1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi bà con ở Lạng Sơn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi cuoptrengianmuop, 08/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Online mãi đến đêm qua mới biết giọng bác cuoptrengianmuop nhà mình hay tuyệt. Ngọt như nước mía bên đường Hùng Vương! Từ hôm nay mình phải luyện giọng thôi. Hy vọng sau một thời gian nữa cái giọng khàn khàn vịt đực của mình bay đi... Ma Cao!
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

thật không hả chị Nga.. nghe thế nào?? có bị l, n lẫn lộn không?? mà này, bác Hoàng Anh gốc gác ở đâu thế nhở???
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

Mà xem chừng bác Hoàng Anh có vẻ bỏ bùa mê cho mấy chị rùi... thương các chị ghê.. mà không, thương thay cho cái thân em ghê.. ho` ho`... khi naò chị pinks định off đấy
  4. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

ui cha cac bac tân công ac quá làm cho em chẳng có khe hở nào nhào vô cả thui thì em để bác nào bại rồi thì em nhau vô lúc ấy vẵn con kịp mà bcs cuỏptengianmuop nhỉ mà nè nga ơi bao giời mà you đi hà nôi thông báo tui biết với dể tui đi với àh mà nè 25 này tui xuóng hà nội rồi đi luôn không nuế mà đi luôn thì gọi cho tui nha số của tui là 876702 bao cho cháu gặp hằng là được gặp àh nhớ nha
  5. pinks

pinks Thành viên mới

Chết anh rùi nhé, Hoàng Anh ơi! Ai bảo mắc phải cái tội......cố tình gây.....thương nhớ cho chị em ở LS??? He..he cháu chúc bác sớm tìm được một nửa của mình..he`..he
  6. congaixulang

vẫn đề này bác cuoptrengiànmuop thấy thế nào khi mà chị em phụ nữ lạng sơn đang tranh nhau bác vậy àh mà nick ben yahoo của bác là gì vậy nói cho em biết với để em tiện liên lạc
  7. cuoptrengianmuop

cuoptrengianmuop Thành viên mới

he he he.......... kéo cái topic này lên 1 cái đã.
    Cháu Shoneti: sao nhắn offline YM cho cháu không thấy hồi âm.
    To: Con_gai_xu_lang : Nick YM cũng giống TTVNOL em ạ.
    Nóng quá!!!!!!!!!!!!!!
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

hic hic.. cháu mấy hôm nay có vào YM đâu..... dạo này chat thấy đau tay.. hi` hi`.. cháu reply bác rồi đấy...
  9. congaixulang

trời ơi mấy hôm nay sao mà nóng thế nâyg ở trêng lạn sơn còn nóng như thế này thì không biết ở dưới hầ nọi như thế nào nhỉ chắc mọi người thành thit rang mất nhỉ
  10. congaixulang

trùi ui mọi người dạo này đi đâu mất vậy chẳng thấy viết bào cho tran này ì cả chán ghê cơ mà nè bác cuỏptengianmuop mọi nười xôn sao bàn tán về bác thì bác cũng hải noíu gì đi chứ chẳng thấy bác nói gì cả buồn ghê cơ