1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi cụ ATC và các nhân vật của 7X

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi minhlyrainbow, 17/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhlyrainbow

minhlyrainbow Thành viên mới

Gửi cụ ATC và các nhân vật của 7X

Hi, ATC - Anh hùng Lao động TTVN online,
    (Không biết là danh hiệu này là do bác tự xưng hay được bình chọn?)
    Đồng thời cũng kính cẩn nghiêng mình trước các thành viên lão làng của 7X.

Em là lính mới tò te của TTVN, tiếc quá không biết ở chỗ này có các bác và Hội 7X mà chui vào từ sớm. Nhưng mà bi giờ cũng đâu đã muộn, phải không các bác?
    Em cũng muốn tham gia Hội 7X. Hy vọng rằng được góp phần xây dựng 7X phong phú hơn, sinh động hơn với các hoạt động dã ngoại vui vẻ mà không tốn tiền quá. Em có ưu điểm là lọ mọ đi chơi khắp nơi ở VN nên biết khối chỗ cánh ta có thể hội họp được. Em cũng có thể đóng góp âm mưu xin được tài trợ phần nào cho các cuộc gặp gỡ từ một số Mạnh Thường Quân.
    Bác có form đăng ký không? Hoặc làm thế nào để chui vào cùng các bác đây?

Mong hồi âm của bác.

Lý0toét
    HN
  2. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Welcome, bạn đã chui vào rồi mà.
    Rất mừng khi nghe bạn có thể huy động được nguồn tài trợ.
    Bạn cứ an tâm đi, hội 7X rất cần những người như bạn và quan trọng nhất là nguồn tại trợ kia, chúng ta có thể sử dụng nó hữu ích hơn là những cuộc dã ngoại đôi khi không cần thiết.
    Nếu có thể nhanh được, thì trường Nguyễn Đình Chiểu là một địa chỉ cho những nguồn tài trợ đó, còn nếu hội họp gặp mặt, có lẽ tự chúng ta cũng có thể lo liệu được.
    Chúc bạn vui vẻ.

truongdu
  3. sutumom

sutumom Thành viên quen thuộc

Hay quá ta, đúng là đất lành chim và **** đậu. 7x của ta mở ra chưa lâu mà đã có rất nhiều anh tài đến tham gia. Thật là tốt phước. Chắc chắn 7x sẽ làm đầu tàu, đưa TTVNOL tiến lên cùng với thế hệ trẻ của VN. Những người có tiềm năng như bạn minhlyrainbow đang rất cần. Bạn ở HN nên sắp tới, mời bạn tham gia một số hoạt động của 7x HN. Nếu rỗi, mời bạn chiều CN ( 20/01 ) tới sân vận động Vạn Phúc cổ vũ đội bóng lão tướng 7x thi đấu cùng mấy chàng thanh niên 81 nhé !
    Sutumom
  4. HalfmoonNUCE

HalfmoonNUCE Thành viên rất tích cực

Chết , các bác 7x xem lại kế hoạch thế nào ấy chứ ... chỉ vì tối chủ nhật anh em gà trống háo hức gặp mặt các em gái 82,83 tại đại hội 81 mở rộng ( diễn ra tại tư gia của em ) nên không biết còn bao nhiêu người có lòng dạ bóng bánh nữa .... kiểu này chưa đá cũng biết là thua các cụ 7x lẻo khẻo rồi
    Chà , giá mà bọn em được 7x tài trợ nhỉ ?

Trăng đầu tháng có lần em ví :
    Chữ D hoa như vầng trăng xẻ nửa,
    Tên anh như nửa trăng mờ tỏ
    Ai bỏ quên lặng lẽ sáng bên trời
  5. minhlyrainbow

minhlyrainbow Thành viên mới

Lý0toét tôi xin cảm tạ mọi người đã lưu tâm và cho tôi cùng chui vào một màn trời với các vị 7X.
    Hy vọng sức mọn này cũng đóng góp được gì chăng cho Hội đông đảo nhất TTVN và đặc biệt là chi hội ở HN. Tiếc quá, ngay 20/01 không được mục kích trận giao hữu với 8X vì còn bận đi lang thang trong rừng Cúc Phương. Khi nào có hội họp, mọi người alô dây chuối cho tui với nhé. Xin cảm ơn nhiều nhiều.
  6. pimpim

pimpim Thành viên rất tích cực

sai toét rồi bác 1/2 nhá, bọn em k0 những đã thắng mà còn khủng bố tinh thần của các cụ 7X, k0 tin hỏi lão tổ ATC thì biết. hi hi

Nqh_bonbon

7. mitlo

mitlo Thành viên rất tích cực

Ái chà chú pimpim to mồm nhá, lần sau chị đi cổ vũ chơi thì chú biết tay các chị ;-)
    Thua trong sân ta gỡ lại ở ngoài sân phải không các cụ ha ha ha.
    À quên, xin chúc mừng bác minhlyrainbow đã gia nhập 7x, chúc bác có những giây phút vui vẻ với 7 xì hì hì hì
    Mit@
  8. Vodanh_176

Vodanh_176 Thành viên quen thuộc

Trận thua 0-1 trước chỉ 81 là một trận đấu tập khi mà cả hai bên không muốn ghi bàn, mong là sẽ sớm có trận đấu thực sự để hai bên tỏ rõ được thực lực.
  9. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Ái chà, bắt đầu có tính ăn thua rồi đây.
    Có gì mấy chú 81 bỏ qua cho anh nha, anh chi thi đấu với tinh thần hữu nghị thôi, đùng có chém anh mà tội nghiệp, anh phai giữ cho vợ cho con anh.

truongdu
  10. pimpim

pimpim Thành viên rất tích cực

bọn em đâu dám làm giề bác, chỉ sợ các cụ 7x k0 tha cho bác thôi

Nqh_bonbon