1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi người xưa...

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi innocent, 29/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Thông báo một tin buồn, hơi bị thiệt thòi cho Inno:
    Đầu tuần này, không biết dở hơi làm sao lại bị DẬY THÌ, trên mặt Inno nổi một mụn trứng cá, tưởng bình thường, ai ngờ sáng nay phải đi bệnh viện tiểu phẫu. Hiện giờ trên mặt là một đống bông băng , phải uống kháng sinh và kiêng bia rượu.
    Nhưng kế hoạch của chúng ta không đổi, Inno sẽ uống nước suối đậm đà hương vị Gò Đen (chỉ tưởng tượng thôi, hic hic) .
    Nào cùng dzô, sha la la là la....
  2. boydatcang

boydatcang Thành viên rất tích cực

Ọc.....em vào sài gòn lâu nhưng chưa đi đâu nhiều nên em ko biết chỗ đócó phải nhà anh kô?hay gần nhà anh vậy
  3. fire_fly_hp

fire_fly_hp Thành viên mới

OK. Anh em ta vẫn chiến đấu như thường nhé. Đừng ai trễ hẹn nhé
  4. tommygirl

tommygirl Thành viên rất tích cực

7. Anh sắp có baby chưa vậy ? hihih nếu có rồi cho em địa chỉ đi để em đến lấy hơi em bé tí nào
  5. fire_fly_hp

Vậy là đêm hôm qua bữa nhậu mừng sinh nhật của bác Innocent nhà ta ngoài những người nhà của bác ấy thì chỉ có Fire và thanbai là người của ttvn tham gia. Chẳng thấy bác nào đến cả. Mong lần sau các bác đến đủ nhé.
    À bác Innocent thông báo một số chi tiết của mấy em ngồi cạnh bác một tí nhỉ. Nhìn mấy em đó dễ thương thiệt đó
  6. innocent

Hiện tại thì anh em Hải Phòng ở SG cũng khá đông, nhưng những người quen cũ đã từng hoạt động ở HPC không nhiều, hơn nữa lại phân tán ở nhiều nơi khác nhau, đều đã bận rộn công việc riêng, cho nên việc gặp nhau không dễ dàng gì.
    Hơn nữa, rất hãn hữu anh em mới vào Diễn đàn coi thông tin được nên có người biết, có người không biết. Tối hôm 20 có Fire và Thanbai đến được cũng là trên sự tưởng tượng rồi.
    Nói chung là không cần thiết phải phân biệt TTVN hay không TTVN, miễn là anh em đã quen với nhau, nhất là đồng hương nữa thì càng tốt, nếu có điều kiện thì cứ liên lạc với nhau, rảnh thì gặp mặt rủ nhau đi chơi, khó khăn thì giúp đỡ nhau, niềm vui nỗi buồn thì cùng chia sẻ, thế là tốt quá rồi còn gì?
    Cảm ơn chú Fire và Thanbai đã đến dự sinh nhật của anh. Bữa đó anh đã rất vui. Lúc nào rảnh thì cứ liên lạc với anh.
  7. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

bữa đó mà khanhthi nó vào rồi thì còn vui hơn nữa nhỉ anh inno nhỉ . chúc mừng anh thêm một tuổi , chả vui sướng gì nhưng cái gì đến thì nó cũng đến rồi , anh cứ vui vẻ và hay cười như thế là được ạ
    à mà handsome dạo này trông thế nào anh Hiếu , có còn handsome k cũng phải 3, 4 năm rồi k thấy bóng dáng , có nhớ bạn thiên bình k
  8. innocent

Ừa, mà khanhthi nó mới từ ngoài Bắc vào hở em? Không biết nó có hay vào Diễn đàn không? Nếu em gặp thì báo nó gọi điện cho anh nhé, anh không lưu số điện thoại.
    Anh cũng 30 rồi, mà bà con bảo trông cứ như 24, chẳng biết tại sao nữa?
    Cuối tuần anh vẫn rảnh, thường uống cà phê một mình, anh em nếu không bận thì liên lạc với anh nhé. Chỗ anh đang ở là một "ổ" dân Hải Phòng.
    Handsome trông vẫn ngon và phong độ, Thanbai thì mập hơn một chút, trắng trẻo dễ thương. Hôm sinh nhật anh vì phải tiếp mọi người nên chỉ cụng ly được vài lần (anh cũng chỉ uống được nước suối thôi), thành ra anh em chưa nói chuyện được nhiều.
    Thời gian còn dài mà, lo chi nước chảy, sợ gì mây trôi.
  9. fire_fly_hp

Nhớ bạn Thiên Bình chứ. Nick của Handsomeboy bây giờ là Fire_fly_hp cả ở ttvn lẫn yahoo đó. Có gì chúng ta gặp nhau nhé.
    Bây giờ Fire đang làm ở Bình Phước rồi lương cũng kha khá. Hy vọng tết đủ tiền đi máy bay về
  10. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

Anh ơi thanbai là ai nhỉ ? hình như em k biết anh bạn nì
    khanhthi nó sắp vào rồi anh ạh
    Fire ơi hình như bạn ...quên tên Fire rồi
    hixx
    add nick bạn ở YH nhé rồi khi nào rảnh 8 với bạn chút