1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HẢI PHÒNG quán chat nào đẹp nhất.

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi chim_dau_day_dien, 14/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. autumn_heart_2207

autumn_heart_2207 Thành viên rất tích cực

Mới xuất hiện một quán dưới đường Tô Hiệu cũng khá ấn tượng đấy chứ nhảy
    You'll always be my babyI never found the words to sayYou're the one I think about each dayAnd I know no matter where life takes me toA part of me will always be with you
  2. ttn

ttn Thành viên mới

he he , các bác còn gà quá , các bác thử xuống Đà nẵng xem ,, ở đây có đủ mọi thứ cho các bác down từ trên net xuống xuống như : ổ CD , A(máy nào cũng có) , máy xịn (cực độc) màn hình siêu fẳng , tốc độ siêu cao , phục vụ siêu nhiệt tình.
    Hãy đến với "student internet" để biết thêm chi tiết
      Dám nghĩ dám làm - Dám làm dám chịu
  3. PassionKissOfCoolman

PassionKissOfCoolman Thành viên quen thuộc

Thấy các bác "quảng cáo" ghê quá, bao giờ về phép thăm Hải Phòng chắc em cũng phải thử mấy cái địa chỉ đó xem nó hay ho đến đâu.
    Nhưng hiện tại em chỉ muốn các bác chỉ cho em biết (để em bảo với Bố em ra đó chat): quán nào đường truyền tốt để có thể vừa voice Chat vừa có Webcam nữa, àh mà nếu nhân viên ở đó tận tình chỉ bảo thì tốt, vì đôi lúc ông cụ nhà em cần hỏi.... Nhiều lúc em ở bên này muốn chat Voice với cụ và cả xem webcam nữa nhưng đường truyền Việt nam mặc dù có cải tiến hơn nhưng có vẻ vẫn chưa đáp ứng được.
    Thanks !

Nummer 13  TTDFB
    Das Leben geht weiter !
  4. aodai_xinhxinh

aodai_xinhxinh Thành viên rất tích cực

kekekeke,đúng lắm,ở đây màn hình cực chuẩn,khoái nhất tai nghe ,và ngoài cửa có quán ngô nướng,chẹp chẹp
    fanta là chai nước cam - em chỉ biết uống chứ ko biết làm
    Hạnh fanta
  5. biarau_online

biarau_online Thành viên mới

Hai Phong lay dau ra quan Net dep, ko co dau
    Các bác chỉ là quen thân nên mới tự khen nhau đó thôi chứ các quán Net ở HP ko cần quan tâm đến cái đẹp thực sự mà chỉ quan tâm đến làm thế nào để thu được nhiều tiền thôi, phải ko các bác?
    Nếu bác nào chỉ ra được một quán Net đẹp theo đúng nghĩa của quán Net thi biarau tôi đây phục sát .....
    Hê hê hê
    Biet nhieu moi thay minh chang biet gi!!!!!!!!
  6. biarau_online

biarau_online Thành viên mới

Nghe anh "ttn" nói về quán Net students ở đường Đà Nẵng mà thấy ghê cả người. Thử hỏi quán đó tốc độ như thế nào? Có hay bị out khỏi mạng ko? Và có quán nào cấm người dùng ko download ko?
    Bốc phét vừa thôi và đừng lên đây mà quảng cáo cho mình vì đây ko phải là nơi quảng cáo nhé!
    "students" có biết là mình sắp sập cả dàn Net ko? Tin ko hả?
    Biet nhieu moi thay minh chang biet gi!!!!!!!!
  7. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Nếu nói về quén Net thì ở HP chủ có quán 26 LÊ LỢI còn được thôi.Nhưng cũng bình thường thôi,có gì đặc biệt đâu. Nhưng tệ nhất là quán Chảnh, một lần tôi vào với thằng bạn buổi chièu chủ nhật hôm đó ko vào mạng được hai thằng ngồi một lúc khoảng 15'' mà vẫn phải trả 2000, bị ăn cả một tổ cú ở quán khác thi người ta ko lay tiên đâu.
    không có gì khó và không có gi dễ
  8. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Quán Chảnh quá tệ luôn. Hôm Noel em có chat ở đó buổi chiều, lúc về chủ wán đưa cho em 1 cái card, bảo là ngày mai hoặc ngày kia đến đây vào ban ngày thì được 2h chat miễn fí. Hí ha hí hửng đem làm wà noel cho bạn. Hic. Hôm sau nó bảo là lúc sáng đến Chảnh, đưa cái card đó ra thì người ta kêu là hết hạn. Hic. Xấu hổ ko tả được.
    [marquee]Giáo đường khuya từng hồi chuông đổĐiệu ngân nga trong tiếng kinh cầuChắp hai tay tôi thì thầm lạy Chúa"Noel nào con mới hết cô đơn???"                                    Amen!!![/marquee]

9. Chevalier_de_la_Balance

Chevalier_de_la_Balance Thành viên quen thuộc

và theo bác thế nào là đẹp thực sự ! xin chỉ giáo
    DOHKO
  10. ThanksForGiving

ThanksForGiving Thành viên quen thuộc

Ha ha ! Không ngờ ở đây cũng có bác khen 51 Lạch Tray của chúng tôi cơ đấy . Nếu là dân download thì không thể không dến hàng này ! Các bác biết quán nào cho cắm HDD thoải mái không ? He he , em là thằng cắm cứng ở đây 1 năm liền nên em biết chứ ! Down nhanh vãi lúa , với lại anh chủ hàng thật sự lại là người làm ở bưu điện ( chính anh ta đi lắp đặt ADSL ở HP ) thế nên có gì phàn nàn là được đáp ưng ngay .!!! Các bác có thể gặp ở đây đội ngũ chuyên gia về " game online " của HP ! Em nói không ngoa đâu ! ... Đây là một quán cực kì ấn tượng với những ai không quá cầu kì về hình thức !... Còn một điều nữa ... các bác có thể tưởng tượng điều gì xảy ra trong quán khi có 3 nữ khách đi vào chưa được 1 phút đã phải chuyển ngay sang hàng khác