1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi một người con trai ĐN_QN

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi tocnganbaby, 09/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lega

lega Thành viên quen thuộc

Ho* Ho* , bác nào hỏng có râu thì chắc buồn chít,
    Cơn giận là kẻ thù của chính bạn
  2. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

Hê hê hê,râu bác Khoai@ sướng lắm đó,cứ thử 1 lần rồi xem,bạn sẽ thấy phê ngay mà

thích nghi với mọi hoàn cảnh sống là bản năng của sự sinh tồn
  3. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Thôi em à . Em đừng dằn vặt mình nữa . Chuyện của anh và em .......đã kết thúc từ lâu .Anh chẳng biết em níu kéo điều gì nữa . Nếu anh và em quen lại chắc gì tình cảm em dành cho anh là thứ tình cảm trước kia . Níu kéo chỉ làm cho cả hai đau khổ mà thôi em à . Anh nghĩ rằng trong cuộc đời thiếu gì đàn ông .Em đẹp và xinh tươi như vậy thì sợ gì đàn ông kô theo em chứ ,anh sợ là cả khối đó chứ .
    -------------------------------------------------------
    Những lời em nói khiến cho anh thực sự xúc động nhưng có một điều khiến anh bâng khuân .Anh đâu có cường trán và anh cũng đâu có râu đâu chứ .Em nhớ nhầm rồi đó em ạ .Anh còn nhớ bữa hôm mà anh với em trong quán Karaoke em đã sờ vào cằm anh và nói rằng:Đàn ông con trai gì mà chẳng có râu . Lúc đó anh ngượng lắm em biết kô .Nhưng mà cũng chẳng liên quan gì đến tiền sáng nên đành nhìn mà cười bù .Bút ngắn tình dài .Chuyện của anh và em nếu mà ngồi kể ra đây thì còn dài .Bây giờ anh còn phải về cho con ngủ . Chúc em ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp .
    PS: Hay ko các pác .
  4. nhung224

nhung224 Thành viên mới

Tại sao mọi người lại lấy tâm sự của người khác ra để đùa cợt vậy. Có những lúc nỗi niềm dâng trào trong lòng, chẳng biết trút vào đâu, có lẽ post lên đây sẽ có thể là một cách để trút hết nỗi lòng thì sao, và mong nhận được những lời an ủi, động viên, hay cũng có thể chẳng cần ai an ủi, chỉ cần viết và viết, vậy là đủ rồi.
    + To Nhimxudethuong: Những gì đã qua rồi thì hãy để nó qua đi. Tuy nó thật tàn nhẫn và nghiệt ngã, nhưng biết làm sao được, cuộc sống là vậy mà. Tình yêu chỉ có thể được nuôi dưỡng khi đến từ cả hai phía. Nếu người ta đã thay đổi rồi thì mình cũng phải tự thay đổi mình đi thôi. Thay đổi vì sẽ có những đổi thay mà. Hãy dũng cảm đối mặt với sự thật, và biết vượt qua chính bản thân mình. Có như thế mình mới tìm lại hạnh phúc cho mình được. Đừng thở than nữa, đừng nuối tiếc nữa, vì có như vậy anh ấy cũng không quay lại đâu. Hãy sống cho chính mình, và hi vọng rằng: Sau cơn mưa trời lại sáng!!!
    + To all: Tặng mọi người nhân dịp một ngày "mưa" của tôi!
    Bỗng chốc bạn nhận ra được sự khác biệt tinh tế giữa việc giữ chặt một bàn tay với việc trói buộc một tâm hồn...
    Rằng tình yêu không luôn là điểm tựa và chung sống không đồng nghĩa với sum vầy...
    Rằng nụ hôn không phải là khế ước và những món quà không phải bao giờ cũng là những lời hứa chân thành...
    Rằng có những ngày nắng cũng mang đến những nỗi buồn không kém những chiều mưa...
    Và bạn học được cách ngẩng cao đầu chấp nhận thất bại, điềm tĩnh như một NGƯỜI LỚN chứ không khóc lóc như một ĐỨA BÉ...
    Và bạn bắt tay vào việc ngày hôm nay chứ không trông chờ vào những dự án viển vông của ngày mai.
    Và bạn tự trồng hoa trong vườn nhà để tô đẹp cuộc sống, không trông chờ người khác mang hoa tới...
    Và bạn nhận ra rằng bạn có thể chịu được... rằng bạn thật sự mạnh mẽ... rằng cuộc sống ĐÁNG YÊU hơn bạn tưởng....
  5. XacUopVietNam

Nè,bác nhung224@ làm gì mà ghê thế,chẳng qua là thấy chuyện của người khác lâm li bi đát quá nên tụi tui thêm chút mắm chút muối cho hưng phấn và lạc quan một chút thôi,chứ ai yêu cũng sầu não như thế thì chẳng khác gì đi ngược lại ý nghĩa của chữ "yêu" rồi ,thế thì ai dám yêu,tui thấy thèng cu popeye113@ post bài vừa rồi hay thiệt,ko biết hắn ăn cắp hay tự chế nhưng nói chung là hay....post tiếp nghe cu em

6. popeye113

Nhimxudethuong@ xa nhớ của anh .
    Anh nghĩ chuyện của anh với em nên ..............nếu em còn điều gì muốn nói nữa thì em hãy Email đến anh đi .Đừng thể hiện cảm xúc ở đây nữa .Vậy nhé ,anh đợi mail của em .
    To sis nhung224@ : sis à , tối hôm qua chẳng lẽ sis buồn đến nỗi như thế sao . Sis kô thấy Topic này gửi cho ai sao : Gửi một người con trai QN-ĐN .Giả sử ku là người đó thì sao, sao sis kô đặt dấu hỏi .
    To XacUopVietNam@ : là tự viết đó cha , không ăn cắp hay gì đâu .
  7. nhung224

nhung224 Thành viên mới

Ừa, cũng có thể thằng cha đó lại lỡ may là ku của sis... úa úa ... thế thì tội ku quá! Sao lại để người iu đi lang thang kêu khóc ầm ĩ ngoài đường thế, để con gái buồn lòng là hông có tốt đâu ku!!! Có gì về nhà đóng cửa bảo nhau chứ . Sis hông có bùn, chỉ thấy thông cảm cho người iu của ku thui. Dù sao... ku viết cũng hay lắm đó!!!
  8. popeye113

Rất rất ...............ư ......................là..............kinh ................khủng .Í Ẹ
  9. XacUopVietNam

cô nhung224@ lại đụng chạm đến chuyện tình cảm của thèng em út box ĐN rồi,thế mà cứ nói.............,thôi để cho nó làm ăn nghe,đừng fá nó nữa

10. tocnganbaby

tocnganbaby Thành viên quen thuộc

anh yêu dấu của em!
    Ngày hôm qua được nghe giọng anh nói, được biết anh đã ko quên em , em đã mừng tới phát khóc, những tưởng ko bao giờ được nghe anh nói trước khi em đi xa , nhớ anh thật nhiều dù tình ta đã hết, tình dạt dào bỏng cháy vậy mà ko được ở gần anh, ko được nhìn thấy anh, một mai em đi xa , ko hiểu anh ở nhà có nhớ em ko?có lẽ là ko nhỉ, em giờ chỉ còn là hư vô trong anh,buồn quá
    vì một nền điện ảnh Việt Nam Tiên tiến..đậm đà bản sắc dân tộc ( tiamo CC)