói trên vào các chủ đề sau nhé:
    [topic]220790[/topic]
    [topic]513971[/topic]
    [topic]360042[/topic]
    [topic]410414[/topic]
    [topic]360406[/topic]
    Trong khi đó, tôi sẽ ghép chủ đề này vào [topic]145444[/topic].
  8. hastalavista

@baltika_moscow viết lúc 07:47 ngày 09/01/2006:
    Xin tự giới thiệu em là thành viên mới toanh của box.Xin bac hastalavista cho em thỉnh thoảng post vài bài chơi.Chủ đề gần gũi thôi nhưng em chưa thấy ai nói đến-đó là cuộc sống và những gì liên quan đến khu chợ Vòm của người VN
    Nếu cả nhà đồng ý em xin thỉnh thoảng làm vài dòng để mọi người cùng thấy 1 mặt khác của cuộc sống của cộng đồng mình tại thủ đô Mockba, các bác có đồng ý không ạ

9. baltika_moscow

baltika_moscow Thành viên mới

Sao em có post 1 chủ đề mới lên mà giờ không thấy đâu là sao ạ????Có bác nào trả lời cho em với
  10. hastalavista

Bạn xem lại trả lời của tôi ở cùng trang này nhé.