1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hà Lan - Thuỵ Điển ..Biến nhà HCT thành sân vận động thu nhỏ !!Ai chưa biết địa chỉ SVĐ thì 22h Cổng

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi chickbox_4ever, 22/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

Hà Lan - Thuỵ Điển ..Biến nhà HCT thành sân vận động thu nhỏ !!Ai chưa biết địa chỉ SVĐ thì 22h Cổng TTCPQG Láng Hạ nhé.....

E hèm .. nhời chào cao hơn mâm cỗ, thế nên cháu cứ chào các bác một cái đã cho nó giòn tan ... Trước lạ sau quen .. thế nên là ai chưa biết cháu thì rồi sẽ biết, mờ ai đã biết roài thì thôi khỏi phải giới thiệu

Dạ, tình hình là bà chị hoacuctay cực kì iu mín của cháu than vãn là đã quá mệt mỏi và chán ngấy với cái việc thúc nợ mọi người .. xí lộn .. ý cháu muốn nói là kêu gọi mọi người đi offline xem, cổ vũ bóng đá .. Vậy nên lần nì tội vạ ... xí lộn tiếp .. niềm vinh hạnh nhớn nhao .. khặc khặc ~nghẹn đắng cả cổ, nuốt dek trôi nổi ~ nó đổ sạch lên cái đầu cháu ạ!

Vâng, chị em cháu rất muốn box mình cùng xem trận tới đây với Latvia cho nó hoành tráng. Thì các cụ ta đã dạy từ trước .. có bạn có bè thì niềm vui nhân đôi mà nỗi buồn nó cũng sẻ vơi đi được phân nửa.
    Cháu thì cháu ứ biết các bác ra sao, chứ nói thật là suốt từ hồi cháu thít Hà Lan tới giờ .. ~ mờ cũng lâu chả kém gì cả tuổi của cháu đâu ~ .. thì có lẽ đây là lần đầu tiên cháu gặp nhiều fans Hà Lan như gần đây . Nếu như cháu sinh ra ko nhằm số trái CAM chiếu mạng, mà lại đem thân mình gửi gắm lũ phát xít Đức, Ý hay lũ thực dân Anh, Pháp .. thì chắc chẳng bao giờ phải lâm vào cảnh túng thiếu đồng minh như thế này. Khịt,, bác nào ghét cháu thì các bác ... bẩn .. ~ ai bảo ko chịu tắm ~ .. chứ cháu thì ~ ngày nào cũng tắm ít nhất 2 lần ... nên rất thơm tho sạch sẽ và ~ .. quý các bác nắm ạ

Hai năm mới có một lần được xem Hà Lan đem cối xay gió đi quay ở xứ người. Vậy cháu thiết nghĩ mỗi dịp như vậy mình nên trầm trồ, háo hức, rồi "1 .. 2 .. 3 .. cả lớp vỗ tay khen bạn nào!" chứ nhỉ.
    Thôi nói toạc móng heo, nói rách giò nhợn ra thì cháu rất muốn cả box mình đi xem trận tới này với nhau, cùng nhau cổ vũ cho Hà Lan dù sau đấy điều gì xảy ra đi chăng nữa. 2 năm nữa là World Cup 2006 hay 4 năm nữa với Euro 2008, chúng ta mỗi người rồi sẽ chẳng quá bận rộn với những lo âu, mệt mỏi, bon chen khác của cuộc đời mà bây giờ chưa phải nghĩ đến. Lúc đấy ối người trong box mình chẳng có thể tụ tập thức đêm, gào thét khản cổ, cười nói ngất ngây con gà tây, khóc sưng húp cả mắt, được hết mình với đam mê, với sở thích, với .. Hà Lan! Thân cháu lúc í cũng e chả có thể vô tư lự mà say mê Hà Lan, mà phớt đời chạy ra đường xem bóng đá với mọi người nứa .. hức .. còn ếch biết có bóng đá mờ xem ko nứa

Youth do what youth do .. We are we are the .. youth of the nation .. we are we are the .. youth of the nation!!

Cũng như trận trước, trận Hà Lan vs. Latvia này sẽ được tổ chức xem ở nhà chị Hoacuctay .. hứa hẹn sẽ rất vui vẻ và tình củm. Sẽ có đồ ăn, thức uống nên mọi người ko phải lo đói, khát. Sẽ quạt mát và 2 cái TV phục vụ nhu cầu cập nhật tin tức. Tuy nhiên, như nhời chị Hoacuctay đã bẩu "Chị chán phải giục giã, thúc ép mọi người lắm rồi .. ai cũng như làm ơn cho mình ko bằng .. nếu họ ko thích thì thôi, chị cũng ứ cần" .. vậy nên cháu cũng chả muốn ép ai hay nợ ai hết. Tình hình là trận này 2 chị em cháu sẽ xem với nhau, nếu như có thêm từ 5 (năm) người nữa trở lên ( 2 + 5 = 7 .. số đẹp của mình) thì chúng cháu sẽ tổ chức. Lần này xin mọi người đăng kí giùm, ai đến thì làm ơn ré lên cho cháu hay một tiếng ,, mờ đã nói là đến thì nhớ phải đến cho rồi, chứ bắt cháu leo cây .. trèo xuống ko nổi, lại ngã lõm cả nền xi măng ... nghĩ mà xót cho cái nền

Thời gian: 10:00p.m (tức 22h'''''''''''''''') ngày 26/6/04 tại TTCPQG phía đường Láng Hạ .. Chọn giờ sớm thế này để cho một số người ở xa hay ở chung cư ko phịa ra lý do khách quan .. Ngoài ra chúng ta còn có thể .. da ráng .. bình nuận chước chận đấu cho ló oách xì xằng

Địa điểm: Tại tư gia chị Hoacuctay .. rộng lém, thoải mái lém .. tha hồ hét hò, nhảy múa, cụng ni

Cháu hi vọng sự nhiệt tình của 2 chị em cháu ko được nhận những gáo nước đá lạnh cóng người .. Hi vọng chúng ta sẽ cùng nhau tận hưởng từng giây phút đậm màu CAM hoà chung với niềm vui chiến thắng rực rỡ của HÀ LAN

Mọi người đăng kí bắt đầu từ bi chừ .. tức 10:00 ngày 26/6/04 đến 3:00 p.m. ngày 27/6/04 là cháu khoá sổ. Nếu danh sách kéo được tới số 7 hoặc hơn thì ta sẽ làm .. nếu ngắn hơn thì .. gbye my love gbye .. Mời mọi người đăng kí ạ

1. Hoacuctay
    2. Chickie (chickbox_4ever)
    ... (to be continued?) ...
  2. kluk83

kluk83 Thành viên mới

Em chưa biết các chị là ai, em cũng yêu the Netherland đến điên dại , em tham gia với có được ko.......
    Nếu được cho em địa chỉ của chị Hoacuctay nhé, cám ơn nhiều lắm..........Em muốn chia sẻ cảm xúc với mọi nguời qúa, tất cả cùng vì ORANGE của chúng ta nhé.............

Nhanh lên nhé, Robben ghi bàn rồi đó..........
    Heizn ghi hai bàn giúp Cz thắng 2-1
  3. kluk83

kluk83 Thành viên mới

Chán quá ,Cz oi la Cz
    Được kluk83 sửa chữa / chuyển vào 05:46 ngày 23/06/2004
  4. tieudingdang

tieudingdang Thành viên mới

em ở Sài Gòn, không thể cùng offline được...nhưng sao không để lại cell phone...để lúc ấy có gì...bất ngờ...chúng mình còn liên lạc với nhau...cùng nhau đàm luận diễn tiến của Hol..amen...Chúa ơi...cứu vớt con 1 lần...Cezch ah...chú mày thắng đi nghe...
    Quân Hy
    0918 26 44 30
  5. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

okê .. vậy cũng được .. có lẽ trận này ai cũng hơi rét nên thật lòng mà nói, nằm nhà ôm TV chắc là viên mãn nhất .. Cứ vứt hết số cell phones ra đây đi, được thì cùng nhau nhảy múa ăn mừng, ko thì vài hôm nữa lôi nhau đi nhậu giải sầu
    Chickie: 0904.124.323
    Hoacuctay: 0904.172.916
    MAY THE FORCE BE WITH OUR HOLLAND!!!
  6. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

lúc này là 2h 50'' .....vậy là chúng ta sẽ ko ngồi xem cùng nhau.....
  7. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Ở nhà m hoacuctay à? Xa qua, mà sao kô xem ở quán nữa à, vui hơn ở nhà chứ. Thấy bẩu có khu quán ở fố Ngô Sỹ Liên thì fải, xem cũng hay đấy.
    MÀ sao kô gửi tin nhắn cho mọi người thông báo tình hình đi? Ai máu thì đi, chứ cứ thúc ép đúng là chả có hứng thú gì đâu.
    Tớ thì suốt từ hôm qua đến bây h mới vào net, đâm ra mới biết, chả nhẽ là quá hạn đký rùi huh?
    THế 10 rưỡi ở TTCPQG à?
    CÒn 1 trận này là chắc chắn đc xem Hà LAn chứ kô biết còn cơ hội nào ở Euro nữa hay kô, thôi chị cũng đú 1 lần nữa vậy. Về có ốm, có buồn ngủ mấy cũng chấp nhận vậy Trận trc chị kô thể đi đc mới chán đời chứ.
    Có gì liên lạc nhé.
    Đừng có nản như thế, hy vọng mọi chuyện rồi cũng sẽ ổn áp cả. OK?
  8. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Sắp đá rồi, hi vọng Hà Lan thủ hoà được trận này
  9. Computerdeptrai

Computerdeptrai Thành viên mới

Hy vọng rằng Hà Lan sẽ thắng.Hy vọng rằng nước mắt màu da cam sẽ ko phải rơi 1 lần nữa.Em sẽ nhớ mãi giọt nước mắt Hà Lan trong đêm bán kết Euro 1992 khi Marco VanBasten -cầu thủ yêu thích nhất 1 thời của em-đá hỏng quả phạt đền.Đó là lần đầu tiên em biết được cảm giác buồn,cảm giác nuối tiếc đến nghẹn ngào khi xem xong 1 trận đấu.HY vọng đêm nay sẽ ko phải chứng kiến bi kịch đó thêm 1 lần nữa
  10. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

Hà Lan sẽ thi đấu tốt.Mọi người cứ yên tâm.Sau vụ này bà chị cho anh em đội bóng ra quân đi