1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi em người vợ của anh

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi alze, 17/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chickbig

chickbig Thành viên mới

Bỏ quách lão này đi chị ơi!
    Em mà lấy chồng áh hihi chồng phải biết tề gia nội trợ không là ăn đòn với em hihi
  2. piccolo

piccolo Thành viên mới

Anh ơi anh nói với vợ anh câu này đi, em đảm bảo chị ấy sẽ bỏ anh lun! Kể cả chị ấy có yêu anh thế nào!
    Em là em kú anh nhắm rồi đấy nhớ, anh mà là chồng em thì em cho anh đi tàu bay ưừ lâu rồi!
  3. alze

alze Thành viên mới

lắm chuyện, cho con nó bú đi, già đầu rồi mà còn đú theo giới trẻ ah
  4. alze

alze Thành viên mới

2 tuần nay ngày nào anh cũng phải ngồi lại văn phòng đến 8h, công việc mà, ko biết em có nhận ra ko chứ anh là tuýp người cứ dính đến công việc vào là quên hết.
    khổ cho em rồi, lấy phải 1 đứa như anh, có công việc vào là quên hết gia đình vợ con. như thế là tốt hay xấu nhỉ, chăm chỉ làm việc kiếm tiền về nuôi vợ. (thực ra lương vợ cao hơn mình )
    ah mà đúng rồi nhắc đến tiền anh mới nhớ, trước em phải tu đến mấy chục kiếp mới lấy được người chồng như anh ý nhờ, làm được bao nhiêu tiền đem về đưa vợ hết, chẳng cần phải giục, sướng nhá
    cuộc sống gia đình, công việc có nhiều chuyện cần phải nói chuyện, chúng ta còn trẻ còn cần phải học hỏi ở nhau nhiều, học ở nhau, học ở mọi người, có khi có những chuyên 2 đứa ko giải quyết được thì người ngoài cuộc lại có những cái nhìn rất chính xác thế nên em đừng ngại, kú anh cái gì cứ nói ra, để mọi người tổng sỉ vả luôn thể
  5. Astronaut

Astronaut Thành viên mới

Vàng vàng, để nguyên cũng đúng mà ngược lại cũng đúng
  6. alze

alze Thành viên mới

thì đúng mà, người ta nói rồi, riêng chuyện lấy được nhau thôi đã phải có duyên từ cả trăm kiếp rồi ý chứ lỵ
  7. lantuvien_ttt

lantuvien_ttt Thành viên mới

Em kể chuyện về topic này cho cậu bạn thân của em nghe, cậu ấy nói anh Alze đúng là dở hơi. Keke.
    Nhưng mà chị vợ anh Alze thì cậu bạn em nói: sao mà có người tuyệt thế ko biết!!!
    Chị ui, có cô em nào xinh xinh thì giới thiệu cho bạn em vớiiiii :D
  8. alze

alze Thành viên mới

Dở hơi như anh thì mới có người tuyệt vời yêu chứ nếu anh tuyệt vời thì chỉ có đứa dở hơi yêu thôi, bảo bạn em nó dở hơi đi, sướng lắm
  9. silver_place

silver_place Thành viên rất tích cực

Vào đây đọc mấy ngày rồi. Tự dưng thấy vợ chồng anh chị này đáng iu ghê cơ. Dưng mà, cứ thắc mắc mãi...chém gió là cái gì anh nhỉ?
  10. alze

alze Thành viên mới

oài, ko biết thật hả, chém gió tức là giơ tay ra chém gió. hiểu hình tượng là thế, tức là bốc phét giỏi, ko những bốc phét giỏi mà vừa bốc phét tay còn vung lên vung xuống ra vẻ rất hùng hồn trông như lãnh đạo. đó là xuất xứ của từ chém ró