1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi lời chúc mừng ngày Quốc Tế phụ nữ 8/3 ........................

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi toctem1982, 03/03/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. toctem1982

toctem1982 Thành viên quen thuộc

Gửi lời chúc mừng ngày Quốc Tế phụ nữ 8/3 ........................

"Giềng làng giềng chạ, thượng hạ tây đông.......loa loa loa loa......"kính thưa từ các bậc phụ lão,già làng, cô dì chú bác chođến các iem thiếu niên,nhi đồng,các iem mẫu giáo lớn cũng như các iem mẫu giáo nhỏ.....
    dạ thưa, iem: toctem1982 thay mẹt đảng và chính phủ...trung quốc...cũng như nhận sự uỷ thác của các mót, xin được tường thuật lại cuộc họp tối ngày 2-3 của các quan chức cấp cao thuộc cấp lãnh đạo KBC( trông mệt iem hiền lành, dán đầy tem bảo đảm thía này cơ mà........)[/green]tham dự cuộc họp này gồm có:thứ nhứt: bác VũthanhMinh===> già làng
    thứ nhì : bác travucu ====>phụ lão[B)]
    thứ ba :queen 83 =====>thủ quỹthứ tư : boy galang =====> chân chạy việc( trợ lí kĩi thuật của toctem1982 hehhe)thành phần phó thường dân gồm có:iem : toctem1982======>MC được chỉ định
    bác : thelocbkhn =====> trơi lí kĩ thuật thứ 2 của iem
    bé :zozo83 =======> khán giả
    ( chít papa, hông bít mình co bỏ sót ai hông nhẩy....)Đầu tiên, để thị uy với dân tình đang nhốn nháo,xì xào bàn tán về kế hoạch đi chơi ngày 7-3 sắp tới, bác VũThanh Minh của chúng ta đã thét lên một tiếng thất thanh, làm nước nhãi bắn tung toé, phủ sóng toàn bộ khu vực hụi trường( khổ, mẹt bác nèo cũng bị dính một ít) tất cả loa phóng thanh trong hụi trường chợt ngưng bạt, chẳng loa nèo thèm phát thanh một câu........chỉ có những tiếng sột soạt nho nhỏ văng vẳng đâu đây(....hic..hoá ra mọi người đang lấy ống tay áo lau mẹt.... thực là...mất vệ sinh)
    Bác cu của chúng ta liền tiếp lời... chấn an ...bằng cách đưa ra đối sách cho bà con lựa chọn...bác thì đòi công viên lenin, bác thì đòi bách thảo, ...bác thì đi lúc 9h, bác thì lúc 2 h.....địa điểm gặp mẹt, lúc thì cổng đại học thuỷ lợi, lúc thì láng hạ....quỹ: lúc thì 20k, lúc lại 30k......úi roài ui.... thật chẳn bít thía nèo mà lần....thế nhưng, sau một hùi thẳn căng, cụ già phải nhường cụ trẻ, cụ bé phải nhường cụ lớn, thía là hoà bình lặp lại, và đi đến ngay một thống nhứt. Đấy, ở đời phải bít mình là ai chứ nị, các bác nhẩy
    sau đây iem xin đưa ra toàn bbọ kế hoạch đã được ấn định
    1--đúng 9h sáng ngày 7-3, tất tần tật có mệt tại cổng trường đại học thuỷ lợi(cấm giờ cao su)==> mọi người phải tụ túc về khoản đi đến đó, ai tiện đường thì có thể đón người ko có phương tiện
    2--- sau khi tập trung đầy đủ mọi người sẽ xuất phát đến bách thảo để phái mày rrâu thực hiện quyền và nghĩa vụ đối với chị iem
    * trước hít, mào đầu trương trình, bác Minh nhà ta sẽ lên đọc một bài diễn văn về phương trâm và mục đích hoạt đọng của hụi ( ối roài ui, iem chưa nghe mà mắt đã cú ríu lại roài....)
    * sau đó bác sẽ giới thịu các thành viên, tên , tuổi ,địa chỉ, sdt liên lạc, để tiện cho bác nèo có lỡ bị sz...ét như bác lộc của chúng ta..hehe
    * tiết mục trao hoa và quà sẽ được diễn ra ngay sau đó do bác Minh, đại diện cho họ nhà giai trao cho bác queen, đại diện họ nhà gái....
    * tóctem1982( MC được chỉ định speaker cùng với bác Minh, cùng trợ lí là thò lò, 2 trợ lí kĩ thuật là thelocbkhn và boy galang) sẽ lên đưa nội dung trò chơi thuộc phần" Góc giải trí và thư giãn ", giải thích rõ luật rừng, ..oái,.. luật lệ của các trò chơi.
    * sau khi chơi bời đàn hát chán chê, bác cu của chúng ta sẽ lên tặng hoa cho các ca sĩ bất đấc dĩ
    * hụi ta sẽ kết thúc ngày 7-3 bằn một bữa ...nhậu..hehe===> sướng... rùi ai về nhà nấy...đón tiếp ngày mùng 8-3

uấy chít, xuýt wên việc maximu wan trọng. ĐÓ là Quỹ:Vâng thưa các bác , cứ ngối đó đọc tiếp, chớ vội vã bỏ đi, mặc dù chúng ta biết chắc rằng tiền sẽ ra đi mãi mãi...
    * Mỗi chị iem sẽ đóng góp 20k xung quỹ, còn fái mày râu,haha, tình nguyện nộp 30k.... nhân ngày 8-3. Riêng bác Minh nhà ta,....... ứng củ viên sáng giá cho chức vô địch....50k...thưa các bác......vỗ tay....
    )]Dự tính sẽ có khoảng 15-20 thành viên của KBC tham gia buổi offline này( trừ những thành viên ở xa và những bác dùng 2 nick) .Các bác có thể dẫn theo họ hàng thân thích, thân bằng cố hữu, bà con lối xóm ...gì thì tuỳ...đến góp vui...
    iem xin thông báo: các bác tham gia buổi offline đề nghị ăn mặc tươm tất.... nhứt là các chị iem....Mỗi bác chuẩn bị trước 2 bài hát để góp vui vào trương trình văn nghệ....cấm có bác nèo được chối đây đẩy đấy nhá, để bác Minh bác ấy bực, bác ấy chửi thì lại khen bác âý giỏi văn., bác ấy đánh thì lại bảo bác âý giỏi võ, vừa đánh vừ chửi thì lại bảo văn võ song toàn...[r30

[green]ui, mịt chít đi được, , iem xin tạm dừng ở đây,bác nèo hỉu rùi thì thui, còn bác nèo chưa hỉu thi cũng cố mà hỉu.....nhá
    Cuộc họp đến đây là chấm dứt, mọi người ra về trong niềm hân hoan và đau xót chào đón vụ offline sắp tới,haha
    LỜI CỦA CÁC MOD:là những ngưòi dược các bạn tin tưởng, chúng tôi mong rằng buổi offline ngày 7-3 không chỉ mang ý nghĩa của ngày quốc tế phụ nữ, mà còn là chất keo kết dính kéo chúng ta lại gần và hiểu nhau hơn.Hy vọng rằng các thành viên của KBC của chúng ta sẽ tham gia một cách tích cực.Hãy cùng nhau xây dựng Box KBC ngày càng vững mạnh hơn.
    xin cảm ơn

luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu nhưng không thông cảm.
  2. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

khi cô đơn anh gọi tên em
  3. Donkihote_

Donkihote_ Thành viên mới

Hơ hơ ... thế là kế hoạch buôn bán hoa của mình đi tong. Mình chẳng có chân gì cả.... hix hix .. bất công quá .
    --------------
    Tôi lánh trần ai đi rất xaBâng khuâng sao lặn ánh trăng tàNgày mai hứa hẹn bừng hương cỏTôi sẽ say nằm ngủ dưới hoa...
  4. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

hĩm, mang hoa đi bán trong công viên được ối xiền bác ạ

Không có gì quý hơn độc lập tự do
    Độc lập kiếm tiền và tự do tiêu tiền
  5. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

híc chiều hôm qua gặp bác theloc chẳng thấy nói gì cả làm mãi tối muôn hôm qua mới lên nhưng vẫn gặp bác theloc bác ấy gửi cho toàn bộ buổi họp hì .
    to: baggio hôm đó bà có đi không vậy chẳng thấy bà nói gì cả .

TưởngTin  Lẫn Nhau Là Trụ Cột Của Tình Bạn !
    friendly
  6. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

tôi cũng có biết gì về cuộc họp này đâu, chả thấy thông báo gì mà.
    tôi thì chưa chắc là đi vì vướng vụ trên TN mất rồi có gì thông báo sau
    Không có gì quý hơn độc lập tự do
    Độc lập kiếm tiền và tự do tiêu tiền
  7. toctem1982

toctem1982 Thành viên quen thuộc

các em nào đi được thì cố gắng đi nha
    luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu nhưng không thông cảm.
  8. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Hoan hô một vị MC mới nổi của chúng ta nào. Kìa, loè loẹt quá, oái, rối rắm quá. Chẹp. Ấy thế mà dễ đọc lại đi vào lòng người nữa chứ. Đề nghị thưởng cho sự nhẹt tình của MC toctem1982
    Cứ cái đà quá vui này của box thì tôi cũng khó lòng mà giành thời gian cho những việc xưa kia thường làm rồi. Hic, hu. Từ hồi vào KBC này cái sự cúc cu của tôi thê thảm quá. Chẳng ai lọt lướt. Biết làm sao, hay lại phải chạy sô tiếp.
    Ây dà, vậy vụ họp hành đêm hôm của các bác rõ là có mời tôi làm thành viên danh dự mà sao ko thấy ai nhắc đến sự vắng mặt của tôi vậy á? Nhớ các cô các bác các cậu đến chết mất mà chẳng được ai tơ tưởng đến có tủi ko???
    tho`lo`mui~xanh
    со^ла с fма
    (~.~)
  9. Donkihote_

Donkihote_ Thành viên mới

Tình hình là em có ý kiến thế này .
    Hôm ấy không bắt chị em phải " đảm đang" trông công việc noà cả. Tất cả giao cho anh em làm hết. Queen giao tiền cho Boy_ganglang và Donkihote. Anh em tui sẽ mua bán ... hoa hoét và hoa quả. Công việc tổ chức cần có bất ngờ cho chị em. Vì thế mong các mày râu và các chú mày " không râu" sẽ tổ chức họp bàn lập kế hoạch bằng cách PM cho nhau . Cho nó bí mật .... lộ là toi ngay . Hôm đấy chị em sẽ chỉ ngồi mát ( Nếu như trời không nắng ) mà thưởng thức chương trình do anh em chúng tôi phụ dàn dựng. Coi vụ offline này là ngoại lệ đối về khoản đóng tiền . Lần này anh em "bao" chọn gói .
    Bác Travucu và Boy_galang liên lạc sớm nhất với em ... để đi uống cà phê ( Do bắc Travucu trả nợ hai thứ 6 không dẫn em đi uống cà phê ) để bàn bạc cụ thể. Bác nào đi được nữa thì càng.... khổ thân bác Travucu
    Thía nhá !

--------------
    Tôi lánh trần ai đi rất xaBâng khuâng sao lặn ánh trăng tàNgày mai hứa hẹn bừng hương cỏTôi sẽ say nằm ngủ dưới hoa...
  10. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

vâng ! xin cảm ơn những nhời vàng ngọc vừa văng ra của cô toctem ....! Nhưng màn giới thiệu tên mọi người ..tự túc nhé ! anh bé anh biết deck đứa nào ra đứa nào đâu hờ hờ !!
     But. kho^ng.. da^m sao goi. hoa ...da^m but.
    Chua' kho^ng ...De^ sao goi. Chua' ...Je^su....
    welcome to KBC   land of friendship !http://www.ttvnol.com/forum/bacgiang-bacninh