1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi Zorzo

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tomatovn2, 30/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranvuhoang2005

tranvuhoang2005 Thành viên mới

Đã có toipc giải đáp thắc mác, đóng góp ý kiến, sao bác không vào đó post? Cứ spam topic lung tung thế này? Spam trong topic đã không nên 1 thì spam topic không nên 10 bác ạ! Bác Zorzo cứ "hạ đao cẩu đầu trảm" sau khi lock topic này đi.
  2. mushmeow

mushmeow Thành viên mới

@maimeo2783: Không biết bình luận cái gì thì đi ra thôi, bon chen vào đây lại bị mang tiếng đi spam đấy
    Nhưng mà thôi, đã vào thì cũng phải cố làm 1 câu cho khỏi lạc đề:
    Làm mod thì bị kêu ca, ganh ghét là chuyện thường tình, chả tránh được chuyện gây thù chuốc oán, vì trăm dâu đổ đầu tằm, cái cảnh làm dâu trăm họ thì khổ thế đấy.
    Nhưng cứ lạm dụng nick đỏ, thích bon chen như các mod ở đây thì cũng cần có topic kiểu này cho anh em lấy chỗ bình loạn, các mod cũng nên xem lại mình một chút đi.
    Vote cho tomatovn vì đã lập topic này.
    Xin hết ạ.
  3. trange

trange Thành viên mới

có 20 người đang xem chủ đề này,trong đó có 6 thành viên.
    Spam tí
  4. huongtram

huongtram Thành viên mới

Đúng là thành viên vàng bạc đồng gì đó thì chẳng liên quan đến số năm tham gia cả. Em tham gia đến nay cũng đã gần 7 năm rồi mà số bài post được đếm chưa hết đầu ngón tay. Nếu đem mình mà so sánh với bác Zozo thì thấy xấu hổ quá.
  5. soikon

soikon Thành viên mới

Thà bác spam còn hơn phát biểu linh tinh!
    Em chẳng thấy mod lạm dụng hay bon chen gì ở đây. Cá nhân em thấy các mod làm việc rất có trách nhiệm.
    Tuy nhiên trong quá trình làm việc, giữa mod & mem có những bất đồng quan điểm, em nghĩ 2 bên nên tìm cách giải quyết theo hướng tích cực.
    VD trong trường hợp này, cobehanoi muốn lập 1 topic vui vẻ cho anh em xả stress. Zorzo thì muốn bảo vệ sự trong sáng của diễn đàn (theo quan điểm của bác ấy) và ngăn chặn những vấn đề ko hay có thể xảy ra cho thành viên. Em nghĩ mục đích của cả 2 đều là tích cực, vậy mỗi bên thông cảm với nhau một chút. Hai bên cùng lùi 1 bước thì đường quang trời tạnh.
    Nói thật là em xem cái ảnh bác cobehanoi post thấy cũng hài hài. Cơ mà box này lắm người qua kẻ lại, nhỡ ra chuyện bé thành to thì bác chịu trách nhiệm thế nào?
    Được soikon sửa chữa / chuyển vào 10:25 ngày 30/10/2008
  6. chipckt

chipckt Thành viên quen thuộc

Bác nào muốn gửi cái gì cho ai thì PM mà gửi, lại còn bày đặt mở hẳn một topic cho chợ đông, Mod khóa lại bảo lạm dụng.
    Mà các Mod ơi cũng chả cần lấy nick khác đi vi hành đâu ạ, gió thì cứ chém, miễn là đừng quá tay thành bão thôi.
    Em là rất ủng hộ Mod khóa thẳng tay, nhất là với mấy tay này, hề hề
  7. OOyeu

OOyeu Thành viên mới

Thôi đổi topic này thành topic đọ nick lâu năm đê.
    khà khà
  8. tomatovn2

tomatovn2 Thành viên mới

Mẹ. Có 1 điểm chung trong bọn thể thao là người to, tay to chân to thì óc bé. Chắc chó gì có công việc hơn ai mà vào tinh tướng nói người này rỗi việc, người kia rảnh rang.
    Bác này khệnh vãi đái. Có thể mọi người ngồi xem bác thi thế này thi thế kia thì thán phục bác khoẻ mạnh, bác giỏi giang nhưng trong đầu cũng chả coi bọn VĐV thể thao ra cái chó gì đâu. Học hành thì ngu dốt, chả đến đâu, văn hoá thì ko có, phát biểu lung tung, khinh người.
    Nghĩ bác cũng có tý tiếng trong cái box này mà phát biểu cái câu như trên hơi phốt rồi, khác gì chửi tất cả mọi người ở đây
  9. trange

trange Thành viên mới

Nói mình phải nghĩ đến ta đi bác ơi,cứ chê VDV thể thao thế này thế nọ trong khi mình thì rất nhiều chương trình thể thao không hề bỏ qua,cứ gọi là mong ngóng từng ngày,mồm chứ O mắt chữ A ấy chứ..
    Thiết nghĩ bác wu_min có rất nhiều thứ để ng khác cũng phải ghen tỵ đấy.
    Đề nghị đừng vơ đũa cả nắm.
    Được trange sửa chữa / chuyển vào 11:02 ngày 30/10/2008

được dumdum sửa chữa / chuyển vào 11:04 ngày 30/10/2008
  10. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Gửi Zoro,
    Hố hố đã làm Mod mà bị Mem chửi nà không nên đọc diễn văn. Bạn Zoro hay diễn văn quá giống bạn Windy lúc nào cũng bảo: Các bạn góp ý để tớ hoàn thiện
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa