1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Góp ý - Than phiền - Kiện cáo... để xây dựng và phát triển box Nga

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi vusonviet, 07/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Snow_Man_Ro

Snow_Man_Ro Thành viên mới

Gửi Mr Hasta La Vista,
    Cùng với topic của sunshine_in_ur_smile, một số truyện của tôi cũng bị cuốn theo chiều gió. Đấy là do lỗi kiểm duyệt hay do ai trù ẻo vậy hả Mr? Tôi thấy trên trang này http://ttvnol.com/russian/224568/trang-11.ttvn cũng có những truyện còn chấn động hơn của tôi nhiều.
    Mong Mr giải tỏa thắc mắc sớm để anh em tâm phục khẩu phục và có định hướng để post bài tiếp.
  2. hastalavista

hastalavista Thành viên rất tích cực

Chào bạn Snow_Man_Ro,
    Xin nói ngay là không phải ngẫu nhiên, và cũng không phải là chủ định cá nhân của bất kỳ một ai trong số các mod của box Nga (danh sách như trong chủ đề [topic]518161[/topic]) mà chủ đề của tác giả @sunshine_in_ur_smile phải một phần chuyển đi, và một phần như bạn thấy, đã không xuất hiện nữa.
    Trang 11 của chủ đề bạn trích dẫn, cũng như toàn bộ các trang của chủ đề ấy là một ví dụ của sự đóng góp trí tuệ tập thể mà tác giả không có ý tưởng cá nhân nào theo suốt từng bài viết, hoặc có thể có mà không có những phản ứng cần thiết để từ đó tạo ra những tác động từ góc độ biên tập.
    Một thông tin nữa để bạn tham khảo là khi tôi khởi tạo chủ đề [topic]224568[/topic], tôi chỉ là một thành viên của box, như nhiều bạn khác, mà chưa phải là mod.
    Tôi nghĩ nếu bạn vẫn tâm đắc với mảng này của tiếng Nga, bạn vẫn sẽ có thể có nhiều đóng góp cho box, tôi tin là như vậy.
    Cảm ơn bạn đã dành thời gian chia sẻ với box nhé!
    Thân mến,
  3. Snow_Man_Ro

Snow_Man_Ro Thành viên mới

To Mr Hasta La Vista,
    Cảm ơn Mr đã cho anh em 1 câu trả lời tương đối dễ hiểu và đầy tính khích lệ. ~ как гово?и,ся: с,а?аZсO п?одолжа,O в ,ом же дf.е.
  4. novinkob

novinkob Thành viên mới

Hi all! Em theo dõi box cũng đã khá lâu, em thấy mods làm việc chán quá. Chỉ có 1 mod là còn online, số còn lại thì biệt tăm. Em biết là chúng ta đã có những trang riêng như: http://sinhvienvn.ru/, http://sinhvienmos.ru/,... Nhưng vẫn còn nhiều thành viên nguyện gắng bó với ttvnol. Vì vậy, em mong muốn có một sự thay đổi, mà cụ thể là set lại mod. Những mod không còn tâm huyết thì nên ra đi để cho tầng lớp khác lên và tạo cho box chúng ta không khí sôi động trở lại.
    Chân thành cảm ơn các bạn đã đọc bài và mong nhận được sự đóng góp của mọi người!
  5. kangchiho12D

kangchiho12D Thành viên mới

Ah có lẽ nên có một sự thay đổi nào đó vì box Nga chăng.
  6. hastalavista

Quả thật là phần lớn các mod đều không làm việc... như nhiều thứ khác ở Nga vậy.
  7. detunhapmon

detunhapmon Thành viên mới

@hastalavista: có lẽ bác nên là người đứng ra giải quyết vụ này. Bọn em mới vào thì cũng chỉ biết hùa theo cùng vậy thôi. Tin rằng những mod cũ sẽ không phản đối và nhiều người sẽ ủng hộ cho sự thay đổi này.
  8. novinkob

novinkob Thành viên mới

Ủng hộ lật đổ mod cũ đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  9. dieishappy

dieishappy Guest

Tất nhiên 1 con người ..e hèm,tích cực như Bác Hasta thì không ai có thể phản đối,nhưng còn việc lật đổ mod cũ ư ? Nghe đau lòng quá ....
    Được dieishappy sửa chữa / chuyển vào 15:03 ngày 29/04/2006
  10. hastalavista

Và liệu chúng ta có nên hy vọng là các thay đổi ấy sẽ diễn ra trong 2007?