1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hai Bà Trưng - Đồng Khánh.Thành lập Box!!!!!

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi ASTERIS, 06/06/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. nguyensaigon77

nguyensaigon77 Thành viên mới Đang bị khóa

Khà khà , đồng bào đồng chí với nhau cả mà . Anh có gì không tốt thì bình tình thảo luận cởi mở ...với nhau chứ đâu cần phải bức xúc đấu tố kiểu nầy ?
  2. brucelee1306

brucelee1306 Thành viên mới

Đồng chí hồi nào? Đồng bào thì còn đúng, nhưng là anh em thì vẫn giết nhau như thường, Lý Thế Dân phải giết anh em mình mới lên làm vua nhà Đường đấy thôi, sá gì mấy thằng như chú, em đây làm cái 1 , chẳng có gì phải nuối tiếc, khà khà!
  3. boy_da_gia_con_xau

boy_da_gia_con_xau Thành viên rất tích cực

Các bác đã bao giờ đánh ruồi chưa ? Đánh chỗ này nó bay chỗ khác. Rình nó ở đằng tây thì nó ra đằng đông.
    Ở ttvnol này có hàng chục box chưa có mod, chưa có ai kiểm tra, kiểm soát. Xua nguyen sai gòn ở box thì thì hắn lại đi chỗ khác thôi.
    Giờ mình có ý kiến thế này: bạn nào vào hỏi đáp đề nghị cho admit đưa số bài tối thiểu để vào thảo luận là 200.
    Cứ thử tính: để spam một bài mất ít nhất ba mươi giây. 200 x 30 = 6000 giây = 600 phút = 10 tiếng. Đó là dùng soft mới được 10 tiếng. Còn thực tế nguyễn phải mất ít nhất một ngày giời
    Cứ tưởng tượng nguyen sài gòn hì hục spam ngày này tháng nọ. Đến lúc dùng cái nick đó đúng một lần. Bị lock lại. Chắc cay còn hơn cả ăn ớt. Chưa kể bài viết bị mod xoá ngay vì than phiền. chả ai đọc được cả. hê hê.....
    Dám chắc bác nguyễn sợ nhất trò đó. Đưa ra chốt 50 bài là nguyễn đã nực lắm rồi. Khà khà....
  4. brucelee1306

brucelee1306 Thành viên mới

Ặc, làm như thế rủi mình bị lock thì sao hả bác, mình cũng chết như nó luôn!
  5. keysone

keysone Thành viên mới

Tớ cũng là dân Hai Bà Trưng đây!Tớ luôn tự hào là nữ sinh Đồng Khánh của trường.
    Nếu lập Box thì cho tớ xin 1 chân nhé!Tuy là "ma"mới của diển đàn này,nhưng hy vọng sẽ luôn đc đồng hành cùng mọi người.
    Mong mọi người chỉ bảo thêm nhiều
  6. quangkhoat

quangkhoat Thành viên mới

Tui hiện là cựu học sinh của trường THPT HBT Huế. Bây giờ, tui đang ở Hà Nội. Nhớ Huế, nhớ mọi người Huế, mong muốn gặp các bạn, các anh chị học cùng trường để nói chuyện, tâm sự.
  7. hitokiri39

hitokiri39 Thành viên mới

hỹ hỹ! chào bạn mới
  8. HKS1450

HKS1450 Thành viên mới

Hoàng Trọng Kim Sơn, khoá 1999-2002, lớp E, có bạn nào cùng khoá không liên lạc làm quen nha^^
  9. lieukimthinh

lieukimthinh Thành viên mới

Tớ học khóa 1999- 2004 ; lớp 12E (Vẫn nhớ bạn Đoan Trang mập ú ; bạn Đinh thị Diệu Trinh dễ thương) - làm sao để liên lạc được với các bạn ??? đã 5 năm rồi.........
  10. nguyenthanhson10f

nguyenthanhson10f Thành viên mới

Đây là một diễn đàn của trường Hai Bà Trưng, hoan nghênh các anh chị đến thăm:
    http://thpthbt.cjb.net
    Diễn đàn mới được thành lập nên chưa hoàn thiện lắm, mong các anh chị góp ý thêm!