1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hải Phòng buồn vắng em

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi haiphong_buon_vangem, 23/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. net_of_boy

net_of_boy Thành viên mới

Nhớ Hải Phòng vô cùng!Ở đó có gia đình,có bạn bè và có 1 người vô cùng quan trọng-là MÀY.Tao đã xa Hải Phòng được gần 2 năm rồi.Trong 2 năm dó không khi nào tao không thôi nhớ về MÀY.Nếu như có 1 người lúc nào cũng chiếm 1 vị trí quan trọng nhất trong lòng tao thì chỉ có 1 mình mày thôi.
    Đếm sao rơi trong đêm thương nhớ người.....

2. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Tại sao khi em tưởng như đã quên anh để bước bên người khác thì lòng em vẫn không được thanh thản.Em sợ fải nói với người ấy lời xin lỗi nhưng em biết làm gì khi không thể quên anh.Em lãi mắc sai lầm khi có ý định mượn người ấy để quên anh.Và bây giờ thì lương tâm em cắn rứt vì anh ấy thật sự là một người rất tốt ...
    "How can I tell her" không dành cho em.Nhưng giá như em biết fải làm gì hay có thể làm gì ?????????????
    ...................................
    Angela
  3. haiphong_buon_vangem

haiphong_buon_vangem Thành viên mới

Tình yêu bao giờ cũng vậy,lòng vòng rồi cũng đi đến mô kết thúc,đôi khi con người ta cứ thích làm cho sự việc rối tung cả lên,con người không bao giờ chịu thoả mãn với những gì mà mình có trong tầm tay,đôi khi nhìn nhận tình cảm không theo lý trí của bản thân,yêu ai nên yêu hết mình không yêu bằng nửa trái tìm,sự vĩnh hằng không bao giờ kết thúc,vậy tình yêu là vĩnh cửu nhưng không vĩnh hằng,mình sáng suốt không nên nhầm lẫn.
  4. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Vậy bạn có giải pháp nào cho tôi?
    Angela
  5. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Con người mà, ai chẳng có tính ích kỷ của riêng mình? Khi nhận ra rằng cái ích kỷ ấy chẳng đem lại sự hài lòng thì chúng ta lại tìm cách từ chối nhìn nhận nó. Hãy mạnh dạn lên, chỉ có sự trung thực mới đem đến cho một con người sự thanh thản.
    Quá khứ đã qua thì chẳng có cách gì cưú vãn được. Vậy thì hãy cứu cái hiện tại, cứu cái tương lai của mình.
    Đớn đau chẳng làm cho ai gục ngã được, nếu bên cạnh người đó là một sự sẻ chia.
    Người đem thế giới ngâm thành rượu
    Ta lấy càn khôn nhắm thế mồi
  6. venus_mars

venus_mars Thành viên mới

đúng rồi khi có vấn đề hãy làm việc thật nhiều thế là xong!
    sáng tạo: chìa khoá của thành công!
  7. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Hp ko có chúng mày cũng buồn lắm. Có 3 đứa mà sao chúng mày đi hết cả thế. Đứa thì nam tiến, đứa thì sống chết với thủ đô. Bỏ lại tao bơ vơ ở đây. Hic. Tết này chúng mày mà ko về tao ko thèm có 2 đứa bạn như chúng mày nữa.
    [marquee]Giáo đường khuya từng hồi chuông đổĐiệu ngân nga trong tiếng kinh cầuChắp hai tay tôi thì thầm lạy Chúa"Noel nào con mới hết cô đơn???"                                    Amen!!![/marquee]