gửi tiền vào tài khoản thì sau bao lâu có thể thực hiện được giao dịch tai máy ATM?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi NGOC157, 04/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NGOC157

NGOC157 Thành viên mới

gửi tiền vào tài khoản thì sau bao lâu có thể thực hiện được giao dịch tai máy ATM?

trong trwờng hợp người gửi là ngwời thuộc tỉnh, thành kách ạ, thì sau khi người này gửi tiền vào tài khoản của mình phải đợi 1 thời gian bao lâu mình mới có thể nhận đưọc số tiền ấy từ máy ATM?
    cảm ơn các bác đã quan tâm.
  2. July07

July07 Thành viên mới

người khác gửi $ vào TK của mình vô tư ngay lập tức, còn để rút $ từ atm chắc phải sau 24h
    //mấy lần làm thẻ mấy em info bảo thế
  3. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên mới

Nếu bác vào thẳng ngân hàng mà bác làm thẻ ấy thì gửi cái rút đc luôn . CÒn nếu ngân hàng khác thì bác gửi sáng thì Chiều nhận đc ! Vote *********** tớ nhé !
  4. Guests47

Guests47 Thành viên mới Đang bị khóa

Nếu hệ thống core ngon thì nó là online transaction
  5. daotan8601

daotan8601 Thành viên mới

Do nhân viên gia dịch ngân hàng có chuyển tiền online ngây lập tức không. Khi đã vào TK ra rút được luôn.
    Cùng hay khác hệ thông ngân hàng bj như nhau.
  6. Zaingoan

Zaingoan Thành viên mới

do nhân viên ngân hàng có chịu hạch toán luôn ko
    còn tối đa là sau 24h
  7. haclua

haclua Thành viên mới

Mình thấy khá là nhanh đó ! Pa pa ở quê vừa gửi tiền vào tài khoản gọi điện ra mình đã có thể rút luôn được rồi ! Chắc không quá 1 tiếng !
  8. iemlahunter

iemlahunter Thành viên mới

Sure với em là sau đúng 1 giây
  9. July07

July07 Thành viên mới

đính chính tý
    post trước tưởng bác chủ topic hỏi sau khi làm thẻ atm thì bao lâu dc rút $ từ máy nên trả lời vậy...
    còn khi người ta gửi $ vào TK thì ngay lập tức có thể rút dc luôn (lý thuyết là thế) thực tế có thể trễ vài giây...
  10. bexiunhn

bexiunhn Thành viên mới

đợt trước ở ngân hàng công thương sau 2h là có thể rút được tiền rồi, bây giờ ko biết thế nào