1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HAIR STYLE - Cập nhật những mẫu tóc mới nhất - các màu tóc đang HOT - Cách chăm sóc và bảo quản Tóc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi veronicalyn, 18/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. veronicalyn

veronicalyn Thành viên mới

HAIR STYLE - Cập nhật những mẫu tóc mới nhất - các màu tóc đang HOT - Cách chăm sóc và bảo quản Tóc

HAIR THREAD

Dạo quanh LĐ em thấy ít topic về mẫu tóc quá nên xin mạn phép đc làm 1 topic chuyên về " kiểu tóc , màu tóc , cách chăm sóc và bảo quản tóc "Mong chị em cùng em xây dựng topic này nhé

Em thì chỉ nhạy về các xu hướng tóc thôi , còn kinh nghiệm về chăm sóc thì em mù tịt . Chị nao biết tư vấn jùm em với nha

++++++++++++++++++

Hôm nay rãnh em lượn vài vòng bên web tụi Nhật và Hàn thì thấy bọn nó cắt và nhuộm nhiều màu rất xinh nên share cho chị em nhà mình tham khảo

Hiện tại thì em đã cắt tóc ngắn ,hối hận lắm ý , nên cứ thấy tóc dài là mơ mộng , up vài kiểu nằm trong " cơn mơ " của em

Em này đơn giản mà vô cùng nữ tính, màu nâu đen

Uốn xoăn nhẹ

2. veronicalyn

Chẹp.... tấm này Eva nhìn vừa ***y vừa hoang dã , điểm nhấn chính là mái tóc của chị ý, uốn lọn bung + giữ nếp bằng 1 ít dưỡng ---. đi party cứ gọi là ...
    Hôm bữa, em thấy 1 cô model nhà mình oánh cái đầu này, chả biết đưa cho " nhà tạo mẫu trứ danh " nào mà em nhìn thấy cái đầu ko chả thấy mình mẩy cô ấy đâu cả
  3. p2ptrp

p2ptrp Thành viên rất tích cực

em kết tóc ngắn hơn cơ, các sis có mẫu nào hot giới thiệu cho em với!
  4. lovelybug90

lovelybug90 Thành viên mới

úi, em kết kai kiểu thứ 2 ý, uốn xoăn nhẹ ý. đấy là xoăn duỗi phải hem các ss? tóc em chưa dài đến được thía nên chưa xoăn được.chắc phải nuôi đến mùa đông tới may ra mới đc.:(
  5. veronicalyn

hôm bữa tớ dắt con bạn lên tiệm Long trên Lê Văn Sỉ thì anh chủ tiệm tư vấn kiểu này cho nó, anh ý cắt tỉa xong thì lấy ống uốn điện , ng ta uốn đến 3 tiếng thì con bạn tớ chừng 1 tiếng thui, nó ra lọn bung nhẹ hơi dợn sóng nhìn xinh lắm
  6. BEngA1

BEngA1 Thành viên mới

cuốn lô có được thế này không cơ? , em ko muốn động đến máy móc hay là thuốc gì cả
  7. 050580

050580 Thành viên mới

8. lovelybug90

lovelybug90 Thành viên mới

giá cả sao hả ss? hum đi vs mama định xoăn ở Minh Phương, người ta khuyên 3 tháng nữa quay lại, do tóc mới ép. 3 tháng thì mùa hè mất ùi còn đâu:(. chị bạn em làm ở đó, tóc xinh lắm ý, chả cần keo bọt ji`. mỗi tội giá chat quá:(
  9. veronicalyn

con bạn ss tóc dài ngang lưng thì giá hình như 400-450k j đấy
    Nhưng em mới ép thì đừng nên uốn nhanh wá,hư tóc đấy . Như ss nè, mới đi uốn về thì vài ngày sau đi nhuộm ngay,giờ tóc nó rụng quá trời lun, phải đi bác sĩ đấy
  10. ciaobella11609

ciaobella11609 Thành viên mới

Topic này hay quá, mình đang định hè này về nhà làm mà chẳng biết kiểu gì. Thanks bạn Veronica nhé
    Em ơi làm ở Minh Phương có đẹp tự nhiên như mấy kiểu bạn chủ topic post ko, và giá thì thế nào vậy, cho chị biết với để hè này chị làm nhé, hi.cảm ơn e trước