1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hà Nội mua mỹ fẩm của hãng Kose ở đâu ạ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi coy123, 10/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coy123

coy123 Thành viên mới

Hà Nội mua mỹ fẩm của hãng Kose ở đâu ạ?

Bác nào biết Kose được bán ở đâu không ạ? Em chỉ biết thấy Shiseido va Kanebo la nhiêù thôi. Cảm ơn mọi người nhé
  2. haiyentina

haiyentina Thành viên mới

Năm ngoái mình về và vào các trung tâm lớn ( ở HN) mình thấy hầu hết ở tầng 1 trung tâm ( trung tâm tháp đôi..) đều bán và tư vấn về các loại mỹ phẩm cao cấp bạn thử vào đấy xem, theo mình ở bên này ở các trung tâm lớn hầu như đều hàng thật ( ở VN thì mình không giám chắc). Chúc bạn sớm tìm thấy sản phẩm mình cần.
  3. coy123

coy123 Thành viên mới

Cảm ơn bạn nhiều nha, tớ sẽ qua xem thử
  4. rosienchi

rosienchi Thành viên mới

Hà Nội chưa có cửa hàng chính thức nào của Kose đâu, theo mình biết sắp tới Kose sẽ ra Hà Nội thì phải.
    Kose và Kanebo ở bên Nhật là 2 hãng mỹ phẩm rất tốt và được ưa chuộng nhất, đặc biệt là dòng skincare. Shiseido thì chỉ ở nưóc ngoài nổi tiếng thôi, có thể do chiến dịch quảng cáo của họ rất tốt.
    Mình có đứa bạn da đẹp như em bé ý, nó bảo dùng dưỡng đêm của Kose 1 năm nay rồi, mình cũng nhờ người ở SG mua hộ. Quả thật dùng rất thích, chỉ dùng thời gian ngắn mà da mềm và mịn hơn nhiều..
  5. Marylin

Marylin Thành viên mới

Tớ đang ở JP nè,làm jì có chuyện Kose và Kanebo qua mặt SSD ở Nhật???
    Bàn về giá cả,SSD bao giờ giá cũng đắt hơn 2 hãng kia về mặt bằng chung.
    Bàn về chất lượng,đồ make up của SSD phong phú và đẹp hơn Kose và Kanebo rất nhiều.Còn về skin care thì SSD bao giờ cũng chiếm lĩnh thị trường mp Nhật,luôn là mặt hàng bán chạy nhất.
    Kose và Kanebo chỉ có 1 vài dòng chất lượng tốt được nhiều người ưa chuộng,giá cả cũng khá mắc.
    SSD thì nhiều dòng sp rất mắc,đấy là chưa kể đến dòng cao cấp của nó là Cle de peau,1 hũ La Cream của nó có giá 500$ lận.
    Da đẹp hay ko do di truyền là chính,có nhiều người da đẹp tự nhiên ko cần bôi trát jì,hoặc bôi gì cũng được vì da lành tính.
    Tất nhiên da dù đẹp sẵn cũng nên chăm sóc da thường xuyên để duy trì đồng thời ngăn ngừa lão hoá.
  6. OrientExpress

OrientExpress Thành viên mới

Em có thể mua Kosé ở 71 Quốc Tử Giám - She Cosmetics
    Hiện nay đang có bộ Kosé Rutína: Tinh chất, kem đêm và kem ngày.
    Hoặc kem dưỡng và tinh chất làm trắng Kosé Sekkisei.
    Giá cả nói chung là hợp lý, và chất lượng thì đảm bảo!
  7. papy_vani

papy_vani Thành viên mới

cửa hàng anh còn hộp phấn Asplir ko ? ( cái loại có case í ) , chiều em wa lấy