1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hải Quân Nhân Dân Việt Nam

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi vaputin, 23/03/2010.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. m-k

m-k Thành viên tích cực

Tình hình thằng tèo hàng xóm thế này chắc các cụ nhà ta đang push các dự án đóng tàu ưu tiên hơn là mua ch!m các bác nhỉ . Dạo này tv ngày nào cũng Trường Sa . Tăng cường vài cái mụn ghẻ rồi kiếm thêm chừng mấy con xích thố , cho nó bò lỗn ngỗn ngoài biển đông cho nó đẹp . Thấy thằng tèo ăn hiếp thằng pin xóm chài em cũng điên . Mịa bọn VinaSAI làm gì không lôi con Lotus về đem ra biển húc nhau cho nó còn tí công dụng . Con này định chuyển cho BQP mà các cụ không nhận ấy chứ .
  2. longtt88

longtt88 Thành viên rất tích cực

3. Jake_2.0

Jake_2.0 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Các bác cho em hỏi, có đúng là tàu Đinh Tiên Hoàng neo ở cảng Tiên Sa Đà Nẵng để sửa chữa vì bị rò rỉ nước ko ạ :(, thông tin này em nghe được từ một anh zai có ba làm trong cảng nói lại, hồi chiều cãi nhau 1 trận với anh zai ấy, vì anh ý còn khoe ba anh ý đóng tàu ở Sông Thu xuất sang singapo gì đấy ko bị rò nước nữa cơ, đây cũng chính là anh zai đề xuất mua TSB :))

Nếu thật, thì Trường hợp anh zai đó nhầm lẫn với 1 trong 2 con Molnya và Petya này chăng, còn trường hợp cuối nếu ko phải thì chắc là đùa ~X

[/QUOTE]Mong các bác trong nghề giải độc hộ vài chú tuổi gà như em, còn riêng em thấy thì cũng 3 tàu đi theo nhóm neo đậu ở Tiên Sa sẵn sàng chiến đấu, hoàn toàn bình thường, chẳng qua vài anh zai có cha chú làm trong ngành cứ bày đặt này nọ

Thế cuối cùng là có bị rò rỉ hay ko vậy các bác ?
  4. HSD2010

HSD2010 Thành viên rất tích cực

Chắc là mượn oai con ông cháu cha chém tý cho nó mấu chứ Cụ Đinh mà rò rỉ nước nữa thì có khi Việt Nam phải cắt đứt quan hệ ngoại giao với bác Gấu ngay=))
  5. matkinhbu

matkinhbu Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

thấy bác @sairagon vào thở ra gió sau đó cụ Ivần vào xuýt xoa vụ này lắm đó bác
  6. Lang_HN

Lang_HN Thành viên mới

Vậy chắc là bị rò rỉ hoặc bị gì đó rồi, nhưng cũng chẳng sao tàu nào mà chả có trục chắc phải ko các bác. Tớ cũng nhớ bác sairagon úp úp mở mở. Còn mấy thằng con ông cháu cha thì thôi khỏi bàn đi, bọn đó thì biết con mẹ gì ngu nhất là loại như bọn nó đấy chứ ko trật đi đâu được, cha chú chúng nó làm trong ngành, ko có nghĩa là chúng nó cũng trong ngành mà bọn này mình cũng ko lạ gì, KTQS là con số 0 chỉ được cái to mồm càng làm cho người ta ghét nhà bộ đội
  7. Jake_2.0

Jake_2.0 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Thì đấy bác, anh zai đấy cũng thuộc loại độc giả trên đít vịt ấy mà, hết chê Ghẻ rồi khen lấy khen để tầu của Indo và Sing

@bác Lang em đồng ý với bác, con ông cháu cha chẳng bít mẹ gì. Nhiều thằng cứ khoe tao có người trong quân đội, nên cái gì cũng rành mày cãi điếu lại đâu :))
  8. Thangvn

Thangvn Thành viên tích cực

bác biết con Sigma đóng theo kiểu modun mà, việc lắp hàng tây hay hàng tàu gì chẳng được. Mà trông bác có vẽ thích quân đội nhiều tàu chiến to nhỉ.
  9. Malogs

Malogs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thằng nào đòi mua TSB cứ gom lại, ghi ID để mỗi tháng đóng thuế gấp 100 lần người thường.
  10. quangvu.cnsth

quangvu.cnsth Thành viên mới

ơi
    1 trăm ngàn lần chứ đừng nói 1 trăm lần bác ơi.