1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi người anh yêu

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi minhhungnb83, 12/08/2012.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. minhhungnb83

minhhungnb83 Thành viên quen thuộc

Em ah, Tp HCM hôm nay trời đẹp lắm, anh cũng mọi người đi đến mấy địa điểm chơi, nhưng anh vẫn thấy buồn và cô đơn quá, không lúc nào không nhớ tới em, không biết hôm nay em ở nhà 1 mình, em buồn chắc em lại bỏ bữa rồi, e luôn chê a gầy vì anh ăn uống linh tinh, nhưng mà a là bs nên sẽ không thể ốm lâu được đâu, a sẽ biết cách tự chăm sóc bản thân mình thật tốt, em yêu yên tâm đi nhé.

Anh nhớ em muốn khóc em yêu ah, a muốn được ở bên cạnh em ngay lúc này. Khi ăn tối về, nghe em kể chuyện buồn làm em khóc mà trái tim anh đau nhói, anh có thể làm gì cho em được bây giờ, những kỷ niệm buồn đã làm cho em tổn thường, giờ đây lại hiện hữu trước mắt em. Em ah, có những kỷ niêm mà chúng ta không thể quên được nhưng cũng có những chuyện buồn em phải học cách quên dần dần nó đi, vì như thế thì em mới có thể thấy hạnh phúc được. Cách tốt nhất để vượt qua nỗi buồn là đi qua chính nó. Anh đã tự hứa với mình là sẽ chỉ để cho người khác yêu mình, không bao giờ yêu ai nữa, vì yêu là sẽ rất đau khổ, anh đã bị tổn thương rồi nên không muốn bị thêm lần nữa. Nhưng sao khi gặp em, anh thấy anh không còn là chính mình nữa. Lúc nào cũng thơ thẩn, ngẩn ngơ nhớ về em, anh đã yêu em hơn chính bản thân mình rồi. Cuộc sống đôi khi thật là mong manh, nhưng em hãy biết rằng, luôn có một người đàn ông yêu em và luôn nhớ về em. vì biết đâu một ngày nào đó, a không còn tồn tại trên cuộc đời này nữa thì a cũng vô cùng hạnh phúc vì a biết rằng mình đã yêu và được yêu.

Nhiều khi, có những chuyện a chưa rõ, nhưng anh ngại không hỏi vì sợ em lại nghĩ ngợi lung tung, nhưng từ giờ anh cũng sẽ không bao giờ hỏi nữa vì anh biết rằng em cũng rất yêu anh.

Ở nơi đó nếu thấy lòng xao động, là cả tình anh khắc khoải nhớ mong em .
  2. cunyeuanh

cunyeuanh Thành viên rất tích cực

Đúng là cách tốt nhất để vượt qua nỗi buồn là đi qua chính nó. Cách tốt nhất để vượt qua khó khăn là đối diện với nó...

SG trời đẹp còn HN trời lại mưa lắm. Lâu lắm mới ghé vào mục tâm sự. Lâu lâu lắm rồi. Ghé vào đây gửi chút lời. Người yêu em cũng vừa bay về đến SG. Cũng thấy cùng tâm trạng với chủ top.

Tự nhủ đừng yêu nữa, tự nhủ để người khác yêu mình thôi, cũng giống chủ top, nhưng khi gặp người ta, lại yêu, yêu 1 cách kỳ lạ, yêu và muốn gắn bó...vậy đấy, cuộc đời này...

Chúc chủ top hạnh phúc.
  3. sinhvienmaugiao

sinhvienmaugiao Thành viên mới Đang bị khóa

4. huyenhung8883

huyenhung8883 Thành viên mới

Người con gái đó thật hạnh phúc