1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gọt mặt ở Thái Lan có an toàn

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tmvnmh115, 06/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tmvnmh115

tmvnmh115 Thành viên quen thuộc

Hỏi: Chào bác sĩ, em là Hương năm nay 26 tuổi, em có một khuôn mặt khá là vuông, góc cạnh. Nên trong thời gian tới, em tính đi gọt mặt để khắc phục những khuyết điểm trên. Theo thông tin tìm hiểu, thì thấy chị em hay rủ nhau đi gọt mặt ở Thái Lan. Em không biết chi phí ở bên đó có mắc hơn bên mình nhiều không ạ. Mong Thẩm mỹ viện tư vấn giúp em. Em cảm ơn!

Giải đáp:Chào bạn Hương,Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi về chuyên mục tư vấn, của Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. “Gọt mặt ở Thái Lan” là vấn đề được khá nhiều chị em quan tâm. Để giải đáp được băn khoăn của mình, bạn tham khảo bài viết dưới đây nhé!Phẫu thuật gọt mặt ở Thái LanThái Lan, được xem là một trong những quốc gia có nền công nghiệp thẩm mỹ phát triển mạnh mẽ nhất thế giới. Đã có rất nhiều người gọt mặt ở Thái Lan, để thay đổi diện mạo khuôn mặt của mình.

Có thể bạn quan tâm >>> gọt cằm | thu gọn cánh mũi .

Tuy nhiên, bạn cần cân nhắc kĩ lưỡng khi quyết định gọt mặt ở Thái lan. Vì bạn sẽ gặp nhiều khó khăn khó tránh khỏi như:

- Chi phí gọt mặt ở Thái Lan cao hơn rất nhiều so với ở Việt Nam. Không riêng gì ca đại phẫu phức tạp như gọt mặt, mà tất cả các dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ ở đây đều “nhỉnh” hơn nước ta.
    - Ăn uống, đi lại, khó khăn hơn. Hơn nữa, vì gọt mặt là một đại phẫu nên đòi hỏi bạn phải có người thân đi theo, nên chi phí tăng lên rất cao.
    - Bất đồng về ngôn ngữ, là một vấn đề bạn nên tính đến. Bạn rất khó có thể truyền đạt hết những mong muốn của mình với bác sĩ. Nên việc sở hữu khuôn mặt như ý, cũng vì thế mà trở nên khó khăn hơn.Nếu bạn đã quyết định thực hiện gọt mặt ở Thái Lan, thì chúng tôi khuyên bạn nên lựa chọn cơ sở thẩm mỹ ở Việt Nam. Bởi hiện nay, ngành dịch vụ thẩm mỹ làm đẹp tại Việt Nam không thua kém so với Thái Lan. Bạn vừa sở hữu khuôn mặt đẹp như ý, mà còn tiết kiệm được chi phí hơn rất nhiều, so với gọt mặt ở Thái Lan.

Xem tiếp bài viết và những thông tin liên quan ngay tại đây nhé >>> Gọt mặt ở Thái Lan .