1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi anh chị Nghĩa Mai và tất cả Quốc Bảo Co.,LTD

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi moalovetoa, 27/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. moalovetoa

moalovetoa Thành viên rất tích cực

Gửi anh chị Nghĩa Mai và tất cả Quốc Bảo Co.,LTD

em không có điều gì có thể nói trong những lúc như thế này, chỉ biết rằng tay không thể điều khiển để có thể gõ đúng tất cả những gì mà em đang suy nghĩ. Em muốn Post lên đây tất cả những gì là suy nghĩ của em bây giờ! Thật sự xúc động và bất ngờ khi Hải Phòng đã dành cho em quá nhiều điều mà chưa bao giờ em có được. Em thực sự hạnh phúc khi được làm việc với những ngưòi như anh chị, mọi người xung quanh! tất cae đều rất rất tốt với em! Có nhiều lúc em không thể tưởng tượng được rằng mình lại có một không khí gia đình như ở đây! Điều này có lẽ chẳng ai có thể hiểu được hơn chính em! Anh chị và mọi người đã cho em qua nhiều thứ mà không thể cân đong đo đếm bằng tiền hay vật chất được. Những điều này có khi em chẳng bao giờ có thể nói ra bằng miệng với mọi người nhưng có lẽ chẳng thể không nói được. Tất cả cứ như một gia đình với em! Những ngày gần về Hà Nội với em là một cảm giác nao lòng. Hôm nay ngồi với mọi người mới chợt nhận ra rằng mọi ngưòi đối xử với mình thật lòng quá, thật lòng đến ngỡ ngàng vì chưa bao giờ em được sống như thế! Đã có lúc ăn cơm với gia đình nhà Dũng , em đã tưởng rằng mình sẽ khóc vì đã quá lâu rồi chưa bao giờ em có được một buổi xum họp gia đình bên mâm cơm như thế với một gia đình hạnh phúc như thế! Có lẽ sẽ chẳng bao giờ như thế! Hôm nay thực sự em đã hiểu rằng mình được mọi người chấp nhận với một chỗ đứng mà chẳng phải ai cũng có được. Nó là điều hạnh phúc nhất mà em được có!
    Với bản thân em thì tiền bạc và vật chất không phải là những gì quyết định! Nhưng anh chị đã cho em quá nhiều điều, đặc biệt là một không khí gia đình. Em thầm cảm ơn anh chị đã cho em những điều đó! Cám ơn anh chị rất nhiều với những cảm xúc hoàn toàn thật lòng đang có trong em! Thật chẳng bao giờ em nghĩ rằng mình sẽ có những giây phút như thế này! Tình người quá và chẳng bao giờ em có thể khóc như lúc này. Chắc chắn rằng sẽ có lúc em sẽ trưỏng thành với gia đình riêng của mình nhưng chẳng bao giờ có thể quên được những gì đang và đã có ở hải phòng này! Em mang ơn anh chị và tất cả những ai giúp đỡ em và cho em cuộc sống ở đây! Em chẳng biết có thể noíi như thế nào để diễn tả hết tâm trạng trọng em lúcn này! Mong tất cả mọi người hạnh phúc! Trong tim em luôn luôn kính yêu mọi người và tất cả hãy coi em là con , là em là anh là chị trong cuộc sống của mình!
    Em phải về và em thấy mình hạnh phúc lắm khi có những thời gian như vừa qua!
    Sẽ có lúc anh chị hiểu hết con người em! NHƯNG THỰC LÒNG MUỐN NÓI EM YÊU QUÝ TẤT CẢ VÀ BIẾT ƠN TẤT CẢ ĐÃ CHO EM THẤY CUỘC SỐNG CÒN NHIỀU ĐIỀU TUYỆT VỜI! VÀ TẤT CẢ ĐÃ LÀ GIA ĐÌNH CỦA EM!
    Trương Hoài Nam!
    (a Nghĩa cho em địa chỉ mail hoainam@quocbao.com nhá!)

NAMBOY@
  2. chaoanhyeu

chaoanhyeu Thành viên mới

NAM YÊU QUÝ!!!!!!!!!!!!!
    Chị rất xúc động khi đọc những dòng chư này của em.Tuy chị không nói ra nhưng chị cũng rất buồn khi phải xa em vì chị luôn coi em như đứa em trai của chị.Chị rât cám ơn em về nhưng tình cảm mà em dành cho gia đình chị.Từ đáy lòng chị không biết nói gì hơn chỉ biết chúc em luôn vui vẻ và hạnh phúc.....Ôi Nam ơi chị ước gì chị em mình vẫn được làm với nhau......BYEEEEEEE EM
    CHI MAI
  3. chaoanhyeu

chaoanhyeu Thành viên mới

NAM YÊU QUÝ!!!!!!!!!!!!!
    Chị rất xúc động khi đọc những dòng chư này của em.Tuy chị không nói ra nhưng chị cũng rất buồn khi phải xa em vì chị luôn coi em như đứa em trai của chị.Chị rât cám ơn em về nhưng tình cảm mà em dành cho gia đình chị.Từ đáy lòng chị không biết nói gì hơn chỉ biết chúc em luôn vui vẻ và hạnh phúc.....Ôi Nam ơi chị ước gì chị em mình vẫn được làm với nhau......BYEEEEEEE EM
    CHI MAI
  4. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Cám ơn em của anh.
    Anh đọc những dòng chữ của em từ sáng, em làm anh chẳng biết nói gì hơn là Cám ơn em rất nhiều. Chúc em đạt được tất cả những ước muốn của mình. Nhớ liên lạc với anh thường xuyên, đã là em thì hãy chia sẻ với anh mọi vui buồn của em. Anh không làm được gì nhiều nhưng anh sẽ làm tất cả những gì có thể cho em của anh. Dù đi đâu em vẫn là thành viên của Quốc Bảo và là em của anh.
    Anh của Em
    Cu lan nhat Hai Phong
  5. thien1980vn

thien1980vn Thành viên mới

Em đã đọc nhưng dòng này của anh chị và của anh Nam rồi.Thât là cảm động.Anh chị phải như thế nào thì mới có thể khiến người khác yêu quý như thế chứ,phải không vay?Em hiện rất mong sẽ có dịp xuống chơi với anh chị.
    [red]aq*hp
  6. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

anh chi oi em co y kien nay nhe sao anh hci ko dung ra to chuc 1 buoi giao luu nhi?
  7. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

chi mai anh nghia oi anh chi dung ra to chuc 1 buoi giao luu di, anh chi la du tau cua chung em ma
  8. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

Trời ơi!Đây là diễn đàn mà đâu có phải là chỗ đẻ tâm sự đâu.Điên hết cả rùi.