1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gửi Zorzo

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tomatovn2, 30/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thiendi83hn

thiendi83hn Thành viên mới

thì các cụ ta có câu: "đầu óc ngu si tứ chi phát triển", ko biết bác ấy có thuộc thể loại này không...
    @ wu_min:
    - bác nói những người như bọn em hay lên diễn đàn là cái loại rảnh rang rỗi việc thì bác cũng lên đây làm gì??? để giới thiệu cho mọi người biết bác là người tứ chi phát triển hay là để chém gió lung tung???
    - Cũng may bác ko làm mod, ko thì thiên hạ này loạn mất, nhỉ? Bác mà làm mod toàn ăn nói kiểu bất cần đời, vơ đũa cả nắm, ăn ấy cả đống, thì chả ai buồn vào ttvn này
  2. zorzo

zorzo Thành viên rất tích cực

@Linh evil: Đúng là thế. Anh không viết bài thì bị coi là chẳng có đóng góp, viết bài có đứa bảo là chém bão kinh hoàng. Trả lời tử tế thì bị cô chê là nói lắm, không trả lời, có đứa coi là lạm dụng quyền. Trả lời công khai thì thành chỗ mỗi người vào một câu lê la, trả lời PM thì có càu nhàu là ghê gớm. Chẹp.
    @TomatoVN: bạn thấy mấy topic cũ không, về cuối cãi nhau đến mức lôi cả chó má ra, đến mức có bạn ví nó với mấy đống c ư t. Thế mà bạn vẫn thích bới nó lên, để cho vui (?), và cố biện hộ cho việc đó. Thật thường quá.
    @all: một topic nó là tử tế khi còn những bài viết tử tế, chứ kiểu nhảy vào thả một câu chả nghĩ ngợi gì, chỉ làm nó hỏng thôi.

được Zorzo sửa chữa / chuyển vào 12:11 ngày 30/10/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa