1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi gà yêu(bé cưng)của emxxxx

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi river_song, 16/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. river_song

river_song Thành viên mới

Gửi gà yêu(bé cưng)của emxxxx

chiều nay anh đi đâu vậy?gọi hoài không gặp em nhớ lắm đấy biết không?không biết bé cưng đi học hay đi đâu chơi nữa nhỉ???Ba tháng đã trôi qua không dài cũng chẳng ngắn nhưng mc ngày càng thấy nhớ gà hơn yêu gà hơn một chút(sướng nhé).không biết gà đi đường có bị hắt hơi sổ mũi gì không?(vì bị mc nhắc hoài mà)Hôm nay ngoài này đã đỡ lạnh hơn có nắng ấm trời nay đi chơi thích lắm đấy vậy mà không có gà ở đây cùng mc...Lúc này mc chỉ muốn cắn cho gà một cái cho chít ngay tại trận ấy...
    Mc đã nghĩ ra thật nhiều kế hoạch nhiều việc mc làm cùng gà khi gà ra đây nhưng chẳng biết có gặp được gà không nữa chỉ sợ hy vọng nhiều rồi cũng sẽ thất vọng nhiều thôi...lúc đấy mc mà khóc thì gà chẳng có sức mà dỗ dành đâuMc muốn viết riêng cho gà yêu đấy là lần đầu tiên mc dành tình cảm cho ai đó nhiều như vậy và mc mong gà cũng là người cuối cùng của mc
    Lúc nói chuyện mc không thể nói cho gà biết mc cám ơn gà rất nhiều vì đã xuất hiện bên cạnh mc yêu thương dỗ dành mc hiểu mc...Mc chỉ muốn nói với gà mc yêu gà nhiều lắm đấy.Mc không bao giờ hối tiếc vì đã gặp và yêu gà chắc chắn là không đấy....
    Mc đã nghĩ rất nhiều nhưng khi lên đây chẳng biết viết cái gì nữa,lúc này điều mc muốn làm nhất chỉ là ở bên cạnh gà thôi
    Nhớ gà chít đi được ấy.nhớ nhất là lúc gà cười nữa khi gà năn nỉ mc nữa..eo ôi lúc ấy đáng yêu dễ sợ
  2. river_song

Mc gọi điện cho gà nhưng gà không nhấc máy chắc gà yêu đang ngủ rồi.Không bít hôm qua gà thức đến mấy giờ,người gì mà ngủ như heo.....
    Đêm qua gà call lại làm cho mc nhớ không ngủ được bắt đền gc đóMc đọc đi đọc lại tin nhắn của gả cảm giác vui vui nhớ và lại thấy buốn giá như mc được ở gần bên gà..Hôm qua nhìn gà có vẻ đẹp trai hơn mọi hôm ấy(khen thật lòng ấy)nói chung là trông sáng sủa đỡ xấu hơn mọi hôm nhiều ấyko nịnh bợ tí nào đâu???
    Gà nhắn gà thương mc nhất đó sau này nếu thất hứa mc sẽ xử phạt gà thật nặngSẽ làm gì rồi lúc gặp gà sẽ biết thôi...Gà có nhiều tội lắm hay làm mc nhớ hay làm mc bực mình.Không biết hôm nay gà còn ho không nữa?Có mỗi cái chuyện nhỏ như con kiến ấy mà mc nhắc mãi gà không nghe.Gà mà không nghe là biêt tay mc đó mc nói là làm đó không phải nói giỡn với gà đâu.Hôm nay gà thi phải không?Chúc gà thi tốt nhé...Mc nhớ gà nhiều lắm .sáng định gọi điện chào buổi sáng gà một cái gà lại không nhấc máy người gì mà giống heo vừa tham ăn vừa bẩn vừa lười nhưng này dù thế mc vẫn yêu gà nhất trên đời đó
  3. nhoc_con_thich_dua

nhoc_con_thich_dua Thành viên tích cực

Keke sáng sớm trời lạnh giá vào đọc topic của hai người mà phát nóng phát sốt rồi...Bồ của mình dạo này thế nào nhỉ?Có khoẻ không?Từ ngày người yêu về là quên mất ngay mình không còn gọi điện tâm tình như dạo trướcBồ thân mến bồ có gửi lời chào thân ái và quyết thắng tới em nhưng mà hi hi em chỉ nhận lời ôm hôn thắm thiết thôi..
    Chắc chắn bồ sẽ vào đọc tp này hi hi nên nhắc khéo bồ còn nợ em một cái card đấy nhéLúc nào rảnh rỗi sẽ đòi sau.Nợ cũ nợ mới là em tính hết đấy không đùa đâu
    Nhân tiện chúc hai người luôn vui vẻ hạnh phúc đừng cãi nhau xông vào đánh nhau luôn cho vui cửa vui nhà em cỗ vũ cho mc của anh
  4. ga_yeu_mc

ga_yeu_mc Thành viên mới

18/1/05
    Mệt quá bé ah, chắc tại hôm trước thức nguyên 1 ngày, lại còn ngồi trước computer ko nữa chứ. Thi xong môn hôm nay thấy khỏe quá... Vậy là thời gian để anh có thể gặp em càng rút ngắn hơn, nếu có thể anh chỉ muốn bay ngay đến bên cạnh em bây giờ... Yêu mà phải xa như thế này cũng mệt quá phải không em? Không phải người con gái nào cũng có khả năng thế đâu... Ưm... anh chỉ muốn nói là cám ơn tình yêu của em dành cho anh, cám ơn vì em là người yêu của anh... Mỗi ngày mỗi nhớ, mỗi yêu em hơn. Anh hi vọng chúng ta sẽ đi được đến cùng với nhau đấy.
    hic... không biết hôm nay là ngày gì, có mỗi việc chat wcam mà cũng ko xong, chẳng nói chuyện gì được. Bé lúc nào cũng thế cả, những chuyện ko đáng bực thì bực làm gì cho mệt người... hư wá cơ. Thôi, anh đi nhậu đây, tối gọi cho anh nhé.
    pm nhoc_con_thich_dua: em vào đây thì nóng là phải nên tốt nhất là đừng vào em ah. Nợ mới nợ cũ gì chừng nào có thể gặp anh giải quyết 1 lượt nhé. Em yên tâm, anh và mc đang rất hạnh phúc, nên ko có chuyện gì mà phải cãi nhau, đánh nhau để em cổ vũ rồi hihi... chia buồn nhé. Chúc em khoẻ!
  5. river_song

Hic ai thèm dỗi anh chứ..Tại nhà mất điện lại phải qua nhà bác ăn giỗ nên em out luôn thôi.
    Vừa em gọi điện hỏi anh mấy cái về máy tính ngày mai em thi rồi mà chẳng biết phải hỏi ai định gọi điện hỏi anh thì anh lại đi nhậu rồi chán thế đấy....
    Còn ko phải cám ơn em đâu chỉ cần anh yêu em nhiều hơn chiều em hơn hi hi ngoan nghe lời em hơn thôi
    Ngày mai anh định làm gì nhỉ?Sáng mai em phải thi tin thi với những người em hầu như kô quen biết vậy là em chỉ có thể dựa vào chính em thôimà cái gì dốt em thường không tự tin lắm anh ạh .Ước gì anh ở đây thi hộ em cái nhỉ?
    Anh này có lúc nào anh thấy phiền lòng vì cái tính trẻ con của em quá không?Khi nào đạt giới hạn nói cho em biết nhé anh...Không nghe lời anh ai chiều em anh nhỉ???
    Nhớ anh nhiều lắm cao bằng anh nặng bằng anh đó!
    Bé cưng!Hôn anh thật kêu nhưng chỉ vào má thôi....
  6. ga_yeu_mc

ga_yeu_mc Thành viên mới

Bé ah, đừng dỗi anh nhé. Nhiều khi bé làm anh khó xử ghê. Có chuyện anh phải đi, nhưng lần nào bé cũng nói anh ở nhà cả, không đi không được, nhưng đi thì lại bị em giận, đi cũng chẳng vui vẻ gì. Bé hiểu anh muốn nói gì chứ? Anh nói thế nào bé cũng không chịu, hư wá cơ...
    Hôm nay anh lên trường, không biết tối bé có thèm gọi cho anh không nữa. Đừng giận anh nhé, giận nhiều xấu đấy ... Em nhiều khi trẻ con lắm em biết không? Muốn la em mà không nỡ đấy. Mỗi lần ứ ừ với anh là anh lại phải chiều theo em... không biết đến chừng nào đến lúc anh không chiều em được nữa, nhưng em cũng từng nói là em không bao giờ làm quá mà phải không hihi...
    Còn yêu em anh sẽ còn chiều em nhiều lắm, biết vậy thôi cũng đừng làm tới nghe. Anh sợ lắm. Bibi bé yêu!
  7. river_song

Anh vẩn chẳng chê em xấu rồi giận xấu thêm tí nữa người thiệt thòi vẫn là anh thôi!Em cũng chẳng vui vẻ gì khi giận dỗi với anh cả nhưng chẳng hiểu sao vẫn thấy tức như lũc này đây em cảm thấy khó chịu lắm...
    Em không phải là ngưòi thích quản lý người khác đâu cũng không phải là không muốn cho anh đi mà dù em có nói anh không đi dù em có ư ừ đi chăng nữa thì anh vẫn đi đó thôiLúc này không phải anh đang lang thang ở đâu đó.Em không gọi cho anh đâu vì em cảm thấy không thoải mái....Từ chiều đến giờ em có gọi mấy lần nhưng em biết anh không có nhà đâu..Mà em chẳng thể ép buộc mình làm chuyện không thoải mái bao giờ cả....
    VÍ dụ như hôm qua nhé anh có chuyện gì nhỉ?Đấy là chuyện đi chơi phải không?Em không nghĩ em làm anh khó xử anh có thể đi bất cứ đâu anh muốn làm bất cứ những gì anh thích...vì đó là quyền của anh ngược lại em cũng có thể làm những gì em cho là đúng.Em biết em rất trẻ con nhưng em không muốn sửa mà thật ra là chẳng sửa được.Vì vậy dù anh nói đừng giận anh nhưng em vẫn đang giận anh vậy thôi...Khi em bực tức em nói năng rất khó chịu thôi nên tốt nhất là gọi cho anh làm gì cả.Ngày mai anh thi phải không?Chúc thi tốt.mà chắc là tốt thôi mất công đi học nhóm cả ngay hôm nay cơ mà....