1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi những người tôi yêu wy

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi blackdevil891102, 01/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackdevil891102

blackdevil891102 Thành viên rất tích cực

Gửi những người tôi yêu wy

Một năm cũ qua đi một năm mới đến có bao nhiu điều muốn nói với bao nhiu người mà mình yêu thương. Lúc này là lúc mún thổ lộ hết với tất cả, để những niềm vui và sự may mắn có thể đến với chính mình và với mọi người
    Những người đầu tiên con muốn gửi đến là bố mẹ, với con bố mẹ luôn luôn lo lắng quan tâm, với con bố mẹ luôn là chỗ dựa vững chắc nhất và con luôn là niềm tin và sự hy vọng của bố mẹ, con hứa rằng con sẽ ko làm bố mẹ phải thất vọng ở con đâu hãy tin ở con, con đã lớn
    Anh trai, thêm 1 tuổi mới, em đã chững chạc hơn, e sẽ ko hư như trước nữa đâu.
    Chị à người mà luôn bên em, luôn dõi theo em nhất có lẽ là chị, người mà luôn bên em những lúc em cần nhất chỉ có chị. Có thể đó chỉ là 1 sự tin tưởng ngây thơ của 1 đứa trẻ chưa lớn vào sự kỳ diệu của cái thế giới này. Nhưng em tin chị là người quan trọng nhất với em, em sẽ cố gắng làm tốt những gì mà chị giao cho em.
    Phương Anh , hình như e là người iu đầu tiên của anh nhỉ, e là người đã cũng anh bước những bước đệm quan trngj ngay từ những ngày đầu, chúng ta sẽ mãi là 1 người bạn tốt ,1 người yêu chân thành :D. và đặc biệt xin lỗi vì đã gián tiếp làm nên một nỗi đau trong tim em. Iu em
    Bom: 1 năm qua có lẽ mày là người thay đổi nhiều nhất, có lẽ là thế. Nhưng dù mày có thế nào thì mày vẫn là con bạn thân iu của tao. Một năm wa mày đã trwưỏng thành hơn bao nhiu, thật cứng cỏi, quyết đoán và ko còn dễ rơi nước mắt, nhưng mày có biết ko phải lúc nào mình cũng phải mạnh mẽ, hãy có lúc sống thật với trái tim mình, hãy có lúc rơi nước mắt để mọi người biết rằng mày đang cần bờ vai. hãy nắm tay tao để chúng ta cùng bước đến 1 tương lai mới thật tươi sáng.
    Long-1 người bạn thân, 1 người chồng chưa đăng ký :là người ko thể thiếu của bộ 3 phép thuật, người mà nhìu lúc H tưởng chừng đã quên mất có tồn tại bên H. Nhưng đến lúc quan trọng nhất H mới biết rằng người luôn bên H lại là L. H vẫn nhớ L nói rằng, mỗi người có 1 cách quan tâm riêng, và L cũng luôn quan tâm đến H theo cách của mình và hãy yên tâm vì L là người ko bao h bỏ rơi H.
    Hoàng_cùn con : k3k3k3, cái này là theo nick của ông nhé. Ông là người bạn mới thật mới của tôi, nhưng cũng thân thật thân đấy :D. Nói chuyện với ông thấy rất thoải mái và vui vẻ, nhất là những lúc tui cần người để xả street nhưng chỉ có 1 diều mà tốt ghét ông, ghét cay ghét đắng là điều mà ai cũng biết. giá mà ông đừng như vậy có lẽ mọi thứ sẽ vui vẻ hơn. Chúc ông năm mới sẽ có thật nhìu thành công, cao thêm mấy phân nữa nè, và trình độ cũng pro hơn nữa.
    Thổ- Xe lu- Bựa nhân: ko bít mèng đặt bao nhiu biệt danh cho u rồi, ko nhớ nữa. Nhưng năm nay người ấn tượng nhất với mèng, ảnh hưởng nhất với mèng, chính là u đấy. Chẳng bít nói gì nhiều về u, chỉ bít chúc u sẽ là 1 kobe của VN nhé.
    ĐA điên: thằng bạn hâm nhất, điên nhất thần kinh nhất mà tao bít :)):)). Mày khác so với những gì tao nghĩ lúc đầu, chẳng nhóc con chẳng ngây thơ và lạnh lùng chút nào. Mày cũng khá lắm đấy ku ạ. Cố gắng thành siêu sao 7n1 nhé e.
    SS Hot, có lẽ ss đã thwục sự trở thành 1 thần tượng của e, vô cùng maly và xuất sắc, 1 tương lai mà em nhìn vào. Dù bây h ss có một chút thay đổi so với hình tượng ban đầu nhưng ss vẫn là người anh rất tuyệt với của em.
    Còn nhìu nhìu điều mún nói nữa với mọi người, nhưng lại cũng chẳng bít nói gì nữa, có lẽ sẽ dừng bút ở đây. Chúc mọi người năm mới vui vẻ nha