1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi bác kieuphong .....

Chủ đề trong 'Album' bởi khongsoai, 18/04/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khongsoai

khongsoai Guest

Gửi bác kieuphong .....

Em nói thật nhé ...bác không đồng ý thì có thể nói ...đừng giấu mặt làm lung tung nhé ..em chỉ là phản đối cái danh hiệu miss TTVNOL kia thôi ... còn cuộc thi em tạo ra là tự do dân chủ .. bác đã 2 lần khóa bài viết của em giờ lại còn xóa bài đó . Em nói thẳng là em thích thì em vẫn có thể restore nó lại .Thậm chí em cho cái nick của bác vĩnh viễn lên đường thì cũng chẳng ai ý kiến . Chẳng qua em không muốn mình "vô học" như cái lão JAL kia thôi , nhưng cũng đừng ép em quá đáng nhé , sáng nay em dùng nick bác viết bài nhưng vẫn còn giữ nguyên password cho bác , vậy mà bác không cám ơn còn xóa bài viết của em , bác đừng để vì bác mà mọi người không còn chỗ mà chơi nữa nhé , em mà bực lên thì cả cái TTVNOL này cũng chẳng còn chỗ mà tồn tại đâu ..
  2. Vu_Tieu_Oa

Vu_Tieu_Oa Thành viên mới

Điêu .La?m đi
  3. codongiuadoi

codongiuadoi Thành viên mới

Thằng này hoặc bị điên hoặc là bị "lên dĩa" giống chị Vy rồi.
  4. khongsoai

khongsoai Guest

Tạm thời em chỉ restore bài viết của em và sticky nó lên thôi , đừng bác nào xóa nhé , tự do dân chủ mà , bác kieuphong có ngứa mắt thì xóa những bài viết về bác ấy , em đã nói rồi bác không thích thì lên phản đối một câu , mọi người sẽ loại bác ra ngay , không phản đối còn nhăm nhe xóa ( xấu tính ) Gửi JAL : Ông anh có đọc bài này thì đừng phản đối thằng em nhé , không thì cái hvaonline.net của anh cũng chẳng tồn tại được đâu ..đừng làm thằng em ngứa mắt, em còn chưa quên mối thù ông anh xóa nick cũ của em đâu nhé
  5. phicau

phicau Thành viên rất tích cực

Thách già nhỡ bác ý làm thật thì...
  6. Xe_Ko

Xe_Ko Thành viên mới

Loạn rồi
    Chú có nick min nào cho mượn 1 cái anh unlock mấy cái nick của anh
  7. greenday

greenday Thành viên mới

Khiêm tốn tí đi anh, có tài mà không có đức thì cũng vứt sọt rác anh ạ. Cố gắng học thêm mai sai cho vợ con nó nhờ. Cái tính tự mãn với những gì mình đang có đang ngày càng làm con người Vietnam thua sút so với các nước khác. Anh này cũng đang góp một tay. Tiếc thay !
  8. metalari

metalari Thành viên quen thuộc

hva với jal mà lằng nhằng làm anh mày ngứa mắt thì cũng chẳng tồn tại được đâu, bọn script kiddie vào đây nghịch ngứa mắt thật
  9. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

uầy ! chú nguyensoai này nguy hiễm wá. Bắt vào trại thôi ...
  10. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

Xinh nhat mang nhà mình cũng mất password rồi Con gái cứ bị tiêu diệt hết thế này thì mạng này kiểu gì chả sụp đổ
    ^:)^
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa