1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi một người con trai ĐN_QN

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi tocnganbaby, 09/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tocnganbaby

tocnganbaby Thành viên quen thuộc

Gửi một người con trai ĐN_QN

Anhyêu dấu!
    Đã thật lâu rồi em không được gặp anh ko được nghe giọng anh nói không được hít thở cái mùi mồ hôi quen thuộc của anh....em nhớ anh lắm , nhớ cồn cào, nỗi nhớ cứ mơn trớn trên da thịt em làm em không khi nào ngủ yêu giấc rừ khi em và anh chia tay, em hiểu tình yêu đó không còn nữa có níu kéo cũng vô ích anh nhỉ?Em yêu anh nhiều quá nên mãi tới giờ trong tim em vẫn không thể đẩy được hình ảnh anh ra khỏi khối óc, con tim của em ngập tràn những kỉ niệm của ngày xưa, ngày xưa ta đã hẹn non thề biển rằng chúng ta sẽ ở bên nhau suốt đời, rằng em và anh sẽ mãi là ông xã và bà xã của nhau, em đã tin vào những điều đó để rồi tự giết chết trái tim mình chỉ bởi một người con trai, em không trách anh mà chỉ trách cho chính bản thân mình, có lẽ em còn non nớt chưa hiểu hết con người trong cuộc đời này nên đã yêu anh, em không hối hận khi dâng cả trái tim mình cho anh, tình yêu dù nó cay đắng nhưng khi ở bên anh em mới hiểu cuộc sống này ý nghĩa biết bao nhiêu.....em đã từng mơ ước mình sẽ là của nhau mãi mãi, cùng xây nên một tổ ấm vững bền nhưng hình như em chỉ là con dã tràng xe cát biển đông nhọc nhằn mà chẳng nên công cán gì.......mong sao anh hạnh phúc với lựa chọn của anh...mãi yêu anh... anh ngố yêu dấu của em a!

vì một nền điện ảnh Việt Nam Tiên tiến..đậm đà bản sắc dân tộc ( tiamo CC)
  2. DoubleDragon

DoubleDragon Thành viên mới

Tháng 6 trời mưa mới lập đông
    Trái tim chợt biết mênh mông đợi chờ
    Phải chăng giữa trái tim khờ
    Tương tư...hai chữ chợt khô khan buồn
    Tháng 6 mưa rót vào hồn
    Mưa giăng rìa mắt mưa luồn vào thơ
    Và trong giữa trái tim khô
    Từng dòng ký ức cũng chơ vơ sầu
    ....và mùa thu
    Đếm giữa bến đời bóng lá rơi
    Cành khô trơ cội...giấu mãi lời
    Bâng khuâng tôi kiếm mùa thu cũ
    Mộng kỷ thêm buồn, về chơi vơi
    Thấp thoáng từ xa...dãy sương mù
    Mưa ngập bầu trời, ôi mưa thu
    Em đi khuất lối còn vương bóng
    Nên nhốt tim ta giữa ngục tù
    Nhặt chiếc lá vàng trong chiều mưa
    Dệt lại yêu thương...gói đợi chờ
    Tôi giống như là...những chiếc lá
    Lìa cành...mà cuống vẫn ngu ngơ
    dlhk
  3. vietfirm

vietfirm Thành viên quen thuộc

Nỗi nhớ mà nghe mơn mớn trên da thịt nghe ***y quá vậy
    http://www.VietFirm.com
  4. DoubleDragon

DoubleDragon Thành viên mới

Híc...Chỉ tại @Vietfirm...khuấy động

Hữu duyên thiên lý ta đi nhậu
    Vô mâm đối đĩa ắt tương tàn!
  5. dntcvtt

dntcvtt Thành viên mới

sao tui thấy ai cũng có người yêu thương,có người để nhớ nhung ,chờ đợi.còn tui sao mà cô đơn thế này.giwũa không gian rộng menh mông biết bao nhiêu người,nhưng sao ta vẫn cảm thấy cô đơn,trống trải.tui thấy ghanh tỵ với mấy người quá đi.
    NGƯỜI YÊU ƠI............HIỆN GIỜ ANH Ở ĐÂU???????
    MIMOSA.@@@@@
  6. baby_autumn

baby_autumn Thành viên mới

[red]xin lỗi nhimxudethuong@ nhá cho baby ké 1 chút...{/red]
    anh ạ....em bùn,em bít anh cũng bùn vì em nhìu,anh thất vọng vì em hứa mà kô làm.Em bít mình sai,mình có lỗi với anh nhìu lắm,nhưng cũng đâu có cần anh phải làm như vậy với em,em bít anh kô vui khi làm như vậy,nhưng anh làm như thế để hả lòng,nếu được thế em cũng cam lòng...em mún nói với anh nhìu,nhìu lắm...nhưng anh cứ thế thì làm sao bi h..em đau lòng lắm anh bít kô?Có lẽ với anh ,em chỉ là con bé ngốc hay thất hứa mà thôi,nhưng anh đã iu nó vì thế,anh nhớ kô?những lời anh đã nói với em,khi em hỏi vì sao anh iu em.... tình trạng này cũng do em mà ra cả,em đã cố gắng nhưng kô thể,tại sao anh lại kô thể bỏ qua cho em được nhỉ?Em mún được anh an ủi ,mún được anh la khi em khóc ..vậy mà....anh ơi! em có lỗi mà
    I knew I loved you before I met you
    I think I dreamed you into life
    I knew I loved you before I met you
    I have been waiting all my life
  7. Person_Gay

Person_Gay Thành viên quen thuộc

Thôi em ơi, đừng than phiền nữa khi đôi ta đã chia ly rồi, nói nhau chi cho tâm hồn đâu khổ. Lúc trước cũng tại em và cũng tại anh một phần nữa và cuối cùng tại hai chúng ta quá nóng giận nên mới có sự việc như ngày hôm nay. Bây giờ anh đang nghĩ lại những kỷ niệm mà đôi ta cùng vui vẻ bên nhau, sao lúc đó thật là vui thế nhỉ, có lần anh đã nói với em rằng nếu lỡ mà anh xa em thì ... vừa lúc đó em đã ngăn lại và nói rằng đừng nói như thế chứ anh. Anh em mình chắc là sẽ ko bao giờ rời ra được đâu vì anh em mình là một cặp do trời sinh mà anh, nên ko thể rời xa được đâu phải ko anh. Lúc đó cả người anh rất vui sướng khi nghe em nói như vậy. Nhưng cuộc đời đâu ai khỏi chữ "ngờ", nếu cuộc đời mình mà ko có chữ đó thì sẽ có vạn người phúc, nghìn người vui ...
    Thôi đôi ta đã chia tay rồi thì khơi dậy những kỷ niệm xưa làm gì cho thêm rối. Thôi xin em đừng gửi thư cho anh nữa, anh xót lắm em ơi.
    P/S: (nói nhỏ với em nè) Anh vẫn còn yêu em lắm đó nhưng ko thể nói với em được, vì sợ em chê. hic hic ...
    Người mập béo
  8. khoai_tay_chien

khoai_tay_chien Thành viên rất tích cực

hê hê, xin lỗi khổ chủ 1 phát, cái này sao giống cái Ngày... tháng ... năm vậy ta ??
    híc híc, vợ cả, vợ 2, vợ 3 ơi, giờ này các em iu đang ở đâu
    /jk
    đùa chút cho vui cả nhà, kô có ý gì khác
    Until the day the ocean
    doesn't touch the sand.
    Now and forever,
    I will be your man...

9. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Em nhimxudethuong@ xa nhớ của anh . Cũng đã lâu chúng mình chưa được nói chuyện lại nhỉ . Anh không ngờ là mình lại đọc được những dòng tâm sự của em như thế này .Chuyện của chúng mình thế là chấm hết rồi đó sao , anh không hiểu là tại sao chúng ta phải đến nông nỗi này . Chỉ vì một lỗi nhỏ chút xíu của anh mà em đã làm to chuyện . Trước khi đến với em , anh đã nói với em rằng anh không thích chuyện bé xé ra to và em đã đồng ý cái rụp thế mà bây giờ em lại nỡ đối xử với anh như vậy . Nhớ lại những từ xưng hô giữa em với anh sao mà da diết đến vậy , thời gian chúng ta ở bên nhau thật hạnh phúc biết bao , tuy chúng ta xa cách nhau nhưng mà lòng không xa cách . Anh yêu em và em cũng như vậy . Anh như một kẻ ngốc vì vậy mà em hay gọi anh bằng ..........khùng ..........Anh lấy đó làm điều buồn thay vào đó là vui , anh vui và hạnh phúc khi có được người bạn gái như em . Thôi xem như chúng mình có phận nhưng mà không co duyên . Anh đành phải đi tìm Duyên mới , chúc em mãi hạnh phúc bên người em yêu . Anh sẽ không quên buổi tối đêm hôm 28-5 đâu . Anh nhớ nó suốt đời . Thật là ...........sung............. sướng .
    Thân !
  10. lega

lega Thành viên quen thuộc

Wớ làng bà con ơi ! dạo này box ĐN yêu đương loạn xạ nhiều thế, sét đánh điện xẹt tùm lum có ai bán mũ có cột thu lôi cho tui mua 1 cái phòng thân đi, ko thì gần mấy người ni riết rùi có ngày tui bị treo lên cột điện vì bị trúng điện cao thế, hic hic tui còn yêu đời lém
    Cơn giận là kẻ thù của chính bạn
    Được lega sửa chữa / chuyển vào 09:39 ngày 11/07/2003