1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hà nội ngày nắng nóng...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi vitcon_kid, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vitcon_kid

vitcon_kid Thành viên mới

Hà nội ngày nắng nóng...

Mình làm quả topic đánh dấu ngày HN nắng nóng và ngày mình mấy em xe yêu quý :( E vẫn còn son trẻ mà đã fải ra đi rồi, k hiểu h này e lưu lạc nơi nao, bé yêu ơi, chị nhớ e vô cùng
    Bọn trộm ác thú, rồi mai mình đi đong giai bằng cái j đây hic, đùa thui, mai k biết đi học đi làm bằng cái gì đây :( nóng thế này lấy cái j để đưa mình lượn lờ? sáng mai đưa nhóc nhà mình đi học tạm bằng cái xe cà tàng kia k bít có lết đc đến trường k :(
    Cái xe với bn là kỉ niệm của mình hú hú huhu
  2. bupbehanqu0c

bupbehanqu0c Thành viên mới

chị nài khổ nè. Nắng nóng thế này mà lại còn mất xe. Chia sẻ với chị. Mất thế nào hả chị. Hỏi để em còn bít mà đề phòng
  3. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

dạo nì nhiều vịt quá ko biết đg nào mà lần...đi xe bus điều hòa mát thấu tim...
  4. vitcon_kid

hic, c khoá cổ rùi, để ở sân mà quên khoá cổng e ạ, ngủ trưa dậy thì thấy tan hoang, bàng hoàng hic hic. Cám ơn em.
    Hum chủ nhật vừa đi coi bói bà bói bảo " cẩn thận k là năm nay nhà sẽ mất tiền mất của đấy biết chưa"? Bà ấy nói chuẩn thế huhu.
    Nhưng bà bói cũng bảo năm nay mình sẽ có ng iu
  5. uocmo2009

uocmo2009 Thành viên mới

nóng bt
  6. changchaithonque

changchaithonque Thành viên mới

Xin chia buồn với cái xe.Nhưng tại chủ xe lơ đễnh cơ.Nhưng thôi mất của thì còn kiếm được.Biết đâu mất xe lại có anh xin làm xe ôm và rồi lại tèn tén ten thì bà bói lại nói quá chuẩn nữa y chứ.Thế mà!
  7. vitcon_kid

Vừa mất điện, chạy xuống nhà nằm, cầm đc đt của mẹ và đọc đc mấy cái tin nhắn...
    Điều ước muốn duy nhất của con lúc này là tất cả những vất vả, đau khổ của mẹ chuyển hết sang con... Hôm nay mất xe con chẳng khóc, cũng chẳng buồn lắm, con cu nghi sau qua nh chuyen fai trai qua thi moi vc doi voi con bg deu chang hề hấn gì, thế mà đọc tn ở máy mẹ xg con đã fải chạy vội xuống nhà ngồi khóc nghẹn ngào 1 mình....tại sao ông trời bất công thế? bg thì mẹ mới hết khổ mẹ ơi :(
  8. vitcon_kid

Thôi được rồi, rồi sẽ qua, cũng tại cái tháng này đen đủi mà thôi.
    Hôm nay đi cả ngày chả được cái việc gì, lại rơi mất tiền, mắc chân vào cái xe bên cạnh, đi tan đôi giày mới mua =))
    Di lay tai` lieu thi den noi moi biet la k co'' :(
    Ôi, sẽ có 1 ngày tuoi sang cho mình de bu dap nhung ngay nay chu chứ?Lieu co hokkkkkkkkkk a. :(
  9. vitcon_kid

" Con chỉ có một đôi cánh yếu ớt, chỉ có thể bay là là mặt đất, nhưng sao con vẫn cứ mơ những tầng mây cao?..."
    Hôm nay buồn
    Tháng này buồn
    Năm tuổi có khác....
    Mất phương hướng kinh khủng, cô đơn tột cùng luôn, k biết bg mới thoát khỏi tình trạng này. Giờ này năm ngoái mình đang sống cuộc sống vui vẻ hp bn, thì năm nay rơi vào khủng hoảng bấy nhiêu.
    Tối nay đi chơi với bạn, nó nói mình cứ "ừ ừ" mà chẳng hiểu nó noóicái j nữa, nhìn nó khoe tin nhắn tình cảm với ng yêu mà chạnh lòng quá...Đột nhiên thấy mình cần một chỗ dựa tinh thần.
    Buồn nhất là trong lòng buồn bã n k đc fép tỏ ra như thế, mình luôn fải chứng tỏ rằng mọi chuyện với mình rất ok, thế mới mệt mỏi làm sao :(
    Hnay dì bảo "Kể ra làm kiếp ng khổ thật, suốt ngày hết lo toan này đến nghĩ ngợi kia". Vậy mà ng ta vẫn cứ fải sống, ít nhất là vì những ng thân yêu.
    Mình thật sự ghét kêu than, n dù có lạc quan đến mấy, cũng k thể lấy lại đc thăng bằng lúc này.
    Liệu có bg mình hp k? liệu có bg minh đọc lại những dòng này và mỉm cười "Ôi, sao có lúc mình khổ thế này cơ à" k?
    ODML ><
  10. mr_xcuong

mr_xcuong Thành viên mới

ùi, khổ thân bà chị, coi như của đi thay người zậy. Đi bộ đong giai cũng rất chi là hiệu quả à nha