1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi người xưa...

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi innocent, 29/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Gửi người xưa...

Mới thoáng qua đây mà sao đã gọi là xưa??? Đôi lúc gặp lại người xưa, nhìn lại cảnh xưa, ngắm lại những bức hình xưa, nhớ về những giây phút ngày xưa, sao lòng thấy lâng lâng khó tả?!!

Ai có về chốn xưa, tìm thấy ở đây một bóng dáng thân quen, xin hãy nhớ về nhau và cùng liên lạc lại.

INNOCENT (Trung Hiếu): hieudtr2002@yahoo.com, ĐT: 0912.278.281, đang công tác tại TP. Hồ Chí Minh.

(Lâu lắm rồi không post bài, nội dung lại khá lạc lõng, làm phiền các bạn trẻ MOD một chút nhé. Nếu có thể hãy giúp anh liên lạc với "người xưa")
  2. Mr_Dj_new

Mr_Dj_new Thành viên rất tích cực

Có một người vẫn gắn bó với HPC từ thời còn Inocent đây. Bạn hiền vào miền Nam rồi mất hút thi thoảng mới hiện ra kêu mấy tiếng là sao? Giờ ra hẳn đây hay là vẫn ở trong đó?
  3. innocent

Innocent hiện đã vào công tác tại TP Hồ Chí Minh được gần 2 năm, kế hoạch là sẽ ở lại luôn: dựng nhà, cưới vợ,...
    Tất nhiên là công việc bận quá không thể vào Diễn đàn được, thi thoảng đảo qua vài Diễn đàn thân thiết, xem lại những bức hình từ thời trước mà nhớ lại những kỷ niệm gần gũi, êm đềm và sóng gió.
    Hôm nọ xem mấy bức hình em Chip_hoi chụp thấy đẹp quá, không biết là sản phẩm sở hữu trí tuệ của Chip hay là lấy thêm ở đâu nữa. Em mình giỏi thật!!!
    Còn lão già Dj thì dạo này thế nào, cho một vài thông tin đi nhỉ???

4. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

Hi hi, em chào anh Hiếu....
    Lâu quá rồi không thấy anh làm mọi thứ cứ nhạt nhoà hết, tự dưng hôm nay mở máy vào ttvn thấy anh post bài, bất chợt kỉ niệm của anh em mình và HPC lại ùa về. Vui quá.
    Mà này anh trai ơi, ảnh ọt là do em gái anh tự chụp đấy ạ, hi hi, anh phải tự hào chứ lị.
  5. innocent

Dưới con mắt của một nhà "không biết gì về nghệ thuật", anh thấy ảnh em chụp hơi bị "chuyên nghiệp" đấy, rất đẹp và có ý nghĩa.
    Tuần vừa rồi, anh mới gặp Tazzan, hắn lấy vợ gần năm nay rồi, béo khủng khiếp. Hình như là người đàn ông nào cũng vậy, lấy vợ vào là phát phì nhanh chóng (có lẽ vào bữa ăn cứ cặm cụi ngồi bốc cơm, chẳng dám ngẩng mặt lên, béo là phải?!!).
    Em Chip dạo này thế nào? Kể sơ qua cho anh biết tí đi. Mà sao không thấy lão Dj trả lời gì cả nhỉ?
  6. chip_hoi

Hihi, anh phải lấy vợ cho phát tướng ra một tý anh ạ, kể cả phải ngồi bốc cơm cũng tốt!
    Chúc mừng anh Tazzan nhá....âm thầm lấy vợ và âm thầm béo...tức là tự sướng một mình, không báo cho anh em biết thế là không được
    Em thì vẫn vậy, sắp tốt nghiệp, cao lên một tý xíu, vẫn nhắng nhít như thế và tất nhiên là phòng không!
    Anh Dj dạo này anh ý có ý thức lắm anh trai ạ, anh ý sắp được bốc cơm rồi nên phải đoan trang, cứ từ từ thì anh ấy sẽ trả lời anh! Nói đùa thế thôi, chắc là anh ý đang bận đá giải ttvn đấy ạ!
  7. Mr_Dj_new

Mr_Dj_new Thành viên rất tích cực

Thế ông bạn quyết tâm định cư ở HCM rồi à? Tôi đợt này bận quá, từ việc chung cho đến việc riêng.
    Mà làm gì phải cúi đầu bốc cơm, mình phải quát cho vợ nó sợ chứ? Như thằng tupt đấy, lấy vợ xong toàn quát vợ ầm ầm, nhưng mỗi tội đi đâu cũng phải nhớ về sớm nấu cơm.
    Tôi thì công việc cũng tạm ổn định tại Thủ Đô, nhà cửa cũng ổn rồi, chỉ đợi ngày bị làm tù khổ sai cả đời thôi.
    Lúc nào lên HN cứ alô cho tôi, số tôi có đầy ra đấy.
  8. chip_hoi

Anh Dj cứ nói thế nào ý nhở.
    Anh Hiếu: anh cứ thấy cái chữ ký đỏ bừng to đùng của anh Dj thì chắc anh cũng hiểu anh ý quát vợ anh ý to đến mức nào!
  9. ngoclong80

ngoclong80 Thành viên rất tích cực

Em cũng vậy, chỉ thi thoang vô đây nghía nghía bài viết của bà con thôi. Không dám post, sợ bị ... đánh.
    Mình cũ quá rồi, khó dùng lắm .
    Nhanh thật, ngoảnh đi ngoảnh lại bác Inno nhà mình đã định cư trong đó được 2 năm rồi, chắc cũng đã đến giai đoạn ... lạc nghiệp đến nơi rồi .
    Khi nào bác sắm cho HPC một cô dâu mới thì ảnh ẹo lên phát cho anh em, cháu chắt nó mừng một chút.
    Em vẫn xa nhà. Tốt nghiệp rồi, thành thằng thạc sĩ rồi. Đang đi tiến phát nữa cho đời nó thêm sĩ diện.
    Mà dạo này HPC có một vài hoạt động có ý nghĩa. Đúng là phải khen nhóm lãnh đạo có tài.
  10. huhuconmuonlayvo

huhuconmuonlayvo Thành viên mới

... hehe Không biết anh Hiếu còn nhớ em không ?...