1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hai THIÊN NGA VÀNG AUSTRALIA!!!!!!!!! Những điều lý thú :D:D:D

Chủ đề trong 'Album' bởi little_gal, 06/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. weppete

weppete Thành viên mới

Anh lovezet galăng quá, kiểu này khi nào về VN chơi thì có người dẫn đi ăn chè rồi mà anh này, em tưởng đúng tinh thần học sinh Kim Liên thì phải ra chợ Nam Đồng ăn chè chứ anh nhỉ. Chỗ chợ Kim Liên lúc nào cũng đông thì em không lạ gì (ngay gần nhà bọn em mà ) nhưng mà thời bọn em ko mấy khi ăn ở đó mà chỉ toàn ăn bên Nam Đồng thôi anh ạ, vừa rẻ vừa ngon, nghĩ lại thấy thèm quá xá
    Mà còn chuyện anh nói thậm xưng ý mà, vô tư đi, bọn em chả giận dỗi gì đâu nhưng mà giả vờ dỗi để được tặng hoa thì cũng hay đấy nhỉ keke giá mà ai cũng bảo em là "thanh mảnh quyến rũ" thì chắc giờ này đã có người chết đứ đừ rồi
    Thế nhé, chúc anh vui !!!
  2. scorpmetal

scorpmetal Thành viên quen thuộc

Quá khen, hi tôi không chỉ wen 2 cô bé này mà còn biết cả bé Na nhà ông nữa cơ
  3. scorpmetal

Hic, mấy hôm nay TTVN bị hack hay sao mà không vào đc. Chẳng hiểu kít wả ntn rồi nhỉ? Mấy cái poll cũng biến đâu mất
  4. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

Mình cứ tưỡng ko được vào tê tê ngắm hình em Wep nữa. Ơn trời.....................
  5. weppete

weppete Thành viên mới

Hình em xấu lắm anh Lovezet ơi
    Hì hì, sau mấy ngày không gặp anh khoẻ chứ, tình hình này đóng poll chắc là em bị loại rồi
  6. lovezet

Thôi em ạ ! xã hội đôi khi nhiều bất công lắm. Em thấy đấy, nhìn cái poll em tham gia... anh thờ ơ với cuộc thi này lâu lắm rồi
  7. weppete

weppete Thành viên mới

[/quote]
    Thôi em ạ ! xã hội đôi khi nhiều bất công lắm. Em thấy đấy, nhìn cái poll em tham gia... anh thờ ơ với cuộc thi này lâu lắm rồi
    [/quote]
    Hihi ... kệ đi mà anh :) Em thấy poll của em tham gia có đến nỗi nào đâu. Các chị em box Làm Đẹp được nhiều phiếu là quá xứng đáng rồi
    Mà sao anh phải thờ ơ nhỉ, ít ra thì anh còn có hứng vào đây mà buôn với em chứ
    Have fun anh Lovezet ^^
  8. lovezet

Wep: Thì thế ! ko phải vì vào đây... cổ vũ và buôn với em chắc anh treo nick từ lâu rồi. Mà cô bạn Lizzy của em đâu, ko thấy vô, để em cứ lủi thủi 1 mình thế này ... thật ko phải bạn thân chút nào.
    Với lại anh nghĩ điểm của thành viên chỉ có hệ số 0.3 thôi mà. Anh đọc bài phỏng vấn của em rồi, theo anh thì là ổn, cộng với sắc đẹp của em thì chuyện em vào vòng 2 chắc ko phải vấn đề đâu.
  9. scorpmetal

Thỏ ơi, em lo lắng làm quái gì? Kệ nó chứ. Hi, mai weekend, em có rảnh không ? Nếu rảnh thì anh em mình chat chít tí nhé, lâu lắm rùi ko gặp . Hi, anh lên mạng khoảng 7h tối ( giờ VN), còn tính sang giờ bên Aus hình như là 10h thì phải, anh cũng không nhớ rõ lắm.
  10. weppete

weppete Thành viên mới

Bạn Lizzy dạo này bận bịu học hành quá nên không vào đây thường xuyên được anh ạ. Anh đừng trách bạn ý mà tội nghiệp May mà còn có anh nếu không thì cái topic này luôn luôn bị đẩy sang trang sau của Album rồi , thank kiu anh nhé
    @ anh Scorpmetal : Ai bảo anh là em lo lắng, biết chắc em chả có hi vọng gì thì lo làm chi cho mệt hehe ... chỉ lo đến lớp ko làm đủ bài đây này gần cuối học kỳ rồi em cũng có nhiều thứ phải làm lắm.
    Mai và chủ nhật em đều đi làm, có gì em msg cho anh hẹn sau vậy, chứ 10h đêm em đi ngủ rồi còn đâu