1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi tới những ai có thành kiến về con trai XD

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi Hsxrd, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hsxrd

Hsxrd Thành viên mới

Gửi tới những ai có thành kiến về con trai XD

Các bạn khi nghe đến con trai XD chắc là ấn tượng lắm nhỉ . Chắc là toàn nghe thấy con trai XD toàn đánh nhau, uống rượu, bất cần đờivà cả nghiện hút chứ gì. Nói cho mọi ngưòi biết nhé, anh em sinh viên chúng tôi không hoàn toàn như vậy đâu. Đó chỉ là thiểu số thôi nhưng các bạn hãy nhìn xung quanh trường khác mà xem ( cũng có thể ngay trong trường các ban thiếu gì những kẻ đầu trâu mặt ngựa còn hơn cả chúng tôi đấy chứ. Mà nói thật nhé chẳng nhẽ trong hệ thống các trường Đại Học mọi sinh viên đều ngoan hiền như nhau thì buồn tẻ lắm. Ít ra cũng phải có nếp có tẻ chứ, có cái nọ có cái kia thì cuộc sống mới thi vị chứ. Mà các bạn gái có thấy là khi đi cạnh con trai XD thì cảm thấy yên tâm hơn không nào. Hơn thế nữa tôi đã từng "bị" đi chơi với những trường bên xã hội tôi thấy con trai khối xã hội thật là kém đó, nếu không có bọn tôi chắc là những bạn nữ kia chẳng bao giờ được vui như thế đâu. Con trai XD cũng có nhiều người lịch sự galăng, sao các bạn lại nói SVXD như thế nhỉ mà sao các bạn lại không chọn những người như tui đây để làm bạn cùng nhỉ. Cứ thử xem đi rồi biết , 1 lần bạn sẽ thích ngay thôi mà.
  2. Mitu

Mitu Thành viên mới

bác hsxrd nói hơi quá thì phải,đánh nhau uống rượu nghiên hút thì nguy cơ xảy ra ở trường nào chẳng giống nhau ,nhưng mà nói con trai khối XH kém thì thật là hồ đồ,bác chẳng có cái lí do cụ thể nào mà cứ nói phướn lên thế a dua theo cái thói thông thường là chê con trai khối XD và con gái khối KT.
    "nếu không có bọn tôi chắc là những bạn nữ kia chẳng bao giờ được vui như thế đâu. Con trai XD cũng có nhiều người lịch sự galăng, sao các bạn lại nói SVXD như thế nhỉ mà sao các bạn lại không chọn những người như tui đây để làm bạn cùng nhỉ. Cứ thử xem đi rồi biết , 1 lần bạn sẽ thích ngay thôi mà."---------->con trai XD chân chính không thể hạ thấp mình thế này được!
    Mitu
  3. manowarxd

manowarxd Thành viên mới

Có lẽ là bác Hsxrd đã hơi quá chén nên mới nói thế. Nhưng dù sao thì cũng không nên nói thế mới phải. Con trai xd việc gì phải cầu cạnh như thế