1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi một người con trai ĐN_QN

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi tocnganbaby, 09/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FelixDANANG

FelixDANANG Thành viên rất tích cực

Welcome to Quảng Trị...Click here,please!
  2. tocnganbaby

tocnganbaby Thành viên quen thuộc

Anh yêu nhiều...
    Ngày hôm nay là một ngày rất dỗi đặc biệt, đặc biệt nhất đối với em, anh có biết đó là ngày gì không hả anh? có lẽ anh không thể nhớ nổi trong suốt 27 năm anh sống trên đời này , có bao nhiêu là ngày làm sao anh có thể nhớ được ngày này là ngày gì đúng không anh?Hôm nay là ngày kỉ niệm 10 năm chúng ta quen nhau và 2 năm chúng ta yêu nhau đó anh ạ!thời gian trôi qua nhanh thật mới đó thôi mà bây giờ anh đã 27 tuổi mới đó thôi mà em đã trởi thành một thiếu nữ.......Em chỉ tiếc là chỉ còn mình em nhớ về những gì đã qua nhớ về ngày kỉ niệm này còn anh anh đang say với tình yêu mới, đang đắm chìm trong men rượu của tình yêu, anh bơi giữa biển lớn mênh mông tình yêu của một cô gái khác không phải là em, sau khi chúng ta chia tay nhau em đã thử yêu nhiều người những mong có thể quên anh nhưng càng cố quên lại càng không được, cố bao nhiêu thì lại nhớ anh bấy nhiêu...em biết tình yêu không phải trò đùa nhưng em không thể làm khác được, em chán hết tất cả bọn con trai, chỉ yêu anh và mãi mãi yêu anh mà thôi..............
    vì một nền điện ảnh Việt Nam Tiên tiến..đậm đà bản sắc dân tộc ( tiamo CC)
  3. DoubleDragon

DoubleDragon Thành viên mới

Anh về góp lại mộng mơ
    Dường như gặp bóng em chờ thuở xưa
    Nghe buồn như những lời thơ
    Nghe như nức nở giọt mưa cuối mùa
    Nghe Thu vờn mãi lá khua
    Nghe tình trổi khúc mưa Thu lạnh lùng
    Nghe như nỗi nhớ ngàn trùng
    Khi Thu về lại sánh cùng bóng em
    Lá Thu như rớt rụng thêm
    Vùi cho kín những oan khiên ngày nào
    Cội cây dáng vẫn ngọt ngào
    Nuôi dòng nhựa sống đầy trào quanh thân
    Thu về ru những bâng khuâng
    Lối xưa, ngày cũ chưa lần ghé qua
    Trong ta em vẫn chưa nhoà
    Bởi Thu còn mãi lụa là lá bay!
    Mùa xuân đi qua, nhưng còn đây tất cả
    Những cây khô còn đọng những xác hoa
    Ta âm thầm tiễn em vào trời Hạ
    Tim lặng buồn chảy mãi dòng xót xa
    Giấc mơ cũ thật tình cờ vỡ vụn
    Tim vẫn còn đập nhịp cũ băn khuăn
    Bóng đang bay, ai vô tình chọc lủng
    Để ta đau nức nở gấp vạn lần
    Tình đã xa sao em hoài hờn dỗi
    Cứ xa xăm cay đắng mãi nụ cười
    Ta chẳng đợi niềm đau sao cứ tới
    Ru mãi đời những nhịp cũ chơi vơi
    Em vẫn xa ta hoài như trái cấm
    Để ta nuôi giấc mơ cũ lỡ làng
    Nghe dấu yêu, đời âm thầm suy ngẫm
    Em có nghe tình ấy, điệu dỡ dang
    Ừ, về thôi em đừng chờ đợi
    Coi như xa, lạc mất giấc mơ lòng
    Ta coi như một lần chờ em không tới
    Đời hát hoài, điệp khúc cũ chờ mong!
    dlhk

Hữu duyên thiên lý ta đi nhậu
    Vô mâm đối đĩa ắt tương tàn!
  4. tuyenvq

tuyenvq Thành viên quen thuộc

[/quote]
    hì hì hì! dấu kĩ nhở!
    nhất quyết không cho làm anh.
    [/quote]
    lâu rùi mà hổng biết hả ! bà coi chừng cái tội bà đó nghe ! đúng là son sen
  5. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Chán hả em , sao lại chán thế em , anh đâu có làm gì em đâu mà chán chứ .Tình yêu chứ có phải trò đùa đâu . Anh nghĩ hồi trước chẳng hiểu sao mà anh lại đi yêu em nhỉ .Sao anh ngu thế không biết .À anh nhớ rồi do khi trước mắt của anh bị Lé nên anh mới đem lòng yêu em bây giờ mắt của anh very good nên chia tay với em là đúng rồi . Em bây giờ ..............xấu ...........như ........ma ai ưa cho nổi
  6. baby_autumn

baby_autumn Thành viên mới

Ku kia,chị nghĩ em nên tôn trọng tâm sự của ng` khác chút,kô nên trích dẫn kỉu đó đâu
    I knew I loved you before I met you
    I think I dreamed you into life
    I knew I loved you before I met you
    I have been waiting all my life
  7. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

To nhimxudethuong : Vâng anh biết....anh biết từ khi anh đã theo câu ông bà "nuôi thỏ đợi ăn" !Nhưng em biết không...." ngày đo'' ngày đó đã xa xôi... và chúng ta trở thành như thế".
    Anh không muốn, thật sự không muốn điều gì làm em buồn...nhưng cái buồn không thể tự mình khống chế được nó !
    Em biết không, lúc anh quen em cũng như bây giờ đây, đọc những dòng thư nghiệt ngã em gởi online, anh cảm thấy "buồn " lắm !...
    ...Cuộc đời vẫn thế.... và cái buồn vẫn thế. Con người ta vẫn mãi mang bên mình những cái "buồn" muôn thuở ....
    Ôi..đến bây giờ ... anh "buồn ngủ" trong cái "buồn cười "....và biết đâu hy vọng rằng anh sẽ không "buồn..đau bụng" khi đang "buồn cười" ..
    Vâng, hy vọng là thế ....
    Cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vẫn đẹp sao ....

Sống trong đời sống cần có môt tấm lòng!!
  8. Person_Gay

Person_Gay Thành viên quen thuộc

- Sao em lại nói như vậy chứ, ngày nào chứ ngày đó thì anh ko bao giờ quên được. Đúng đấy ngày đó là ngày mà hai chúng mình ko thể nào quên được, nhưng trong lòng anh vẫn nghĩ là em đã quên rồi đó chứ, ai ngờ là em vẫn còn nhớ như vậy. Bây giờ nghĩ lại thì anh vẫn còn cảm nhận được cái hạnh phúc lúc đó.
    - Anh chưa bao giờ có một tình yêu nào mới khi anh xa em đâu. Em biết ko, lúc đó anh nói lời chia tay với em mà lòng anh đau như dao cắt vậy, anh khổ tâm lắm em ạ. Và những gì em thấy đó là toàn những điều giả dối thôi, như là anh đi chơi với bạn gái khác, anh cố ý làm như vậy cho em xem thôi. Có nhiều lúc anh ''núp'' ở đằng sau em và lén nhìn em ngồi khóc, lúc đó anh muốn chạy ra ôm em vào lòng và nói là anh ko thể xa em dù là một phút. Nhưng lại ko thể được, vì ... Và nhiều lúc thấy em đi chơi chung với bạn trai của em thì lúc đó anh muốn bay vào đánh thằng đó nhưng rồi lại ko thể ...
    - Bây giờ anh rất vui khi nghe em nói câu "chỉ yêu anh và mãi mãi yêu anh mà thôi.............." . Nhưng giờ thì đã muộn rồi, những lời nói của anh giờ đã ko còn em tin như ngày trước nữa, nhưng những lời anh nói trên là thật lòng của anh đấy.
    P/S: Giờ thì em biết anh nghĩ gì ko? chắc là em ko biết đâu nhỉ. Anh đang nghĩ về ... 1 tô bún và 1 ly sữa tươi vì giờ anh đang đói bụng, hihi
    Người mập béo
  9. DoubleDragon

DoubleDragon Thành viên mới

Vẫn thấy bên đời như có em
    Nghe bờ môi ấy thật thân quen
    Hương xưa trên tóc vờn bay mãi
    Như thuở ban đầu...sao chẳng quên
    dlhk

Hữu duyên thiên lý ta đi nhậu
    Vô mâm đối đĩa ắt tương tàn!
  10. tocnganbaby

tocnganbaby Thành viên quen thuộc

Anh yêu dấu!
    Một ngày nữa lại trôi qua, một ngày mà tưởng như dài như một thế kỉ, mấy ngày qua em nhớ anh lắm , nhất là khi thi xong em đã viết về cuộc tình của chúng ta về những kỉ niệm về những mâu thuẫn mà chúng ta đã mắc phải về những nước mắt về những niềm vui mà chúng ta từng chia sẻ cho nhau, đau đớn khi nhận ra mình đang sai lầm khi sống như hiện tại, em có lỗi với nhiều người lắm anh ạ!Em không yêu họ nhưng vẫn tỏ ra mình đang yêu người ta tha thiết, vẫn những giọt nước mắt dễ rơi ,vẫn một tâm hồn đang yêu say đắm, nhưng trái tim em lại luôn xem người đó là anh, em không hiểu tại sao mình lại như thế ,em bất lực với chính bản thân em anh ạ!Muốn được gặp anh thì thầm với anh những điều em muốn nói , muốn được ôm chầm lấy thân hình cường tráng kia, muốn được cọ má vào bộ râu của anh , muốn được nghe anh nói, được thấy anh cười....em phải làm sao giờ hả anh? Biết là nên quên anh nhưng....nhưng...tình yêu mà em dành cho anh nó quá lớn ...nên...trái tim em chỉ để lại toàn những kỉ niệm đẹp của mình, chỉ chứa mỗi hình ảnh của anh mà thôi..........
    vì một nền điện ảnh Việt Nam Tiên tiến..đậm đà bản sắc dân tộc ( tiamo CC)