1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

GỬI NHỮNG NGƯỜI "QUÁ TỰ HÀO" KHI "TRÈO" LÊN ĐƯỢC PHAN SI PHĂNG

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi XanhDoTimVang, 05/03/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. roykienvoc

roykienvoc Thành viên mới

Leo Phan uh??????????
    THƯỜNG THÔI! THƯỜNG THÔI! THƯỜNG THÔI!
    Đi thì biết ngay ấy mà.
  2. dhlv

dhlv Guest

Công nhận ông anh nói chí lý !
    Tự nhiên em lại liên tưởng đến một chuyện khác ko liên quan gì đến du lịch. Đó là ông anh mọi chuyện cũng đã trải qua (quá hiểu sự đời) và cũng người nối dõi tông đường (xem ảnh ở topic khác) . Có lẽ nếu anh theo gương đức Phật Thích Ca (trước cũng là hoàng tử) có duyên với Phật đi phổ độ chúng sinh thì có lẽ còn giúp ích được cho chúng sinh nhiều nhiều hơn nữa . Chứ cái box du lịch này thì anh đã để lại nhiều ảnh hưởng lớn rồi đó (tích cực). Còn em có lẽ phải xong một số nghĩa vụ rồi tính tiếp
    @xanhdotimvang : có lẽ anh em mình cũng với một số người như hiepsy1975, vietkyo lập một nhóm "phản diện" quậy topic này cho khí thế, có một nhóm tiêu cực (trong mức độ cho phép) thì cũng làm box thêm nhộn .Phải ko các bác
  3. hakhoai

hakhoai Thành viên quen thuộc

Hị hị, ý pác XĐTV gì đó là việc khó hay dễ thì cũng phải có hệ qui chiếu. Đại để là bị táo thì ỉa mới đau, chứ ko bị táo thì ỉa cũng bình thường thôi. Thằng bị táo kinh niên, ỉa được một bãi ngon lành, có khuôn, lại vừa bóng vừa đẹp, ắt phải tự hào rồi, nhưng nhìn xa hơn cái đống *** thì đấy cũng chỉ là việc ỉa đái mà thôi.
    Iem thấy các bác cứ nói vượt qua chính mình cái gì đó, nghe mãi không hiểu, em cũng mới lọ mọ lên Fan, mệt thấy bà cố, nhiều lúc cũng nản, nhưng không đi tiếp thì chít, anh em đi cả, thì mình ở với ma trong rừng à, thôi thì lại lê tấm thân tàn... Nói túm lại, mình khoẻ chán, theo thống kê thì con người mới sử dụng 30% khả năng tiềm tàng, đến lúc khó khăn mới sử dụng >70% (tuỳ khả năng mỗi người), nên chẳng có gì mà phải "vượt qua" cả các pác ạ.
    Iem thấy pác XĐTV gì đó mở cái topic này hay quá, chẳng qua nhạy cảm, lại trúng vào tự ái mọi người nên xôn xao tí thôi. Chứ iem thấy việc leo Fan cũng chẳng có gì ầm ĩ, giá mà có pác nào leo Fan, mà không xả rác, ỉa bậy mà biết đào lỗ, chùi .ít xong mà biết đốt giấy thì iem mới thấy là "vượt qua chính mình á"...
    hị hị
  4. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

hị... hị... iem xìpem cái: bác Khoai ơi, bình thường người ta hay nhầm củ Chuối là củ Khoai bác ợ, thế mới đau
  5. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Anh cũng đang lên kế hoạch leo PHAN (nhờ chủ yếu vào cửu vạn và hướng dẫn thôi, anh biết ek gì) và cũng đang làm hẳn một trang WEB để tán dương sự dũng cảm xông pha của anh. Giờ nghe em nói thế này tự dưng thấy mình không bằng các bà già. Buồn quá em nhỉ?
    Nhưng không sao, anh sẽ từ bỏ ý định đó và liên lạc gấp với em để anh em mình cùng chinh phục đỉnh Núi Nùng, cho thiên hạ biết mặt, theo chân các bà già nào em yêu ơi

6. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Em rất thích leo Fan
    Vì leo Fan rất thích
    Em không thích các bạn
    Chưa bao giờ leo Fan
    Em xin được để nghị
    Các bạn chưa leo Fan
    Đừng ngồi dưới nói càn
    Kẻo bọn đã leo Fan
    Nó tát cho vỡ mặt
    Leo để lấy thành tích
    Thì cũng là leo Fan
    Chúng mình đã leo Fan
    Mình khinh bọn ở dưới
    Ờ! Nhờ!
    Em hồng hồng tím tím
    Chắc bị nhọt ở mông
    Nên thù hận đám đông
    Đã leo được đến đích
    he he he...
    Vãi cả pee mới làm được bài thơ. Em Xanh Đỏ Tím Vàng đi chơi đê, em nên kính nể các anh chỉ ẻo lả lười vận động vì các anh chị ấy đã làm lụng vất vả để trả tiền thuê porter cõng các anh chị ấy lên. những người vừa đóng góp cho xã hội, vừa trả tiền nuôi porter rất nên được chân choọng
    Leo Fan không chỉ để leo mà còn có ý nghĩa cao cả ví dụ bảo vệ thiên nhiên, bảo vệ chóp như bác Chito
    Em còn nói linh tinh anh chito leo từ đỉnh Fan xuống oánh cho bỏ xừ.
    Nhờ
  7. Chitto

Chitto Thành viên rất tích cực

Việc gì tao phải leo xuống ? Tao gọi mày lên tao rồi tát cho vỡ mẹt !!!
    Thôi quay sang yêu km thứ 7001 đê ! Lảm nhảm lại vỡ thêm một số thứ bây giờ.
  8. hauyen1972

hauyen1972 Thành viên mới

Xanh văn đỏ, tự mình vả vào miệng mình thế mà không thấy đau à? Vừa mới mang chuyện cụ già 75 tuổi leo Fan ra làm gương, rồi lại AQ sức tôi có hạn leo được núi Nùng là sướng lắm rồi. Thế là tự nhận sức thanh niên không bằng cụ già 75 tuổi à? Sao không lo đi tập thể dục đi ngồi đó làm gì?
    Cá nhân tôi, vẫn thấy việc chinh phục được đỉnh Fan là 1 thắng lợi. Thắng lợi vì tôi đã hoàn thành được một mục tiêu đề ra từ bé. Thắng lợi vì dù dọc đường gặp vô vàn khó khăn về sức khoẻ, tôi vẫn quyết đi cho đến cùng. Thắng lợi vì chuyến đi này đã cho tôi thêm biết bao người bạn tốt. Tại sao tôi lại không thể tự hào chứ?
  9. xoxoxo

xoxoxo Thành viên rất tích cực

thứ nhất Mấy ông bà Tây cũng thuê guide với porter chứ bộ mà họ toàn đi Trạm tôn thoai .....
    He he ...... em đi Fan về lúc nào cũng nói đi Fan ko có gì là khó khắn cái quan trọng nhất là ý chí vượt qua chính mình ..dụ dỗ được ông chú với ông anh đi cùng đoàn Trăng Rằm vừa lên đỉnh hôm qua .. Mọi ngày mấy ông ấy chẳng bao giờ vận động ... lúc nào cũng xe máy ô tô ....cúm 1 tí là chạy đi mua thuốc ........ chạy cầu thang 1 lúc phờ người đòi nghỉ ......đi bộ 1 đoạn đã kêu mỏi inh ỏi .... sáng nay gọi điện về bảo đi như băng leo dây như khỉ ... khẹc khẹc chắc chắn khi đi về HN 2 ông ấy sẽ nghĩ khác về cuộc sống .....
  10. Disasterpiece

Disasterpiece Thành viên mới

Post nhầm !
    Được Disasterpiece sửa chữa / chuyển vào 19:49 ngày 05/03/2007
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa