1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gọt mặt cho nam uy tín hàng đầu Việt Nam

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tmvnmh115, 05/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tmvnmh115

tmvnmh115 Thành viên quen thuộc

Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ! Em có nghe đến danh tiếng của Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng, về việc đã giúp hàng nghìn người chạm đến ước mơ. Thay đổi ngoại hình của mình. Rất nhiều chị em tin tưởng chọn nơi đây để làm đẹp. Và em cũng đang có ý định đến trung tâm để gọt mặt V line. Nhưng em thắc mắc không biết trung tâm mình có thực hiện gọt mặt cho nam không? Và nếu có thì chi phí thực hiện như thế nào ạ? Mong bác sĩ tư vấn giúp em! Em xin cảm ơn!” (Văn Nhân, Tiền Giang).

Trả lời: Trước hết, rất cảm ơn bạn Văn Nhân đã tin tưởng và gửi câu hỏi đến chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với câu hỏi Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có thực hiện gọt mặt cho nam không? Và chi phí như thế nào? Chúng tôi xin được giải đáp như sau:
    Gọt mặt cho nam tại Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng

Tự hào là một trong những địa chỉ làm đẹp được nhiều người tin tưởng ở TPHCM – “kinh đô” của ngành phẫu thuật thẩm mỹ. Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Tọa lạc tại 115, Trương Định, Phường 7, Quận 3, TPHCM. Có đa dạng các loại dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ cho cả nam và nữ. Trong đó có phương pháp phẫu thuật gọt mặt cho nam.

Có thể bạn quan tâm >>> gọt mặt trái xoan | gọt mặt có nguy hiểm không .

Gọt mặt V line cho nam là phương pháp phẫu thuật khá phức tạp. Vì không những phải mang đến nét đẹp mà còn phải giữ nét nam tính cho các quý ông. Tuy nhiên, điều này không làm khó “bàn tay vàng” bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Chuyên gia thẩm mỹ hàng đầu ở Việt Nam. Tùy thuộc vào trường hợp của mỗi bạn, Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ tư vấn kỹ thuật gọt mặt V line hợp lý. Giúp tạo nên một khuôn mặt V line “thời thượng”, đầy vẻ nam thần cho các “đấng mày râu”. Cho nên, bạn Nhân có thể an tâm mà thực hiện gọt mặt cho nam. Tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng chúng tôi.

Nguồn >>> Gọt mặt cho nam .