1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi Kiều Phong

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi temp1890, 06/05/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. temp1890

temp1890 Thành viên mới

Gửi Kiều Phong

Kính gửi Cốc chủ
    Thời gian vừa qua do không tìm hiểu kỹ thông tin nên tớ đã đưa ra một số thông tin sai lầm về Ngọc Diện Hồ. Tớ cho rằng Ngọc Diện Hồ đã xúc phạm miệt thị độc giả. Đến hôm nay tớ biết mình đã sai. Ngọc Diện Hồ chỉ dịch đúng ý Huỳnh Dị mà thôi nhưng do nguyên tác có Trác Cuồng Sinh có chửi một bọn phá hoại Thuyết Thư Quán của lão mà bọn này lại trùng tên với .... Thế nên mới gây hiểu lầm
    Tự thấy tội nghiệt của tớ quá trầm trọng vì đã ảnh hưởng không nhỏ tới danh dự Ngọc Diện Hồ nên tớ quyết định không vào TTVNOL trong 6 tháng tới.
    Thế nên tớ đề nghị Kiều cốc chủ treo nick tớ lên trong vòng 6 tháng để tớ sám hối tội lỗi. Nếu không sợ rằng kiếp sau tớ không thể đầu thai được vào chỗ tốt , đầu thai vào nhà đại gia để làm một thiếu gia đú đởn ăn chơi phè phỡn như Ngọc Diện Hồ được
    À mấy từ ăn chơi phè phỡn là của NGọc Diện Hồ tự nói về mình nhá. Ai vào NMQ cũng biết. Kiều phong đừng cho là tớ miệt thị Ngọc Diện Hồ nghe. Oan cho tớ lắm. Ngọc Diện Hồ vẫn thường sa đoạ với bằng hữu NMQ mà. Từ sa đoạ Ngọc Diện Hồ vẫn dùng thường xuyên chứ không phải tớ vu oan cho Ngọc Diện Hồ đâu
    Kính mong cốc chủ thực hiện yêu cầu của tớ cho tớ được thanh thản. Tớ chân thành cảm ơn

Đừng trách Ngọc Diện Hồ nữa.

Ngọc Diện Hồ có lỗi chứ không có tội
  2. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: Tào lao quá! Lần sau dùng m-i clone post 1 bài 'f t> ti.n 1 lần cho khỏe!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa