1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Hiện nay hệ thống gặp trục trặc phía server Tìm kiếm nên tạm thời chức năng tìm kiếm bài viết và danh sách bài viết đã viết của thành viên không hoạt động được, bộ phận kỹ thuật đang khắc phục và chậm nhất tới hết ngày 29/7 hệ thống sẽ trở lại hoạt động bình thường.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(Hà Nội) - Mua xe wave (honda) và sirius (yamaha) ở đâu rẻ nhất hả các bác?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi kimchammong, 16/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimchammong

kimchammong Thành viên mới

(Hà Nội) - Mua xe wave (honda) và sirius (yamaha) ở đâu rẻ nhất hả các bác?

Tình hình là em định mua con xe mới, định lấy con wave S hoặc sirius, các bác có biết đại lý nào của Honda và sirius có chiết khấu tốt nhất không? Em ở Hà Nội ạ!

Rất mong các bác giúp đỡ!
  2. kimchammong

ặ.................. chỏÊ có bĂc nào trỏÊ lỏằi mơnh kơa? :((
  3. kimchammong

Nhất định có bác biết nhưng lười trả lời. Em phải up lêncho nó đúng thủ tục! Tại em ko có thời gian để đi khảo giá, phải lên đây hỏi các bác cho nó nhanh
    Honda e định lấy con Wave S, còn sirius e lấy con new phanh cơ thôi!
    Đang nghiêng về con wave S, các bác tư vấn cho ý kiến được không?
  4. fcintermilan

fcintermilan Thành viên mới

Tui cũng định mua xe đi khảo giá ở các cửa hàng do honda và yamha uỷ nhiệm nó bảo Wave Rs 14,5tr,wave S 14,6 tr, Sirius 14,9 tr.
  5. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên mới

em toàn mua của Kường Ngân thấy rẻ mà làm giấy tờ cũng nhanh ^^ ------> con cháu nhà Kường Ngân vote 5* cho em đi !
  6. fcintermilan

fcintermilan Thành viên mới

Theo em pác nên chọn Wave S con này nhiều đồ của thái,còn cái Wave RS tem mới xấu bỏ mẹ , Sirius của Yamaha thì đẹp nhưng thấp và tốn xăng
  7. tigonsgn

tigonsgn Thành viên mới

Đúng đấy ạ, em nghe bảo Serius khá nặng và uống xăng ghê lắm ạ.
  8. linkvespa

linkvespa Thành viên mới

Kường Ngân giá rẻ hơn hãng , nhưng hay đổi đồ ...
    Nếu mua để mình đi thì nên vào chính Hãng, đắt hơn 1 vài trăm nhưng yên tâm
  9. linkvespa

linkvespa Thành viên mới

Kường NGân rẻ hơn nhưng hay đổi đồ
    NẾu xe mua mình đi thì nên vào chính Hãng mà mua, ...đúng giá mà lại yên tâm
  10. kimchammong

Em cảm ơn tất cả các bác, các bác tư vấn hay quá, em hơi cao cao 1 tí lại gầy nhẳng chắc ngồi sirius không hợp nên đang nghiêng nhiều về con waveS. Hic, có lẽ phải mua hàng chính hãng vậy, chứ rẻ hơn vài trăm mà bị đổi đồ thì cay lắm :( Vote cho các bác 5* nhé (ko biết giờ còn vote được không nhỉ?)
    Tks & tks!