1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hai THIÊN NGA VÀNG AUSTRALIA!!!!!!!!! Những điều lý thú :D:D:D

Chủ đề trong 'Album' bởi little_gal, 06/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

thứ 16
  2. weppete

weppete Thành viên mới

Hi anh, em vừa mới đi làm về, nhưng thực ra em đã biết tin đứng thứ 16 từ buổi trưa rồi vì có bạn nhắn tin cho mà. Em cũng không bất ngờ lắm vì em đoán trước được rồi mà hì hì anh thấy em nói đúng không?
    Nhưng mà vừa vào xem cái bảng kết quả thì đúng là suýt "vỡ tim" ... ko thể tưởng tượng được là chị TrangAnh và Thanhmaiq lại bị loại, thấy tiếc cho hai người ấy quá
    Em cũng mới đi ngó nghiêng bên topic của các chị em box Làm Đẹp về, biết anh cũng bức xúc nên vào đây hạ nhiệt Cười lên một cái nào Một hai ba KONICA ....
    Người nào mình yêu mình quý thì cho dù kết quả của ban BGK có như thế nào đi nữa thì người ấy vẫn mãi là hoa hậu của lòng mình, phải vậy không anh Lovezet?
    Nhân tiện đây em cũng thay mặt cho cả Lizzy để nói lời cám ơn với tất cả mọi người đã vào đây ủng hộ hai đứa tụi em. Có cả những người bạn thân cũ lẫn những thành viên trong box Úc box Kim Liên và rất nhiều người khác nữa ....
    Bye anh Lovezet nhé, cuộc thi kết thúc với em rồi nhưng nếu anh còn rảnh thì cứ vào đây ko post bài thì pm nhé. Em cám ơn anh vì sự cổ vũ nhiệt tình Have fun !!!
  3. hideandsick

hideandsick Thành viên mới

ko dc vào vòng 2 nhưng mà Munich sắp vô địch rồi !
  4. weppete

weppete Thành viên mới

Hì hì bác , lí do này làm an ủi cho việc ko được vào vòng 2 cũng hay đấy nhỉ anh Roy Makaay của tớ lập hattrick phê thế không biết
    ( nhưng mà tớ đến giờ vẫn tiếc là ko qua được các đồng chí chelsea , lại vừa nghe tin chú Lampard ghi hai bàn , quá khủng khiếp
  5. weppete

weppete Thành viên mới

Post vài cái ảnh mới cho nó hoành tráng tí nhỉ? Bác nào cũng thích Munchen thì vào ủng hộ em nhé
    Vô địch Bundesliga trước 3 vòng đấu
    1
    2
    Cho các bác xem ảnh tiệc mừng nè, có cả vợ và bạn gái cầu thủ này, nhìn kết thế
    Vợ Ballack hơi bị mũm mĩm nhỉ?
    Deisler nhà mình người Đức mà chả phân biệt chủng tộc tí nào
    Cấm bác nào chê cái này đấy nhé Kahn hơi bị đẹp trai chứ không giống như trên sân đâu đấy ( em là em thích nhất cái này )
    Người yêu Kovac xinh gái đáo để
    Đẹp đôi thế nhỉ
    Pizarro vừa đá hay vừa đẹp trai lại có người yêu xinh, khối ông ghen
  6. weppete

weppete Thành viên mới

Thêm vài cái nữa nhé
    Rensing and gf
    Zeroberto nè
    Willy và vợ con
    Đồng chí Schweinsteiger này ăn mặc kool quá nhìn khác hẳn trên sân
    .
    Cuối cùng là ông huấn luyện viên
    Thôi muộn giờ đi học rồi chúc mọi người vui !!!!!!
  7. thang_khung_new

thang_khung_new Thành viên quen thuộc

em Wep mà chịu chụp chung với mình 1 kiểu thì có lẽ cả chú Pizaroo kia cũng phải ghen ấy chứ.
    Rất vui khi thấy BM vô địch nhưng cũng có 1 chút buồn vì giải Bundesliga ko đc hấp dẫn và quyết liệt lắm vì chỉ có mình BM là chiếm thế độc tôn suốt các năm wa.
    Có lẽ mùa giải sau các cầu thủ hay nhất nước Đức đều sẽ về đá cho BM, điều này là rất có lợi cho đội tuyển khi mà WC sắp diễn ra . Hy vọng mùa bóng tới BM sẽ giành cúp C1 tạo đà tâm lý và thừa thắng xông lên giành ngôi vô địch thế giới lần thứ 4.
    anh Lovezet đây. Nick kia anh phẫn nộ vì việc em bị loại wá nên tự treo mình rồi .
    Mà em cứ bình tĩnh nhá, nhiều khả năng em sẽ được vào vòng 2 thi tiếp đấy. Thật chứ em ko thi nữa, anh ko biết có cơ hội nào để buôn với em ko đây.
  8. thang_khung_new

thang_khung_new Thành viên quen thuộc

Mà này Wep ơi ! vợ của Kahn là cái cô cũ hay cái cô gái nhảy làm ở wán bar gì đấy. Bên này ít thông tin wá chẳng hiểu chú ý đã bỏ vợ cũ lấy em mới chưa nữa
  9. weppete

weppete Thành viên mới

Ối anh Lovezet hả, em cứ tưởng anh treo nick kia rồi thì ko vào đây nữa, không có thì mấy cái ảnh trên kia của em sẽ ế chỏng ế treo, mất công em từ sáng đi tìm ...
    Anh cứ nói thế chứ đồng chí Pizarro kia mà ghen thì số em có phúc mắy chục đời luôn quá kekekeke
    Còn chuyện bác Kahn thì em cũng không rõ lắm đâu anh ạ. Nhưng theo em nghĩ thì đúng là bác ý bỏ vợ rồi, vì cô trên kia nhìn tươi trẻ quá ( giống cô làm ở quán bar hơn ) và với vợ trước bác ý đã có một cô con gái rồi chắc vợ cũ không được như thế đâu anh nhỉ
    Còn chuyện em có vào vòng trong hay không thì cứ để ban giám khảo quyết định anh ạ em cũng không hi vọng gì cả đâu. Em thấy vào đây buôn chuyện đá bóng với anh có khi lại hay hơn
    Thế nhé, nâng ly với anh chúc mừng BM vô địch Bundesliga cái
  10. scorpmetal

scorpmetal Thành viên quen thuộc

Chúc mừng Thỏ nhé, cả tuần nay a k vào mạng nên k biết e qua vòng 1 rồi. Dù cuộc thi này chẳng đâu vào đâu nhưng a vẵn chúc mừng em