1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hà Lan là số 1

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi quoocshuy, 11/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quoocshuy

quoocshuy Thành viên mới

Hà Lan là số 1

Có ai biết lịch thi đấu của Hà Lan trong năm 2007 không?
  2. ajaxneth

ajaxneth Thành viên mới

Sao tự nhiên có bác nào vào đây viết bài nhỉ ? Dạo này lâu lắm không vào box tự nhiên trở lại cảm thấy nghẹn ngào cảm xúc.... Hic hic dạo này lâu lắm cũng không xem xét gì cả nên chả biết Hà Lan năm sau sẽ có lịch đá bóng thế nào nhỉ ???
  3. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Thật bất ngờ trước cảnh vắng vẻ và ko đa dạng lắm của box Halan (nói theo suy nghĩ của mình,các bác đừng giận nhé)! HL là 1 đội bóng quyến rũ,có nhiều ng hâm mộ,bản thân mình củng thế (tất nhiên là sau Arg yêu dấu của mình)dù Arg và HL có nhiều mối "ân óan" nhưng mình ngưỡng mộ cách đá của HL,cả 2 đều có cái giống là cống hiến và trình diễn 1 thứ nghệ thuật sân cỏ.Tiếc là trong box này ko nhiều thông tin về HL như mình mong đợi.Hy vọng lần sau sẽ thấy box phát triển mạnh mẽ để mình có thể bàn luận,tìm hiểu về HL.
  4. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Cảm ơn bác Argentina đã quan tâm đến box Oranje nhà em dạo này tình hình là rất đìu hiu và hôm qua em đi uống cafe với bạn chickie thấy tình hình bóng đá Hà Lan là chán ngán... hi vọng năm mới sẽ vui vẻ hơn. Aja đang ngồi nghiên cứu mấy quyển sách Oranje mới tậu về được: Brilliant Oranje, Johan Cruijjff Ajax Barca nữa. Thanks nhé
  5. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Bóng đá Hà Lan và những thăng trầm nhưng tất cả chúng ta vẫn tin vào một ngày mai sẽ đến. Đứng đánh mất niềm tin đó ...
  6. OrientalMeteor

OrientalMeteor Thành viên mới

Hà Lan là số 1? Ừ, là số 1. Số 1 của khu vực Benelux. Cũng như Việt Nam là số 1 ở Đông Dương.
    Được OrientalMeteor sửa chữa / chuyển vào 09:11 ngày 28/01/2007
  7. OrientalMeteor

Nếu không có gì thay đổi, Oranje được nghỉ ngơi đến tận cuối tháng 3. Đến đêm thứ Bảy 24/3, Oranje phải phục vụ 1 anh khách có tên Romania tại một bãi đáp chưa xác định (chỉ biết là có đèn đuốc đàng hoàng, mà không phải đèn đỏ ).
  8. OrientalMeteor

Nhầm . Vào lúc 20h30 (giờ địa phương) ngày 7/2 tới, Oranje có buổi giao lưu phối hợp với bầy gấu Nga ngố do một người Hà Lan có tên Hít-đinh dẫn dắt tại Amsterdam ArenA.
    Được OrientalMeteor sửa chữa / chuyển vào 09:09 ngày 28/01/2007