1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gọt mặt có nguy hiểm không mối quan tâm của chị em .

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tmvnmh115, 01/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tmvnmh115

tmvnmh115 Thành viên quen thuộc

Câu hỏi tư vấn: “Xin chào bác sĩ! Khuôn mặt của em khá là thô và không được cân xứng. Nên em quyết định sẽ thực hiện phương pháp phẫu thuật gọt mặt V line. Nhưng em muốn tìm hiểu thêm về phương pháp này. Xin bác sĩ hãy tư vấn giúp em gọt mặt có nguy hiểm không? Có bị biến chứng sau phẫu thuật không? Để em có thể hiểu rõ hơn và đưa ra quyết định gọt mặt V line cho mình. Em cám ơn bác sĩ!” ( Bảo An – Bình Thuận).

Trả lời: Xin chào Bảo An! Rất cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi đến chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với thắc mắc gọt mặt có nguy hiểm không của bạn. Chúng tôi xin đươc tư vấn cho bạn như sau:Phẫu thuật gọt mặt có nguy hiểm không?Ở khu vực Đông Nam Á, những đặc điểm chung trên khuôn mặt thường dễ nhận thấy như: gò má cao, cằm lẹm vào hoặc to ra quá mức, xương hàm to, bạnh,… không ít chị em cảm thấy tự ti về những khuyết điểm này. Hiểu được tâm lý đó, phương pháp phẫu thuật gọt mặt V line ra đời. Nhằm mang đến cho các chị em khuôn mặt hoàn hảo như mong muốn. Vậy gọt mặt có nguy hiểm không?

Có thể bạn quan tâm >>> gọt mặt giá bao nhiêu | gọt mặt có nguy hiểm không.

Theo như các chuyên gia hàng đầu về lĩnh vực thẩm mỹ chia sẻ. Phẫu thuật gọt mặt V line là phương pháp tối ưu, giúp tạo dáng gương mặt chữ V thon gọn, hài hòa. Theo đó, các bác sĩ phẫu thuật sẽ tiến hành loại bỏ các phần không mong muốn ở cấu trúc xương mặt. Để tạo dáng khuôn mặt V line hoàn hảo. Gọt mặt V line không gây xâm lấn. Không gây tổn thương đến những vùng xung quanh trên gương mặt. Nên bạn không cần lo lắng gọt mặt có nguy hiểm không.
    Đồng thời, các chuyên gia thẩm mỹ cũng cho biết thêm: Hiện nay, tất cả các ca phẫu thuật gọt mặt V line đều được thực hiện chủ yếu trong bệnh viện. Nên các biến chứng có thể xảy ra đã được giảm tới mức tối đa. Và khi thực hiện phương pháp này. Bạn sẽ được gây mê hoàn toàn nên sẽ không cảm thấy đau đớn trong suốt quá trình diễn ra phẫu thuật.
    Không những thế, gọt mặt V line không mất quá nhiều thời gian để phục hồi sau phẫu thuật. Cũng đảm bảo không để lại sẹo, hay bất cứ một biến chứng nào nên rất an toàn. Do đó bạn sẽ không cần phải lo lắng quá nhiều về vấn đề gọt mặt có nguy hiểm không nữa nhé.

Vì một số giới hạn của diễn đàn nên để đọc tiếp bào viết bạn hãy bấm vào đường dẫn dưới đây nhé :
    ====>>> Gọt mặt có nguy hiểm không mối quan tâm của chị em .