1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Góp ý :)

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi Tinh_nhu_la_bay_xa, 20/08/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tinh_nhu_la_bay_xa

Tinh_nhu_la_bay_xa Thành viên mới

Góp ý :)

Tình hình tớ thấy cái box này dạo này xôm tụ nhiều, nhưng spam cũng nhiều. Topic trùng lặp nhau và hao hao nhau rất nhiều. Vào đọc chẳng biết đường nào mà lần. Rất là rối. Tớ đề nghị anh chị em cún nên gom lại một topic về những vấn đề linh tinh cho dễ nhìn, dễ hiểu.

Tớ góp ý chân thành. Có ai đồng ý thì cho ý kiến, ai phản đối cũng cho ý kiến.

Thân!
  2. cagivamitola

cagivamitola Thành viên rất tích cực

Chính xác! tui đồng ý nà! vui lòng mở topic cũng phải có chủ đề 1 xíu nghen! nhiều lúc tui mở để coi lại mà hổng nhớ nữa kìa ! vì cũng spam hơi bị nhiều! thông củm! thông củm
  3. XuanMi

XuanMi Thành viên mới

Tớ cũng ủng hộ nè. Topic buôn bán dưa lê dưa leo spam cho vào một topic, ọp ẹp cho vào một topic.
    Hic, thấy topic nào cũng spam giống nhau chả biết đường nào mà lần.
  4. ANHmuonoieuEM

ANHmuonoieuEM Thành viên quen thuộc

Tớ đồng ý 1 nữa thôi!
    Đồng ý!
    Ko đồng ý!
    Ý kiến bạn ko phải là ý kiến mới! Hơn nữa bạn đã tạo 1 topic mới góp phần làm rối thêm! Vì nhìu khi cái topic Đôi điều member muốn nói cũng có thể góp ý vừa spam, vừa là topic linh tinh, topic họp offline cũng tiện góp ý cho offline!
    Một khi topic linh tinh thì bạn sẽ chẳng buồn mà cố gắng đọc cho hết các trang và ko nhớ mình đã đọc từ trang nào, chính vì topic linh tinh nên nó nhảy trang rất nhanh!
    Bạn để ý xem 2 cái topic được đánh dấu chú ý nằm trên cùng của box Cún SG! Tiêu đề như vậy nhưng bên trong rối mù!
    Nên ko có tuyệt đối!
    Tướng quân mới tham chiến, tình hình chiến sự hơi bị rối ren, đồng chí sẽ ko thể lường hết được và chiến sách của ngài là đi dạo 1 vòng! Các hạ sẽ tìm 1 minh chủ mới hay sẽ lên làm chủ tướng và chính sách ngoại giao liên minh đính kèm!
    Bạn có tránh được ko? Khi thành viên quá đông và ko ai quản lý! Vì thế ý thức mỗi người là trên hết nhưng cũng sẽ có người cười tôi vì câu nói nực cười này! Ý thức như thế nào, ko có một parem cụ thể hay tuyệt đối!
    Các bạn hạn chế spam nhé! >> Nói thừa và xưa hơn cái bàn phím!
    Tớ xin công nhận topic của bạn!
    Topic góp ý của bạn, chúng ta chỉ nên góp ý, ý kiến thôi!
    Góp ý Ví dụ như qui phạm trúng gió sau (dưới đây ko bao gồm chính trị, đồi trụy hay tục tiểu):
    Nếu bạn có thể gom trong 1 bài pót thì nên, hạn chế việc bạn vừa pót xong lại pót tiếp 1 bài nữa, và 2 bài ngắn ngũn, thậm chí bài pót chỉ là smile hay quote bài của người khác thôi!
    Nếu bạn quote bài của người khác thấy dài hoặc có chữ ký, bạn nên xóa bớt dùm!
    Hạn chế lạm dụng chữ ký, nếu ko cần thiết, xin vui lòng bỏ dấu check hiện chữ ký.
    Ko lạm dùng từ "spam" để gởi bài! Nói người khác spam, nhưng lại quên hay cố tình quên rằng mình đang spam!
    ...
    Bài này là bài đầu nên tớ ký!
  5. cagivamitola

Seo mừ mình tâm đầu ý hợp quá hén!
  6. niin

niin Thành viên mới

vậy hén.
    k thèm nhìn mẹt .........avata trong vòng ...........1 tuần.
  7. cagivamitola

8. ANHmuonoieuEM

ANHmuonoieuEM Thành viên quen thuộc

Tội nghiệp Tinh_nhu_la_bay_xa! Topic gop ý vừa mới tạo đã đi theo lập trình sẵn, dây chuyền tự động mà!
    Người ủng hộ cũng chính là người đáng bị lên án!
    Các cô các cậu nói xong đã lấy đề tài này để chà đạp rồi!
    Thiện tai thiện tai thiện tai!
    Cà gi cố tình ngộ nhận về mọi chuyện và tự an ủi! Ha há!
  9. caheocon82

caheocon82 Thành viên mới

Mình cũng đồng tình, mới có mấy ngày kô vào mà thấy box nhà mình loạn cào cào cả lên. Các anh chị em gặp đâu là phan đó, kô bám sát sườn bài j hết ah. Đề nghị mọi người trật tự nha!!!
    *****Nhưng mà nhịn kô được, ông Anh..Em nói đúng đó, ông Cà ri tự biên tự diễn khiếp quá..có triệu chứng hoang tưởng j hok ta?he he
  10. cagivamitola

</hr>
    Mà có zui hông? miễn zui là dc ồi! quan tâm chi kỹ zậy? để ý tui hả? ha ha ha
    Được cagivamitola sửa chữa / chuyển vào 08:25 ngày 22/08/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa