1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi anh! người thứ 2

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi lch_h, 28/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lch_h

lch_h Thành viên quen thuộc

Gửi anh! người thứ 2

Hôm nay, chúc mừng sinh nhật anh...

Anh! Khi chúng ta biết nhau cách đây 5 tháng cũng là lúc em thay đổi cuộc sống. Lúc đó anh đã đến với em bằng tình thương không hơn không kém và em đã chấp nhận điều đó như món quà đắt giá thượng đế ban tặng mình. Em chấp nhận mà không đón nhận bởi trong lòng em là người khác người đàn ông em đã từng yêu thương và đau khổ, em đã lừa dối anh và lúc đó anh là khoảng trời sáng lấp đi u tối trong em. Thời gian, em vẫn nói nó không có ý nghĩa gì nhưng đối với em dù ngắn thì em đã thay đổi rất nhiều, và em không biết tại sao thay đổi. Cuộc sống như con đường cần sửa chữa, phải có người trải đá và nhựa đường, những ngày tháng qua anh đã cố gắng tu sửa để con đường em đi bằng phẳng hơn thênh thang hơn ........... em cảm ơn anh về tất cả những điều đó. Hôm qua, hôm kia và cả trước đó em đã nói " yêu anh" bằng ngôn ngữ và cả bằng trái tim nhưng em đã không biết mình yêu từ lúc nào và anh có vậy không? Anh ! bỏ lại tất cả những gì đã qua, em xin lỗi vì đã để anh đau lòng dù rằng em luôn nói :" mong anh được hạnh phúc"
    Hôm nay, sinh nhật anh! một ngày sinh chính thức em chưa chúc mừng, chúng ta không cùng ăn cơm và em cũng sẽ không mua hoa tặng anh. Nhưng hôm nay, tất cả những may mắn của thế giới này anh hãy nhận lấy. Anh ngày mai đã có công việc mới và em biết anh sẽ làm tốt nó hơn bất cứ ai . Anh cười rất đẹp, cả lúc anh nhìn em nữa hãy luôn như vậy anh nhé!
    Duyên số chỉ se khi em biết đến anh là người thứ 2, thì tình yêu ngày hôm nay em dành cho anh với những gì em và anh đang cố gắng hãy tiếp tục trải con đường này anh nhé, trải nó đến tận cuối chân trời.
  2. lanhlung_hy

lanhlung_hy Thành viên mới

em yeu! hom nay a moi doc ky lai bai cua e, nhung tat ca van chi la loi noi. a biet e da thay doi rat nhieu e da co gang de song tot hon va ca tinh yeu cua e gianh cho a nhung voi a do chi la dieu kien can chu chua du, dieu a can khong chi la ty ma dieu quan trong o con nguoi,.... thoi gian qua a cuing nghi nhieu chuyen giua e va a nhung roi cung k di den dau, a k muon lam e kho hon nua va hay tro ve nhu ngay dau a va e quen nhau
  3. bivanga

bivanga Thành viên mới

thêm 1 chuyện tình buồn!tại sao lại có tình yêu?
    buồn quá, sao hai bạn không cố gắng hơn 1 chút đi!
  4. aihgn

aihgn Thành viên quen thuộc

cố lên tí đê, bực cả mình, phải tay ông
  5. annakarenina

annakarenina Thành viên mới

Tình yêu!!!
    Chả hiểu là gì mà sao mình cứ phải dằn vặt và đau khổ....
    Lại 1 vết thương...
    Cho dù là người thứ 2....thứ 3 đi chăng nữa.....
    Suy đi tính lại......
    Toàn người mình yêu thương làm mình đau khổ.....
    Nên chăng là chọn 1 cuộc sống tự do.....